1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỉ bạn cách mua thẻ cào khuyến mại

Chủ đề trong 'Hưng Yên' bởi vivanphuc, 07/03/2020.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vivanphuc

vivanphuc Thành viên quen thuộc

“Nay mạng Viettel khuyến mại, tranh thủ nạp thôi”, hãy nhà mạng này, nhà mạng kia khuyến mại…. Khi có khuyến mại thì con dân dùng di động cũng đều tranh thủ mua thẻ cào điện thoại để phục vụ cho dế yêu của mình. Vậy thì nên mua thẻ cào khuyến mại như thế nào.
    Thông thường mua thẻ cào khuyến mại vô cùng đơn giản, đó là bạn nhấc mông lên, đi đến các cửa hàng đại lý, tạp hóa và mua cho mình thẻ cào của thuê bao điện thoại đang dùng khi đã nhận được tin nhắn thông báo khuyến mại từ nhà mạng.

Đơn giản quá phải không nào, nhưng mất nhiều thời gian và công sức nhỉ, nếu không may bạn đi làm hay đi công tác thì lấy đâu cửa hàng tạp hóa ngay gần chứ, lỡ mất khuyến mại thì phí lắm đó. Chưa kể, nếu không may khi bạn mua thẻ cào giấy lại dính ngay phải thẻ cào giả, thẻ cào đã dùng rồi hay bị rách, mờ số, nạp mãi không được khiến bạn có thể bị khóa 1 chiều ấy chứ. Khuyến mại đã không được lại còn đi luôn tiền mua thẻ cào.

Có một cách cấp cứu ngay tức thì cho bạn, vừa được chiết khấu, vừa được khuyến mại, quá hời phải không nào, đó chính là mua thẻ cào online. Chỉ cần bạn có thiết bị kết nối internet như điện thoại, máy tính, ipad là có thể mua ngay thẻ cào khuyến mại trong 1 nốt nhạc rồi.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chia sẻ với bạn website chuyên cung cấp thẻ cào uy tín và có mức chiết khấu hấp dẫn, bạn có thể nạp với các mệnh giá mà mình muốn, đối với thẻ cào điện thoại có thể nạp với mệnh giá 1 triệu đồng nhé, không phải trang web nào cũng có đâu ạ. Đó chính là hệ thống Banthe365.vn, một địa chỉ đang được rất nhiều khách hàng ưa chuộng, sử dụng nhiều dịch vụ thẻ cào nhất hiện nay.

Chi tiết cách mua thẻ cào khuyến mại
    Khi mà các nhà mạng có tin nhắn thông báo khuyến mại nhé, bạn hãy cầm ngay điện thoại, hay máy tính và thực hiện những bước sau đây để có thể vừa được khuyện mại vừa nhận được chiết khấu từ hệ thống nhé.

Bước 1: Đăng nhập hệ thống https://banthe365.vn/. Nên đăng ký tài khoản thành viên nếu bạn chưa từng tham gia.

Bước 2: Tiến hành mua thẻ cào bằng công cụ “mua thẻ cào”.

Tại mục này, bạn chỉ cần chọn loại thẻ cào, mệnh giá thẻ cào theo nhu cầu sử dụng, chọn số lượng cần mua, điền phương thức thanh toán và mã xác nhận giao dịch.

Ở Banthe365.vn, có mức chiết khấu lên đến 7,5% khi bạn mua thẻ cào. Ngoài ra còn hỗ trợ khách hàng có thể thanh toán bằng tài khoản trên hệ thống hoặc bằng tài khoản ATM, nên bạn có thể dễ dàng lựa chọn.

Sau khi kiểm tra các thông tin, nhấn “đồng ý” hệ thống xử lý và gửi mã thẻ cào về điện thoại của bạn

Mong rằng với những thông tin trên đã giúp bạn thuận lợi khi mua thẻ cào khuyến mại. Để cập nhật những thông tin mới nhất về thẻ cào, hãy qua ngay Banthe365.vn nhé.