1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chị có sai không ?...đang cãi nhau với tất cả các cô bạn chỉ vì ...zai ...xét cho đến cùng tình yêu

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Khongco0, 22/01/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. meo_con_xinh

meo_con_xinh Thành viên mới

Tớ hơi bất ngờ vì thấy đa phần các bài bạn HKGH post đều mặn mà có duyên, sao trong topic này thấy thật VÔ DUYÊN và NHẠT TOẸT như vậy.
    Người ta 31 mà chưa lấy chồng thì đã làm sao, miễn đó là cô gái xinh đẹp, có duyên, được nhiều người theo đuổi (như chị LK là 3 đấy) thì có gì phải lo lắng nào...
    Tớ thì đánh giá cao những người phụ nữ như vậy, chắc chắn giá trị họ phải như thế nào thì họ mới có thể bình thản được như vậy chứ. Chứ còn như cái kiểu các em mới 21, 22 tuổi mà đã cuống cả lên đi lấy chồng thì mình thấy cực kỳ tầm thường...
  2. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

HKGH nói bậy nào: 31 t mà chưa chồng thì không hẳn là Ế, vì rằng có ng (như bạn LK) đã lấy chồng và ly dị chồng rồi mà. Có phải là chưa từng có chồng đâu mà Ế? Ngoài ra, chữ Ế còn có nghĩa là muốn lấy chồng mà không ai thèm lấy, chứ còn những ng không có nguyện vọng lấy chồng thì đâu thể gọi là Ế?
    Vẫn hỏi lại bạn LK: Trong 03 ng đang đeo đuổi bạn, có ai ĐỀ NGHỊ CƯỚI bạn hay không mà bạn chọn lựa ng này ng kia? Không ai đếm cua trong lỗ đâu, bạn ạh.

3. hiepkhachgiangho

hiepkhachgiangho Thành viên rất tích cực

hi hi,có duyên ở đây cũng chả giải quyết vấn đề jì cả
    tóm lại,các bà cô trên 30 mà vẫn còn mối này mối nọ thì ế lòi,ê sắc ế,he he he
    lấy được trai tân thì hơi khó
    kiếm anh nào chán đời hoặc bị vợ bỏ hoặc vợ chết thì còn may ra,ka ka ka
    trai 50 tuổi vẫn còn xoan,gái 20 tuổi đã toan về già,trai gái nó khác nhau ở chỗ đấy,cái khoảng con gái sau 20 là họ có thể tìm cho mình một chỗ dựa là một người chồng và trong thời gian đó họ cũng tự xây dựng bản thân
    chứ đến tầm ngoài 30 thì ...he he he,ở đấy mà ngẫm tại sao mình ko có chồng cũng hết ngày rồi,nói cả nhà đừng giận chứ nhà em cũng có 1 bà cô 34 rồi mà cũng lắm mối lắm,cũng công việc giao tiếp,ngoại hình ổn,chả kém ai,nhưng mà vẫn ế chỏng ra đấy,vì sao????vì có cái tính hâm,ke ke
    nhiều lúc gặp bà ngoại bà ngoại còn bảo:cái ngữ mày thì chó nó lấy...chả biết đau hay ko nhưng mà nghe thế vẫn phải cười đấy=))=))=))
    chả biết chị LK có bị ai nói thế chưa nhưng mà em xin kể 1 câu chuyện vui như này:
    một chị gái đã quá tuổi cập kê may mắn làm sao vớ được 1 anh chồng.Họ cưới nhau,đêm tân hôn đang nằm tự nhiên chị vợ cười phá lên,anh chồng giật hết cả mìn nhưng mà vẫn bình tĩnh hỏi vợ: sao em cười to thế?
    chị vợ trả nhời:
    --à,em cười bởi vì ở nhà mẹ em thường bảo em là:cái ngữ như mày thì chó nó lấy
    oh yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  4. NeuConCoNgayMai

NeuConCoNgayMai Thành viên rất tích cực

Có cảm giác Anxiety như là có họ hàng với chị LK hay sao á.
    Thèm gặp Anxiety một lần quá, thèm...
  5. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Rồi rồi, tí nữa bạn LK lại lên, làm 1 dây những bài dài dài kể lể là ''chị phải nói là chị không là Anxiety có để có ng lại nhầm chị là Anxiety nhé, mod min soi IP sẽ hiểu là 2 ng khác nhau nhé'' và ''nếu Anxiety là nam thì chị thầm yêu trộm nhớ đấy'' bla bla bla như cái hồi ở F69, TL và cả TVTY này.
    Bạn này ác thật, chơi ngay 1 câu động chạm đến 2 vứn đề cũ.
  6. hiepkhachgiangho

tính ra tau mới 25,trong khoảng 3 năm nữa đến 28 tuổi tau lấy vợ là vừa,chả sao hết,bây h tau còn phải kiếm nhiều xiền cho vợ tau sau này ăn sung mặc suớng chứ
    còn thương thầm nhớ trộm chị LK á,ha ha ha,xem nào,hôm đi off gặp chị ý 1 lần mà chả nhớ mặt nữa,chủ yếu đọc các topic của chị ý trong này,thương thầm nhớ trộm á,mơ à???
    năm sau tau cầu hôn người yêu tau,nếu nàng ko chấp nhận thì tau sẽ làm một đại ma đầu chuyên săn lùng và giết cáo 1 cách tàn nhẫn,nhưng khổ mày ơi,cứ nhìn con cáo mang tên LK là tau chạy trước cho nó lành
    tóm lại:31 ế chồng,ha ha ha,chuẩn bị được làm bà cô rồi chị LK ơi,thik nhé
    bà cô ế chồng,he he he=))=))=))
  7. hiepkhachgiangho

à cho em post phát nữa trước khi đi chơi
    chị LK bảo là có cái anh chờ đợi chị ý 12 năm,thế thì bảo anh ý cố lên cho tròn 16 năm giống Dương quá và tiểu long nữ nhé
    =))=))=))
    4 năm nữa là anh ý luyện được Ám nhiên tiêu hồn chưởng
    (chính ra em thik cái chưởng pháp này nhất đấy,vì nó được luyện thành do sự thương nhớ người mình yêu mà ra,ai ko thương nhớ người yêu thì đek học được đâu)
    nhưng nếu mà thế thì em lại hỏi khí không phải,anh ý và chị LK nhà mình đã cùng nhau luyện Ngọc nữ tâm kinh chưa đấy
    =))=))=))
  8. thuyyy

thuyyy Thành viên mới

trai 30 tuổi còn xoan , gái 30 tuổi đã toan về già chứ nhờ ??
    Chị Linh KHuê đúng là chuẩn mực
    Nhìn chị ý chát nhớ , đầu dòng toàn viết hoa thôi
    Hâm mộ thế
  9. JasyLuu

JasyLuu Thành viên mới

Tôi thấy bắt đầu khó chịu với mấy người tham gia cái thớt này rồi đấy, từ Ms Khuê cho tới mấy ông mấy bà từ mod cho tới mem. Bà Khuê bà í có hâm, có ế thì mặc bà í. cứ để bà í ế đi, mắc gì cả hội phải bay vào cái thớt của bà í ném đá lung tung. Nhìn vào cứ thấy cái thớt tưởng như là đắt hàng lắm í. đúng là làm tốn database của diễn đàn mà...
  10. UglyChicken

UglyChicken Thành viên mới Đang bị khóa

gần tết
    Đùa 1 tí mà sao chú khó tính thế
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa