1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỉ mún đập tan cái box này ra thui,hừ,chuối vật.

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi an_an_an, 30/08/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

Tôi đảm bảo thông tin chúng tôi đưa ra không dưới 48h mà thậm chí còn sớm hơn. Mời bạn vào kiểm tra! Tôi không yêu cầu các bạn Online 24/24 nhưng đã quan tâm đến họp box của Hải dương thì tối thiểu bạn cũng phải vào mạng để check lại thông tin chính xác và kĩ càng trước khi bạn có ý định lên HD chứ!
    Tôi tiếc vì chúng tôi không có may mắn được chung vui cùng các bạn. CÒn lỗi thì chúng tôi không có! và tôi sẽ không nhận lỗi đó!
    Nghìn năm trước tuổi em tròn mười chín
    Sao đến bây giờ mới hai mươi
    Nghìn sau em bước vào hai mốt
    Ánh mắt vòng tay vẫn rạng ngời!
    TTT
  2. an_an_an

an_an_an Thành viên rất tích cực

Ko nhận lỗi?Làm ơn à.Xem lại cái mục ấy cho mọi người nhờ.Đến hôm ấy trước khi cuộc họp diễn ra tui cùng với bạn tui còn vào để xem lại cho chắc ăn ko.Nói gì nữa đây?
    Mạng HD thì chậm như rùa bò,vào chờ lâu ơi là lâu.
    tình yêu đến em đây mong đợi nhiều
    tình yêu đi em vô cùng hối tiếc,khi`khi`
  3. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

hì...thế mọi chyện đã qua rồi! CÒn lỗi thì tôi không nhận đâu thật đấy! vì tôi đã làm gì và làm thế nào tôi đã biết! hoặc các bạn đã đọc sai hoặc các bạn vào nhầm quán! 2 quán đó đều gần nhà hát nhân dân nhưng 1 quán là Dilmah bình thường còn một quán là cảm giác mới!
    Tôi tin chắc thông tin tôi đưa ra tối thiểu trước 48h. Vì tôi cũng là người khá tuân thủ nguyên tắc và cũng rất muốn mọi người đi họp cùng cho vui và đúng địa điểm! việc thay đổi thời gian và địa điểm trước 48 là điều không chấp nhận được và tôi cũng không làm điều đó!
    Giờ topic ấy bị mất rồi! Nếu còn bạn sẽ thấy Giacatgt sửa bài lúc mấy giờ ngày bao nhiêu!
    Chào bạn! chúc bạn vui!
    Nghìn năm trước tuổi em tròn mười chín
    Sao đến bây giờ mới hai mươi
    Nghìn sau em bước vào hai mốt
    Ánh mắt vòng tay vẫn rạng ngời!
    TTT
  4. ATC

ATC Thành viên rất tích cực

Chuyện cũ , bỏ qua đi mọi người ơi. Cùng vui vẻ lên nào.
    Không topic nào bị mất cả. Nếu không nhìn thấy vì quá 30 ngày, các bạn hãy chọn chế độ xem bài từ 60 ngày, sẽ thấy hết cả thôi.
    Chúc mọi người vui vẻ
    ATC