1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chi nao dung clarin giam dui` va mong^ giam 3cm/thang roi cho em xin y kien voi

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi angel1990, 08/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. angel1990

angel1990 Thành viên mới

Cac chi em oi tinh hinh la em thay doc nhieu topic giam beo nhung dieu chi em minh quan tam nhat la mo dui` va mong. Em da ngo nghieng san pham cua clarin giam dui` va mong boi vao chi trong 1 thang giam 3cm nghe quang cao the co mau'' ko co chu, san pham nay cung kha dat 720k 1 lo nen em muon xin y kien cua chi em da dung qua ve san pham nay voi a. Em dang dau kho vi ca 1 than hinh cung eo ot cua minh bi moi qua dui` so voi nguoi no hoi to huhu
  2. angel1990

angel1990 Thành viên mới

ko chi nao dung qua sản phẩm này a vào tư vấn giúp em với a
  3. megazine

megazine Thành viên mới

Cái em hỏi có phải là shapping cream không, vì chị dùng cái đây được 3 hộp rồi, dùng cho bụng. Chị chỉ thấy da nó không nhăn nheo hơn thôi vì chị có em bé 4 tuổi rồi, mà chị cũng dạng người gầy. Nói chung là cũng có tác dụng, nếu kết hợp với massage hoặc tập tành thì tốt hơn, nhưng không thể 1 tháng giảm 3cm được đâu. K hiểu sao mua ở đây có 720k, mà chị mua bên malay thì lại gần 900k. Mà một hộp của nó dùng lâu lắm phải gần 5 tháng đấy.
  4. chjpchjp_gjrl

chjpchjp_gjrl Thành viên mới

mấy tuần liền ngày nào tớ cũng chạy bộ + đi bộ 3 vòng Bách Thảo mà còn chả giảm được như thế . Chỉ thấy chắc hơn thôi
  5. angel1990

angel1990 Thành viên mới

6. sgsmilespa

sgsmilespa Thành viên mới

Mời các bạn ghé thăm topic tư vấn về cách dịch vụ làm đẹp, trong đó có dịch vụ giảm béo bằng phương pháp thông khí huyết đang rất được yêu thích tại Saigon Smile Spa nhé!
  7. devil1985

devil1985 Thành viên mới

Không phải cream bôi bụng khác mà làm săn chắc mông đùi quảng cáo 3cm là cái Total lift kìa ,tớ nghĩ nó làm săn chắc khác rõ đấy ,hiện tớ đang dùng nhưng là tớ dùng cho phần bắp chân ^^ ,nói chung để tiết kiệm và đi đến hiệu quả nhanh nhất cậu cần tập hoặc kích thích hoạt động vào phần cần săn chắc kết hợp với kem này
  8. boulevard

boulevard Thành viên quen thuộc

Cái này vừa dùng phải vừa tập bạn ah như đối với vùng bụng thì mang đến mấy chỗ nó chuyên mát xa đó bạn, dùng kem của mình rồi trả tiền công mát xa thôi, mình thấy cũng hiệu quả đó bạn,