1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chỉ cho em cách oánh môi này với ạ!!!many thks

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hao914119, 06/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hao914119

hao914119 Thành viên mới

ai chi cho em cách up hình mới, em chỉ bít mỗi cách thủ công và máy móc là up lên photobucket rùi up len ttvnol thui
  2. gatambot

gatambot Thành viên mới

mình lại thấy nó funny đấy chứ? Thỉnh thoảng thấy n~ câu như vậy ở forum thấy nó funny, tâm hồn thư thái nhẹ nhàng hẳn. Sao bemo cáu với bạn ý thế, bemo đang bực mình j hả bé?
  3. willyjenny

willyjenny Thành viên mới

cau nay chi nghi em nen noi nguoc lai day em ah vi Bear moi la High class vi nhung quan ao va giay dep,tui xach... em ay su dung deu la do gia dinh mua cho ******o la kinh doanh sac dep va lam..... danh doi moi co duoc em ah,neu vay ma goi la High Class thi co dung k nhi?
    ca 2 em Bear va Meo deu o SG het ma,moi nguoi cu nham nhot la o ngoai Hn hehe!
    Được willyjenny sửa chữa / chuyển vào 21:30 ngày 08/04/2009
  4. DauThouu

DauThouu Thành viên mới

Ối lại có nhầm lẫn nữa, em Meo ko giàu bằng ng iu em í thôi, chứ nhà em í còn nhiều ng phải muốn đc như thế í ạ. Chị nói ... oan cho em í quá, mới cả thấy em Meo còn đi làm từ thiện, ko biết thế nào nhưng em í chịu khó như thế còn hơn em Bear suốt ngày chỉ có kinh doanh làm đẹp bản thân Vẫn về phe em Meo
  5. willyjenny

thế ah,nói chung c chẳng fai ganh ghét j em Meo mà fải đi nói xấu em í cả,đúng là nhà e ý cũng thuộc dạng khá giả chứ j fải nghèo đói j nhưng em ý làm.......hạng sang là để phục vụ cho nhu cầu shopping quần áo,túi xách chứ k fải để nuôi gia đình đâu,mà đã là.......hạng sang thì kín tiếng chứ k lẽ quảng cáo hay khoe khoang làm j với cả em ý cũng chả fải ng mẫu hay diễn viên nổi tiếng nên ít ai chú ý đến cũng đúng thôi hì
    c thấy em Bear chả KD j cả,em ý viết blog như là Nhật ký của bản thân chẳng qua em ý còn trẻ mà tòan xài LV,Chanel,Gucci...ăn mặc stylish nên mọi ng chú ý thôi,còn chưa có tai tiếng j cả
  6. DauThouu

DauThouu Thành viên mới

Bgiờ em nào chẳng đồ xịn hàng hiệu, đến mình thấy LV,Guess... còn tớn cả mắt lên, có điều kiện cũng muốn bon chen sắm sửa chết đi được ấy
    Cơ mà em nghĩ đây là box làm đẹp, có thì cũng quan tâm đến style ăn mặc trang điểm của mí em í thôi chứ mấy vụ khác hạn chế nhắc đến, chắc để sang bên thảo luận hợp hơn Em theo phe là phe style của em Meo
  7. willyjenny

uhm nếu em đã nói thế thì thôi chẳng qua chính em nói là nhiều ng mơ uớc đc như em Meo thì c đính chính hộ ý mà,rõ ràng đây tuy là Box Làm đẹp nhưng mọi ng cũng Thảo Luận để đưa ra ý kiến cuối cùng cho 1 vấn đề mà chủ Topic cần tham khảo đấy thôi =))
  8. hao914119

hao914119 Thành viên mới

em ko thích bear lắm:(, meo meo thì em thấy bảo nhà cũng khá giả mừ, với lại mới nghe em này yêu Chí vi thui chứ chưa nghe scandal nào, yêu 1 nguời siêu giàu như thế thì....:P
    nhưng mà em nài xinh, trang điểm kĩ nhưng ko như đắp "mặt nạ" rất tự nhiên , vừa xì tin, trẻ trung nhưng vẫn xéc xy. , Em ghét nhất là em Hoàng thuỳ linh, em này chụp ảnh đẹp, ăn hình, nhưng nhìn ghét ko chịu đc , cứ có vẻ "đú đú" kiểu gì, ngay từ hồi em này chưa có clip xx đã ko ưa rùi
  9. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Em ý đánh kiểu này vì da em ý trắng và để che khuyết điểm đôi môi của mình
    Với đôi môi của mình chắc không bao giờ em ý kẻ viền môi được nhỉ
    Nếu em ý mà kẻ viên môi đánh toàn bộ thì không hiểu không hiểu sẽ như thế nào nhỉ
    Còn cách đánh môi kiểu này thì các bạn đã nói hết rồi mà
  10. trucvi91

trucvi91 Thành viên mới

em cứ thấy đừng yêu "chai" giàu , chả ai nghĩ tốt nổi cho mình , mặc dù trước kia mình có xài tiền thế hay không đi nữa thì sau khi mình quen thằng ấy đi xe thể thao rồi xài tiền tỉ thì mình vẫn là gái hạng sang em thích mèo ... làm từ thiện,bò lê bò lết khắp cà mau j` j` ấy quên cha... và style chuẩn trên mọi chiến trường , từ đầm như ngoại em cho đến áo thun quần côn , hay cả áo voan xẻ sâu mờ mờ ảo ảo với quần cụt bốc khói :)) nhìn từ trên xuống dưới thấy chỗ nào cũng có cảm giác "na tu rồn" , ganh !