1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỉ cần mình tự cảm thấy thiết tha với một điều nào đó, thế là đủ rồi.

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi aug17th, 22/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. t2nsoinoi82

t2nsoinoi82 Thành viên quen thuộc

Ừ!đúng chỉ cần thiết tha với một điều gì đó thế là đủ rồi.......
    Có lẽ cuộc đời là thế phải?có nhiều lắm những ước muốn, những lời thề......nhưng chỉ cần một điều thôi nếu mình cảm thấy hạnh phúc.......thế là đủ rồi.
    Tôi không đọc hết cả nội dung nhưng chỉ cần nghe câu đó tôi cũng thấy đủ rôi....
    Tôi cũng thiết tha với điều duy nhất mình thíêt tha....và tôi hạnh phúc với điều mih
    hf thiết tha...
    chúc tất cả sẽ thiết ta với điều mình thiết tha!
  2. aug17th

aug17th Thành viên mới

Dè dặt.
  3. aug17th

aug17th Thành viên mới

Personally and currently I regard care as a kind of burden. To some certain individuals who are of no interest to me, I dont feel like trying to have sth in return though I don''t wanna treat them in such a pitiless manner. Heartless me?
    A friend got drunken today. Then she called me and I just heard sound of her bursting into laugh. I was scared of her, to tell the truth. Just feel that there''s sth abnormal wandering about..
    ...

4. aug17th

aug17th Thành viên mới

Mưa mưa mưa.
    Đêm ngồi nghe R 1 mình thật đã. Vặn volume lên mức gần maximum, chỉ sợ 1 ngày ko xa bị điếc :))
    Từ mai lại tự nhủ sẽ đi học lec tut đầy đủ. Ôi mình ảo tung chảo :x
    Bạn j bên kia thấy switch sang chế độ single. Bạn í buồn và uống rượu. Mình thương bạn í. Bạn í mà đang ở bên này chắc ới mình đi khóc rồi. Ts bạn. Về đê. Rồi tao cho mày gối đầu chân tao chúng ta nghêu ngao hát Cơn mưa tình yêu. Mà tự dưng, tao thích mày với tao ôm nhau quá zai điên ạ...
    Ba láp ba xàm quá. Đi ngủ mai đi học ngoan ngoan...
  5. ivalus

ivalus Thành viên mới

Thiết tha rất nhiều... rồi cũng chẳng để làm gì :)
    Muốn nói nhiều, muốn chạm :) Xen giữa có lúc muốn la hét, nhưng mà đã lỡ bỏ qua cơ hội có thể la hét được rồi :D Nhưng tự thấy mình may mắn đã giữ được bình tĩnh, đã ko la hét, đã ko tự đưa mình đưa người vào tình cảnh... vừa đáng thương vừa đáng giận :D
    Giờ chỉ giữ điều thiết tha này trong lòng thôi. Để đôi lúc ngắm nhìn. Ko cần làm gì. Ko cần cố gắng. Ko cần nghĩ suy. Để mà phải vướng bận :)
    Phải uống bao nhiêu nước cho trôi cơn nghẹn đây?
  6. aug17th

aug17th Thành viên mới

Me just listening to some V-Pop songs, so simple and relaxing!!!
  7. aug17th

aug17th Thành viên mới

Poor me lol :))
    It''s my mum, not me, who wanna me to get rid of my current single stt :)). What to do :))
  8. smallurgo

smallurgo Thành viên rất tích cực

Lại 1 sự tình cờ...
    Những ngày này trời trở lạnh, có 1 người cứ cố ngồi muộn thật muộn để đi về cùng mình dù nhà người đó cách cơ quan 3 bước chân. Còn nhà mình nằm ở chiều ngược lại. Xa tít...
    Ngày gió mùa về, có người vụng về cởi áo ra đưa mình mặc vì sợ mình rét. Mình từ chối bằng giọng điệu bực mình nhất có thể...
    8-3, 11h trưa phòng bảo vệ gọi mình xuống nhận quà. Ngơ ngác không hiểu gì. Xuống đến nơi chỉ là 1 cái bánh mousse xoài. Đúng laọi mình thích. Không đề tên người gửi...
    8-3, cầm cái bánh lên và mời cả phòng. Nói rằng đó là bánh em mua tặng các chị...
    8-3, 5h chiều đang phóng bạt mạng khi vừa cắt được cái đuôi kia thì điện thoại rung. Một số lạ hoắc. Một giọng nói lạ hoắc. Tiếng thở dài quen thuộc. Thì ra bánh kem từ 1 người rất cũ...
    8-3, hắn hỏi bánh ngon không. Hắn nói hắn nhớ mình. Hắn nói hắn có chuyện cần phải giải thích...Mình chỉ nói rằng, mình không có thời gian dành cho những chuyện vô bổ...
    8-3, mình phũ với hai người đàn ông...
    Chiều nay, chị bạn cùng phòng bảo chị giới thiệu cho mình một anh phi công nhé. Mình cười, em biết cách tự tìm thấy tình yêu mà...
    Mình đem những chuyện này kể với mẹ. Mẹ mắng, đừng kiêu nữa. 2 năm nữa thì chả có ai ngó ngàng đến nữa đâu. Mình chẳng sợ. Tự dưng mình yêu thứ tự do ngọt ngào đến đơn độc này. Nếu có thêm 1 người đàn ông xuất hiện trong cuộc sống. Lại là những yêu thương, những quan tâm phải trao đi. Lại là những giận hờn, những dằn vặt nhận về. Mình thật sự chưa sẵn sàng...
  9. aug17th

aug17th Thành viên mới

The story turns surprisingly insipid. Instead of regretfully putting an end to it, I''m letting it disappear gradually day by day without any effort to make it return to the very first days.
    "Attractiveness" brings what? Till this minute can''t I find the answer. Things come. They exist somewhere around here. Some then leave. Those who stay dont'' find any role in my life at all. I''m now of great desire to change sth. Tonight it really sucks..
  10. aug17th

aug17th Thành viên mới

Trying to reach my own positive perfection. Aya fighting !!!
    ĐIều thứ 1 nên làm: Cười tươi!
    ĐIều thứ 2 nên làm: Nghĩ về những điều may mắn và vui vẻ.
    Điều thứ 3: Học ngoan và chăm :">
    ĐIều thứ 4: Quan tâm hơn đến mọi người :x
    ĐIều thứ 5: Phải soạn giáo trình trước khi dạy, ko được 9h dạy 9h kém 15 mới quáng quàng đi tìm sách vở.
    ĐIều thứ 6 nên làm: Thực hiện những gì đã nói đã hứa hẹn với mọi người.
    Thứ 7: Francais và Guitar cho nó nghiêm chỉnh :))
    Thứ 8: Hạn chế bùng học í :-s
    Thứ 9: Pơ phếc pờ phệc pơ phếc ^o^
    Tạm thế đã, cứ dần dần nhỉ mình nhỉ :-*