1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chị có sai không ?...đang cãi nhau với tất cả các cô bạn chỉ vì ...zai ...xét cho đến cùng tình yêu

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Khongco0, 22/01/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nghialong

nghialong Thành viên rất tích cực

Ô thấy box TVTY sắp có vụ off ế chồng đón tết à??? Tư tưởng ế chồng như một sợi chỉ hồng đc ông HK xuyên suốt cả topic =))
  2. chiker

chiker Thành viên mới

Ghé tạm topic đang hot này để Gào thét vài nhời với thiên hạ chơi:
    CHÓ SỦA NGƯỜI ĐI ĐƯỜNG, CHÓ CỨ SỦA VÀ TA CỨ ĐI.

3. mthien

mthien Thành viên mới

thích thì cưới, kô thích thì dẹp, có gì đâu mà la toáng lên thế, bạn kệ bạn, chả liên quan, nhiều nguời vì tình yêu còn chống lại cả gia đình nói gì là bạn, lạ thật. là bạn bè thôi chứ có phải là ba là mẹ là ông nội đâu mà phải sợ
    P.s: anh ấy yêu chị từ hồi chị 19 tuổi à, nguỡng mộ thật. nói cái này chị đừng giận nhé, nếu bạn em mà cũng có ngừoi yêu thuơng chờ đợi 5 năm thôi em đã bảo cuới rồi nói gì tới 12 năm, nhiều mâu thuẫn quá
  4. chimquayxoan

chimquayxoan Thành viên mới

Đúng chuyên môn của mình rồi. Anh phản đối ý kiến đóng thớt của Khuê nhé. Để qua Tết anh sẽ khai bút đầu xuân. Trong thời gian chờ đợi xin mời bà con cô bác gần xa rửa mắt dung nhan của người hùng 12 năm.
    Khuê xinh nè xê ra coi.
    Trong thớt này anh bảo đảm có rất nhiều gái xấu. Chỉ có gái xấu mới hay ganh ghét cay nghiệt với Khuê. Không khéo một cơ số gái trong này sau khi xem xong ảnh mộng lang của Khuê đâm ra lại càng ghen ăn tức ở với nàng hơn nữa.
    Mộng lang của Khuê.

Hì hì khoe zai nào ..hì hì chẳng quý ..chẳng iu ...chẳng được
    Vì đó là ...
    Tựa đề người đàn ông đích thực, không rượu , không cờ bạc , không thuốc lá, thích nhất là ....
    Dẫn chương trình :
    Hát văn nghệ giao lưu , hát quan họ đàng hoàng , nhưng hát Tiếng Anh , nhạc đỏ , nhạc trữ tình ..khiêu vũ là sư phụ
    Mặc dù biết đàn biết hát , nhưng cũng rất chăm chỉ tập võ rèn luyện sức khoẻ
    Yêu trẻ con lắm lắm ..
    Chạy tình nguyện, luôn sẵn lòng với các công việc từ thiện hì hì giao lưu với bạn bè thế giới
    Thư giãn lúc đi công tác
    Đi công tác các nước vẫn thể hiện được bản chất của người đàn ông Việt Nam đích thực
    Chụp hình rất phong cách, tạo dáng giống ai ý nhỉ
  5. MK

MK Thành viên quen thuộc

Đùa chứ đọc một hồi em phải xin lỗi cả nhà, em xin chửi câu cho nó đỡ ngứa răng + giải toả bức xúc: Mịa thằng nào mà tải nổi chị LK thì chắc cũng hâm mịa nó rồi
  6. Accounting00

Accounting00 Thành viên quen thuộc

Chết cười bác Quẩy.
  7. mthien

mthien Thành viên mới

em phản đối anh up hình chị LK trong topic này, dù gì thì cũng nên tôn trọng chị LK 1 chút chứ
  8. Khongco0

Khongco0 Thành viên mới Đang bị khóa

Hì hì anh chimquayxoan biết một mà không biết hai nhỉ ?
    Đúng là zai iu của em đấy , ăn cùng mâm , ngủ cùng nhà, vừa ngồi tán phét với nhau cả chiều ...
    , zai iu vừa đi chơi rồi
    Bỏ rơi mình ở nhà một mình thế này Tết này không thèm ăn cơm nhà đi chơi rồi
    ...hợp với em lắm lắm ....cơ mà yêu zai cực kỳ ý ......vì đó là cháu zai iu của em mà
    Nó chẳng bao giờ sang diễn đàn này chơi đâu nhưng làm quản trị và hay lang thang bên bên diễn đàn nguoihanoi net với Phùng Nguyên Phong .
    Đang dở tay nhưng mà vẫn phải ghé qua topic của mình ...sao mà topic của mình nó dài thế ...dai thế ... ngộ nghĩnh thế nhỉ
  9. Khongco0

Chú mà biết sự thật là chú đỏ một số thứ đấy
  10. Khongco0

Kệ anh ý em àh ...mà ảnh chị đầy trong album đó em , cơ mà nhìn ảnh nhận ra người ngoài đời là hơi bị giỏi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa