1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỉ cho các bác cách phá bùa, do đi sai đường mà không biết giải

Chủ đề trong 'Yoga - Khí công - Nhân điện - Thiền' bởi trai-ban, 12/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LYTAMSU

LYTAMSU Thành viên mới

Dung_Wind cẩn thận! nghe lời Chai_Ban là lạc vào tà đạo đó! ke ke!
  2. trai-ban

trai-ban Thành viên quen thuộc

đang nói chuyện vui vẻ với dungwin, có gì đâu, , hihi, lytamsu bảo em tà đạo vậy mà lại làm bạn với em. chẳng lẽ bác lại thích lung tung à, đi với em là thiệt đủ đường>>> tu hành, nhịn đủ mọi đằng, khi gặp người khổ thì đầu cứ như nổ tung, khi gặp tà ma hại người thì hận sôi nước mắt, nhất là em lại thương người khổ nữa, thương người lận đận truân chuyên 3 cõi trần gian.
    tu phật xịn tới 100%
    Được trai-ban sửa chữa / chuyển vào 22:09 ngày 24/08/2007
  3. dungwind

dungwind Thành viên mới

ha ha ha Lý tâm sự tên là Thắng, ha ha ha, hôm trước đưa mấy anh chị em đi Côn sơn , chà chà chà, cuộc sống làm tui ganh tị qua''. hu hu hu
  4. LYTAMSU

LYTAMSU Thành viên mới

À ờ! thế là chính đạo rồi! Dũng_Wind cố gắng nha! theo Chai_ban là hành bồ tát đạo đó! ka ka!
  5. mendo231

mendo231 Thành viên mới

cậu trai bản còn tình thương, còn khổ, còn cố gắng...
    thanh văn thôi.
    đường xa lắm.
    mà lên bồ tát làm gì, làm gì có sở đắc đâu.
    mà lên Phật làm gì, làm gì có niết bàn
    Cơm ngày 3 bữa, đói ăn, mệt ngủ thôi
  6. trai-ban

trai-ban Thành viên quen thuộc

chào các bác, em vừa đi du lịch đó đây 2 ngày về, quá nhiều biến động đến sửng sốt
    cái em buồn là các bác nói nhau mạnh quá, phải giữ hoà khí trong mỗi câu nói. viết bài cũng như viết báo vậy, ngòi bút có thể đưa người ta lên tận mây xong cũng thể đưa ta xuống địa ngục.
    cái gì cũng có sai có dở , phải công nhận nó để bà con còn biết còn nhờ cứu chứ. bị cảm cúm thì uông delcogel, bị ho thì uống ampy,...... cái em cần là các bác phải cho biết khi em bị đau gan em tìm đến ai, và khi em bị mệt mỏi em tìm ai,.....
    em thấy các bác cứ ôm vào hết mình làm chi,
    các bác cứ cãi nhau làm em buồn, môn phái nào có mặt hay và dở, em đã nói rồi, sai đâu thì xin lỗi anh em và sửa thì có nói gì đâu, để ra nông nỗi này gây mất trật tự
    có vài điều nhạy cảm cụ thể hơn sẽ trao đổi với mod, box mình hơi tạp nham phải xây dựng để cái tốt phát triển , cái xấu thì phải ra đi.
    em muốn chát chít với mode kun, em xin mod nhắn tin vào nick em số điện thoại em có chuyện thưa,
  7. dungwind

dungwind Thành viên mới

viết dài dòng, chung quy là muốn mở lớp dạy kèm, day thêm các em gái, vậy thôi hả trai bần.