1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỉ cho các bác cách phá bùa, do đi sai đường mà không biết giải

Chủ đề trong 'Yoga - Khí công - Nhân điện - Thiền' bởi trai-ban, 12/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trai-ban

trai-ban Thành viên quen thuộc

mình thấy các bác bàn tán xôn sao quá, hihi, mỗi câu nói em nói ra phải ngộ thì em mới nói. nhưng các bác chú ý ,không được xả ấn chuẩn đề bừa bãi,kẻo ma nó lại quay lại phản, rất chú ý ở bàn thờ gia đình , các cụ gia tiên, kẻo lại mắc tội do em chỉ bảo không kỹ, các bác hãy đến học ấn chuẩn đề của 1 vị sư nào tu mật tông, thì kết mới chuẩn, từ năm 2002 các bùa chú là không hợp pháp trên thiên và âm, chỉ có phù thuỷ mới làm,các thầy pháp, ai mà muốn sửa sai thì cứ y lời em làm, thành công 100%
    tiện đây em cũng đưa ra thần chú xoá nghiệp của bản thân: hãy đọc tâm kinh đà la ni xuất tượng>>> rất tốt, quá tốt, ai đã ngộ ra cái này nhỉ, viết rõ thêm chút đi
  2. dat_mel

dat_mel Thành viên mới

Nghe bác Chim kể chuyện bác Chim bay đi kiếm ăn nhà cháu thấy vui quá. Nghe bác Chim kể em mới nhớ, em có mấy ông bạn ở quê tập cái món gì đó không biết dưng cứ sợ bùa ra răng ấy. Ai đưa cho cái gì cũng nghĩ là bùa vì thế hông giám nhận. Khổ thật.
    Làm bùa đâu có dễ, vì thế đâu phải mình muốn mà có được một lá bùa đâu? Cái khổ nhất là không biết đâu là bùa đâu là không? nên mới nhầm lẫn lung tung vậy
    Bây giờ mấy ông Thầy bói đôi khi viết nguyệch ngoạc vào mấy tờ giấy sau đó bảo là bùa mang bán. Ai cũng mau
    Mấy tay thầy bói thiệt cho bùa vì không có nguyệch ngoạc nên chả ai dám lấy.
    Nhà cháu hỏi khí không phải chớ, kinh nghiệm của các bác thì để biết "một cục đất", "một tờ giấy", "một mảnh vải", "một khúc gỗ"... có phải là bùa thiệt không ta phải làm thí nào?
    Món nhà cháu phát hiện thì được nhưng người ngoài thì khó bắt chước. Thế mới kẹt. Có bác nào có cách chi phổ thông hơn cho bà kon biết được không?
  3. chim_lac_viet

chim_lac_viet Thành viên mới

"Đất Mẹ" à. Cái món đó chắc là QUyền thề rồi. Cách đây gần 20 năm, có một chị cùng làm. Chị ấy kể giặt áo cho em chồng thấy quyển sách nhỏ, giở ra đọc. Đang đọc giở thì cậu em chồng đó về, giằng lấy rồi bảo "chị mà đọc hết là em chết đấy". Nói xong đi lấy nửa cái bòng đèn thủy tinh ngồi nhai nuốt sạch. Chim cũng có 1 cậu bạn nhà bên Mê Linh. Hơn 10 năm trước bay sang ăn cưới cậu ta, thấy cả xóm đó, cả cậu ta nữa, thanh niên nam giới ai cũng trổ một cái nốt xanh xanh giữa ấn đường. Hỏi ra mới biết cùng học quyền thề với nhau. Làm đêm hôm đó, Chim thắng tá lả được có gần một cân mà run như cầy sấy. May mà đến sáng, mấy bố kia thua nhưng vẫn cười phe phé, lại còn bảo "lạ nhở, mấy anh ở Hà Nội đám bài đêm mà còn đeo kính đen". Có biết đâu mình với thằng bạn ngồi chéo cánh, nửa đêm lấy kính đen ra đeo, thằng nọ nhìn vào kính thằng kia biết hết bài nhau như cái gương ấy. Thắng là phải. Mà mấy ông đấy chắc sợ trong tiền mình có bùa nên không dám thắng, vì thằng mình đưa tiền cho lại không dám cầm. HÌ, đoán thôi nhé, không có ý kê gì các bác quyền thề đâu đấy.
    "Đất Mẹ", không biết dịch Dat_mel ra tiếng Hán Việt như thế có đúng không? Nhưng mà tham vọng để có cách phổ thông cũng nhận ra được bùa thì rất hay. Nhưng mà Chim nghĩ, cái món nhà đất mẹ đang dùng là chuẩn đấy. Chứ cách phổ thông thì chỉ phát hiện được ra bùa phổ thông thôi. Chứ gặp phải bùa có công năng xịn thì phải có công pháp mới phát hiện được chứ.
  4. nonamepas

nonamepas Thành viên quen thuộc

Mình thấy chùa Liên Phái vẫn làm bùa trừ trùng và làm bùa yểm vào bát quấy mà! không biết sao? hay là các cụ ở đây chưa xem luật trời!
  5. kundalini2

kundalini2 Thành viên mới

Lâu lắm rồi mới gặp anh Noname trên mạng! Dạo này nghiên cứu về bùa dữ hà, master được dùng bùa chưa anh?
  6. nonamepas

nonamepas Thành viên quen thuộc

Dạo này rỗi rãi nên vào spam thôi!
    Nghĩ thấy cái gì cũng sắc sắc không không, khó nói một câu cho chắc được!
  7. dat_mel

dat_mel Thành viên mới

Cái vụ vàng vàng đó là nguy rồi. Bác ơi, bác học ít thôi, đọc ít thôi. Đọc thế thì chết. Chết thật đó.
  8. luctieuphung5112006

luctieuphung5112006 Thành viên mới

Cậu công tử này nói một câu chẳng đầu, chẳng cuối, chẳng thuỷ, chẳng chung... nhà bác ấy làm sao hiểu được. Cái lý nhà công tử nói, công tử tưởng ai cũng hiểu được hết sao?
  9. dat_mel

dat_mel Thành viên mới

Cái này thì khó. Để "tự" được thì phải có khả năng. Nếu tự được thì bùa chẳng có tác dụng khi đó cũng đâu còn đối đầu. Nói chung là nếu mình không động đến họ thì chả có lý gì bị kẹt cả.
    Cụ thể cái này thì phải trực tiếp
  10. hoangnari

hoangnari Thành viên mới

Bạn mới quen đây mà. Mới có chưa đầy 30 mà ông đã sắc sắc không không thế này thì đến khi tri thiên mệnh không biết ông thế nào!