1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỉ giùm mình nơi nào bán dụng cụ vẽ móng, hạt đính và mẫu đóng dấu móng tay chân trong SGòn???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vungden, 17/07/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. vungden

vungden Thành viên mới

Chỉ giùm mình nơi nào bán dụng cụ vẽ móng, hạt đính và mẫu đóng dấu móng tay chân trong SGòn???

Chào mọi người, làm ơn chỉ giùm mình chỗ mua dụng cụ để vẽ móng tay chân, đính hạt, và các mẫu để đóng dấu lên móng tay chân ở SG với. Chỗ bán sĩ thì càng tốt. Cảm ơn mọi người nhìu nhìu lắm lắm.
    Mình muốn mua đem ra nước ngoài để tự dùng dần cho bản thân thôi, vì mỗi lần đi làm đẹp ở ngoài mắc tiền quá. Đang về phép nên muốn tha lôi đủ thứ cả.
    Cảm ơn mọi người nhìu nhìu lắm lắm
  2. huyentranglover

huyentranglover Thành viên quen thuộc

Ở đường Phạm Văn Hai có bán nhìu lắm đó bạn.
    Mình đang học ở trường dạy thẩm mỹ Nguyên My (128M Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình). Kế bên trung tâm này có chỗ bán sỉ dụng cụ làm móng, tóc, spa,.... Nói chung là nhìu lắm. Mình đi học hay chạy sang mua dụng cụ, đồ nghề bên này. Giá cả cũng rẻ.
  3. xoatxoat

xoatxoat Thành viên mới

Ở Kiềm Nghĩa trên đường Lê thánh Tôn đối diện chợ Bến thành cũng thấy bán nhìu lắm
  4. v-nails

v-nails Thành viên mới

Cháo các bạn !
    Mình ở TPHCM Mình có cung cấp cọ bản vẽ móng , cọ Gel , cọ đắp bột ProNal Germany....Với member TTVOL thì mình sẵn sàng.....rẻ hơn giá thị trường nhiều .
    Có nhu cầu gì PM cho mình 0989005463
    Cảmơn các bạn .
  5. harryhanh

harryhanh Thành viên mới

Minh co dang ki 1 lop hoc ve mong o nha van hoa thanh nien. Minh da nho thay mua day du bo dung cu lun( co, nuoc son,..) nhung minh moi co hoc 1 ngay va minh cam thay khong hop, minh khong co khieu, neu ban can , minh co the sang lai cho ban do do nghe voi gia re hon, lien he minh so dien thoai01224116679