1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chỉ cho em cách oánh môi này với ạ!!!many thks

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hao914119, 06/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. willyjenny

willyjenny Thành viên mới

ah chưa đến mức bị CA túm c ah vì em ý đâu fải đi theo đuờng dây của mấy em ng mẫu mà để bị túm đâu c,hì,dĩ nhiên trc kia em có biết chính xác thì em mới dám nói chứ ah,còn ngồi kế em Meo thì ai chẳng công nhận là xinh c ah,pic và bên ngoài k có j khác nhau,em k phủ nhận việc Meo xinh em chỉ đính chính vì có em mong đc như Meo thôi ý mà,chuyện này dừng ở đây đc rồi mng nhé!
  2. heocoidangthuong

heocoidangthuong Thành viên mới

Nếu mặt bạn dầu thì khỏi lo ko bóng, còn nếu da bạn khô muốn da bóng thì trước khi trang điểm dùng dưỡng ẩm cung cấp nước, trang điểm sử dụng nhũ highlight cho phần sống mũi, trán, cằm. Phấn má dùng nhũ highlight dành cho má, bạn nhìn trang điểm đơn giản thế thôi nhưng các công đoạn trang điểm để có 1 làn da bóng đẹp shading đầy đủ hơi cầu kì, má hồng phải đánh 3 tông, tông nền cho gò má, tông nhũ trên phần xương gò má bắt ánh sáng và tông tối ở hốc má tạo độ thon cho gương mặt. Trang điểm là cả một nghệ thuật bạn à, nếu bạn thích đơn giản hóa các bước thì mua phấn má hồng có nhũ, của bourjois chẳng hạn sẽ làm má bạn bóng bóng lên nhờ ánh nhũ, mua một hộp phấn nhũ highlight cho vùng mũi, trán...đơn giản hơn nữa là bạn dùng chính màu mắt nhũ trắng ngà. Một cách khác để glow toàn mặt là dùng base, kem nền, phủ có nhũ ngọc trai. Hoặc chỉ cần phấn phủ có nhũ ngọc trai phủ một lớp ngoài cùng thôi cũng đủ, nếu ko muốn mặt chỗ nào cũng bóng thì phủ những chỗ cần thiết bắt sáng như : trán, mũi, cằm, gò má.
    Tuỳ theo tay nghề của bạn mà bạn có thể chọn làm bóng mặt bằng cách nào.
  3. rocksugar

rocksugar Thành viên mới

Người ta mong đc như em ấy là mong mình xinh và biết ăn mặc có phong cách như thế thôi chứ có phải mong đc theo nghiệp như em ấy đâu mà bác phải đính chính hộ? Đây là box làm đẹp, mọi người cũng chỉ nói vấn đề làm đẹp thôi, trông thấy một người xinh chỉ cần trông theo học hỏi những thứ có lợi cho mình là đc, miễn phán xét chuyện riêng tư của người khác. Em Meo này xinh, dù làm có làm nghề ấy thì em ấy vẫn là một con người, có mặt cả tốt cả xấu và vẫn có những thứ mà phụ nữ nên chú ý học theo vì thực sự người đẹp và sang thì nhiều nhưng rất hiếm ai biết làm đẹp hiệu quả mà đơn giản như thế, ko bôi trát dày mặt như em Sam với Kelly thì lại mộc mạc đến quê mùa trong khi hoàn toàn có thời gian và điều kiện kinh tế cho phép, trông các em xinh thế này là đàn bà còn thích nói gì đàn ông.
  4. heocoidangthuong

5. heocoidangthuong

6. hao914119

hao914119 Thành viên mới

mới tập tành học M/U như em đọc mà hoa hết cả mắt, nghề chơi cũng lắm công phu thật
  7. hao914119

hao914119 Thành viên mới

thôi, em xin các chị, hem nói chiện đời tư của meo meo nữa. chỉ nói xì tai và cách M/u của em í thui, giữa rừng ng đẹp như thế mà em í vẫn nổi bật!!! thảo nào các anh theo, em nhìn hoài còn thích. em meo này ăn mặc cầu kì thật.
  8. hao914119

hao914119 Thành viên mới

em thì ko thích mấy bé hot girl này lắm, bé Sam nom cute, còn Kelly thì cũng bt thui, lạm dụng son phấn quá, mà em Kelly còn chạ đỗ nổi tốt nghiệp Pt cơ hot girl mà báo chí lang xê suốt ngày như vậy liệu có cần???
  9. hao914119

hao914119 Thành viên mới

chị kieumac chuyên oánh má kiểu này sao í? gì cũng đẹp, nhưng ko thích nhất chi tiết này
    Được hao914119 sửa chữa / chuyển vào 09:33 ngày 10/04/2009
  10. neyolovesyou

neyolovesyou Thành viên mới

Chị họ tớ làm báo bảo là, các em teen 9x bi h thik hot girl hot boy nên toàn fải làm về mấy em này. Mà mấy em này thì có cái j để viết nhỉ???