1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỉ cho các bác cách phá bùa, do đi sai đường mà không biết giải

Chủ đề trong 'Yoga - Khí công - Nhân điện - Thiền' bởi trai-ban, 12/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mendo231

mendo231 Thành viên mới

tiêu cậu luôn dám nói vậy. Cẩn thận nhé.
  2. mendo231

mendo231 Thành viên mới

3. trai-ban

trai-ban Thành viên quen thuộc

tranh luận đi xa chủ đề chính , mình chỉ cung cấp thêm tí kiến thức về âm thôi chứ có bảo là cứu ai đâu.
    chứ chủ đề chính là dùng cách nào để hoá giải bùa mà,
    không bàn lung tung chủ đề sẽ bị loãng, mình thấy nếu bạn có chút ít hiểu biết hãy đóng góp , chứ không nên chê bai,
    đại trượng phu nam nhi đứng giữa trời đất
    không làm gì sai để phải xấu hổ với lương tâm
    Được trai-ban sửa chữa / chuyển vào 19:17 ngày 21/08/2007
  4. GiaReBatNgo

GiaReBatNgo Thành viên rất tích cực

Bạn làm tôi ngạc nhiên đấy, tôi nhớ có những bài bạn nói muốn cứu giúp người khác vì bạn thương họ lắm cơ mà, giờ bạn phủ nhận vậy là sao, bạn có biết bạn đang làm gì và bạn có để ý đến những gì bạn viết không. Bạn còn kêu gọi điện cho bạn để bạn kiểm tra và cứu qua điện thoại (theo kiểu cách vật nhỉ) nữa chứ, tôi chỉ nói bạn cứu tôi theo kiểu online thì cũng chả khác mấy đâu nếu bạn có khả năng. Mấy lần trước tôi cũng đã định viết bài kêu bạn thử cứu tôi xem nào, nhưng do Net bị chậm bài không gửi được nên sau tôi bỏ qua mà không viết nữa. Tôi nghĩ bạn nên đọc lại toàn bộ hệ thống bài viết của bạn đi rồi hẵng trách tôi, tôi không có ý gây với bạn, nếu bạn có khả năng thì cứ viết cứ làm, không có thì đừng làm rối loạn tâm thức kẻ khác và làm cho kẻ khác dấy lên "thất tình" một cách không cần thiết.
    Thú thực đọc bài viết của bạn càng ngày càng làm tôi... nếu bạn cho rằng khả năng của bạn cứu được người chắc sẽ cứu được tôi thôi. Hi vọng vậy!!!
  5. trai-ban

cung cấp kiến thức cũng là cách cứu , bởi vì nếu họ biết đường đi thì họ sẽ tự cứu , hay hơn là phải nhờ đến thầy >>>thầy chỉ cứu được số nhỏ , còn họ tự cứu là số lớn
  6. lightshadow

lightshadow Thành viên mới

Bùa có nhiều loại ,cái loại mà chú traiban này thấy chỉ là loại vớ vẩn .Đa số các thầy cúng đều học hàng chợ nên xài ko linh và vớ vẩn nên gây hại .Nhiều chú không có chân truyền thì xài mật tông để tạo khí ,toàn hàng vớ vẩn .Cái loại chú chuẩn đề mà phá bùa thì tây tạng đã ko bị china đánh tan tác .CHỉ vì kiến thức hạn hẹp nên cứ tưởng ba trò vặt của mình là hay ho lắm ,thương ghê
    Mà thấy chú traiban này mê tín kiến thức lại vớ vẩn ,có vẻ là dân truyền thống đồng cốt việt nam với mấy trò "lạ thường"
  7. dungwind

dungwind Thành viên mới

Không có gì vớ vẫn cả, tại vi cái tâm của trai bản tốt nên mới nói lời chống lại kẻ làm bùa, mấy cái bùa thì không nói nhưng mấy người luyện bùa mà bị phát hiện là công an bắt ngay bỏ vào tù he he he.
    tôi ủng hộ trai bản cái zụ phá bùa này, và đồng thời nhờ trai ban soi xem mấy vonglinh theo tui có khoẻ không và đang cần gì để tui giúp.
  8. trai-ban

ặc ặc, dạ thưa bác dũngwin các vong theo bác khoẻ mạnh , ăn uống điều độ, phục vụ bác tận nơi, do là vong chết trẻ dọc đường nên hơi đói tình. đói thức ăn,... theo bác đầy đủ là em sướng.>>>>
    chú ý là những ai hay làm bùa : khi làm bùa đa số sử dụng âm binh, nên trong nhà những người đó , cẩn thận chỉ cần chiếc đũa gõ vào bát do trẻ con hay người lớn gây ra là toi, hay gõ vào chuông >>>>> bởi vì âm binh khi nghe thấy lập tức có mặt theo hiệu lệnh, nếu có việc để làm như làm bùa thì không sao, chứ nó về mà không có việc nó chơi luôn thành viên trong nhà thầy
    tiếp theo tôi xin dạy 1 chú đuổi ma, tà khi mình cảm thấy không ổn trong những hoàn cảnh mà cảm thấy nguy hiểm: nhắm mắt tập trung nghĩ đến phật , sau đó đọc chú: " án ma ni bát minh hồng"
    hôm trước buồn cười có bác nói chuyện với em, sướng quá tự nhiên có 2 em vong nữ đi theo, vừa đẹp lại vừa xinh, dâm dục nữa>>>> em thì em chỉ cười mà nghĩ, nó chết dọc đường vào giờ xấu hoá quỉ, lắm lúc gãy chân cụt tay ,đói khát, xem có xướng không, nó đói thì nó quay ra nó hành mình >>>
  9. trai-ban

10. dungwind

dungwind Thành viên mới

Củng tại vì giao thông còn nhiều tai nạn, nhiều người chết không biết vì sao, khi đó đang ngủ trên xe, bây gio'' xác không còn đi lơ ngơ như con bò điên, hợp cắn hợp mạng ai thì theo.
    mấy cái vong nử theo tui toàn xinh đẹp, vì tui thấy thích nhìn gái đẹp, ăn mặc thời trang, trang sức đầy đủ, khekhe, nói chung là người đẹp.
    kiêu này phải nhờ hàn mã may cho mấy bộ áo quần ni lông trong cúng cho các vong mặc thì vui quá xá, he he he,