1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chi phí bọc răng sứ bao nhiêu tiền?

Chủ đề trong 'Đồng Nai' bởi dangvan0209, 24/06/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dangvan0209

dangvan0209 Thành viên mới

Sau khi gắn mão sứ, những khuyết điểm về hình dáng răng sẽ được khắc phục nhanh chóng. Trong suốt quá trình thực hiện mài răng và gắng răng sứ, bạn sẽ được gây tê nên không cảm thấy đau.

Quá trình bọc răng sứ phục hình thẩm mỹ răng diễn ra nhanh chóng, bạn sẽ không phải đến nha khoa nhiều lần.
    Các bước làm răng sứ được tiến hành như sau:
    • Bác sĩ tư vấn trường hợp của bệnh nhân, tư vấn và hướng dẫn khách hàng hướng khắc phục..
    • Nếu trường hợp phù hợp để bọc răng sứ, bác sĩ sẽ hướng dẫn khách hàng chọn màu răng, tiến hành vệ sinh khoang miệng và mài răng.
    • Labo tiến hành sản xuất mẫu răng sứ theo yêu cầu về màu sắc và hình dáng răng của khách hàng.
    • Gắn răng lên miệng khách hàng xem có phù hợp chưa, nếu chưa phù hợp sẽ tiến hành chỉnh sửa rồi gắn cố định vào cùi răng khách hàng.
      Trường hơp của bạn bị thưa răng cửa có thể đến nha khoa để bác sĩ khám và tư vấn để bọc răng sứ. Tùy vào tình trạng răng của bạn, bác sĩ sẽ cho bạn lời khuyên thích hợp.

Tại Nha khoa Sài Gòn BH, quá trình bọc răng sứ được thực hiện bởi đội ngũ bác sĩ giàu kinh nghiệm cùng đội ngũ chuyên gia về răng miệng..

Với đội ngũ kỹ thuật viên được đào tạo bởi các kỹ thuật viên, làm lên đúng màu răng, nhanh chóng, phối hợp nhịp nhàng và chính xác với nha sĩ.

Với những kỹ thuật tiên tiến, kỹ thuật viên răng sứ còn có thể tạo ra được những răng sứ cho răng cửa có độ tương đồng cao về hình dáng răng thật, đảm bảo cả thẩm mỹ và chức năng nhai.