1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chị em phụ nữ box ninh binh oi,mọi người thich các boy gọi bằng chị hay thích làm em các boy vậy,mời

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi ranh_con_lon_ton, 07/04/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. girltimlanh85

girltimlanh85 Thành viên mới

ha' ha' cám ơn các bác đã quan tâm và thấu hiểu...bạn LAM PHUONG THUY của tui vô cùng cảm kích nhưng dẫu sao chúng tui cũng phải nói vài điều :
    to hallay: người gây sự trước là ông,sau đó lại còn thúc đẩy chiến tranh bằng cách chế nhạo tụi tui....khiến cho cô nương LPT vô cùng tức giận đã phát hoả như ITC .....làm thiệt hại đến ..................ha' ha'
    to TA : đi chat thì cứ làm phận sự'' mắt nhìn thẳng tay sờ soạng ''
    đi,lại còn ngồi vểnh tai lên nghe con gai nói chuyện, thứ nhất là vô duyên,thứ 2 là mỏng môi bóp méo sự thật.........nên đi thẩm mĩ viện đi,nếu ko thì đến hãng ''con vịt bầu'' xẻo miệng đi nhá hehhehhehhehe
    Chúng tôi cũng không muốn cãi nhau làm gì,nhưng là con gái ko thể để cho người ta lôi ra làm trò đùa được( các girl có nghĩ thế ko?) mong mọi người hiểu cho nha
    NEU NANG LA MAU VANG RUC RO
    THI NHO SUONG NEN NANG MOI LONG LANH.
  2. amduongvocuc

amduongvocuc Thành viên mới

hiểu gì nữa ....chẳng ai hiểu ..đơn giản cũng chỉ vì cái mồm hay buôn bán ...buôn chẳng sao nhưng có lẽ nói xấu là cái đáng nói nhất ...2người cũng fải xem lại lời nói của mình ..thích buôn thì tìm nơi có họp chợ ha ít nhất cũng là nơi ko có tai mách ....fải rút kinh nghiệm từ tất cả ...U trách NTA cũng sai rồi ....đơn giản vì người ta ko muốn bạn của mình bị nói xấu sau lưng ..còn như tui thấy LPT đề là Vợ iu...vợ iu kiểu gì đi nói xấu chính người ấy???
    hãy là gió chứ đừng là cát,gió cứ thổi và cát cứ bay
  3. meroniw

meroniw Thành viên mới

Thôi nhé ! Tại anh tại ả, tại cả đôi bên. Xin Mod Lock cái topic này lại nhé. Không các bác lại vãi hết những thứ co thể vãi lên đây bây giờ.
  4. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

xoá làm giè cái chủ đề này ..cuối cùng cũng là do gây lộn...tốt nhất là delete những bài liên quan đến chuyện này ....chứ lock hẳn lại thì phí lém ..bắt đầu từ trang 4
    phoenix 724119

don't leave me without my heart broken
    Được anhphuong86vn sửa chữa / chuyển vào 18:05 ngày 28/04/2003
  5. ninhbinhtown

ninhbinhtown Thành viên mới

Ờ, hay nhỉ, bẩu người ta rằng, có muốn họp chợ thì phải tìm nơi không có tai vách mạch rừng, thế mà lại: .còn như tui thấy LPT đề là Vợ iu...vợ iu kiểu gì đi nói xấu chính người ấy???
    Trùi ui, khó hiểu wá, khó hiểu wá !
  6. an_an_an

an_an_an Thành viên rất tích cực

Mấy bác box này chẳng vui giè cả.Có khách đến mà cứ ngồi nói chuyện 1 riêng.Em tưởng bên này vui lắm,hiếu khách lắm,thế mà.........
  7. ninhbinhtown

ninhbinhtown Thành viên mới

Sao lại không? Chắc là đến Box NB thấy nhiều nam thanh nữ tú quá cho nên cứ ngây cả người ra chứ gì... (Tâm hồn treo ngược cành cây). Thế thì làm sao mà ...