1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chi phí du học tại Nga

Chủ đề trong 'Nga (Russian Club)' bởi ThuVang1983, 05/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gangster__

Gangster__ Thành viên tích cực

Thế cô thích anh gọi cô thế nào? cứ nói đi! Cái nick của cô to tổ bố thế kia mà ko biết cô ít hơn anh cả một tá tuổi luôn. Thông cảm, anh ăn no, vác nặng, ăn nói cục cằn....ko biết thở ra ngôn từ dễ nghe. Anh chỉ cảnh cáo cô là đưa thông tin chính xác để bọn đàn em ở Vn nó có cái nhìn khách quan về đất nước chúng sắp sang
    sống cả một phần cuộc đời.....để chúng nó có quyết định đúng đắn.
    Còn thì cái chuyện Lịch sự ý....Chắc anh fải tiếp kiến cô một bữa ở một quán cafe nào fát để cô hướng dẫn anh How to become a polite boy....Anh là anh nhận anh cục cằn, thô lỗ lắm....có gì không fải cô cứ bỏ quá cho anh....
    8915-426-6272, số fone của anh đấy, cô có rảnh thì alô đi, anh sẽ đi nghe cô giảng bài...
  2. masan_2

masan_2 Thành viên mới

Đồng chí D vẫn ỡ Nga ah? Tưởng về vn lấy vợ rồi chứ.Nói chung là không nên qua Nga học .Những ai đi theo diện nhà nước bị bắt buộc sang thì phải sang chứ bây giờ mọi người chỉ muốn học xong rồi về VN.
    Cuộc sống bây giờ ở Nga khó khăn không giống như ngãy xưa .Những người đi làm còn thấy khó khăn.Nói chung học hành thì ai cố gắng thì vẫn đạt được những gì...
  3. Gangster__

Gangster__ Thành viên tích cực

ơ...Masan_2 là DA á? lâu quá ko gặp....как дела? ,< женился?
  4. ThuVang1983

ThuVang1983 Thành viên mới

Khì khì,em cứ tưởng bác nghe em nói xong,bác chửi em cơ,như vậy là bác cũng nhanh tiếp thu nhỉ,còn dạy bác về "lịch sự" thì em không dám ạ,còn bác gọi em thế nào uh,vậy thì gọi em là ...Chị đi nhé ,em là khoái nhất là cái khoản ai hơn mình 1 tá tuổi như bác gọi em là chị ,hì hì hì.
    Còn gọi điện cho bác à,em không rảnh,xin lỗi bác!

Được ThuVang1983 sửa chữa / chuyển vào 20:55 ngày 24/01/2007
  5. ThuVang1983

Thưa bác,cái từ vàng vàng ở trên ấy,làm gì có tên nào ngu như thế đâu.
  6. dominhha

dominhha Thành viên mới

Thế thì lạ nhỉ, em nó chắt chiu thế này mà chả có anh nào thương cho kia, đáng tiếc thế cơ chứ. Anh khuyên tiêu tiết kiệm tí nữa, khi đó chắc em đc hưởng cái thú vàng vàng kia
  7. masan_2

masan_2 Thành viên mới

là mình đây , co gì liên lạc qua yahoo đi.Muốn hỏi thăm 1 chút .
  8. ThuVang1983

Ạc ạc!
  9. raiva

raiva Thành viên mới

Khi thuvang post những bài đầu tiên tớ ngờ ngợ không hiểu bạn này có học ở Nga không vì những điều bạn đưa ra chắc chỉ có ở thời ... CCCP ... Đến lúc lạc vào box Ẩm thực thấy bạn đưa ra công thức làm BÁNH củ cải khi chị sweet_fa hỏi cách nấu 'о?? thì tớ ... ngớ người .
    Em nào vì tin vào mấy đoạn quảng cáo trên mà sang Nga thì chắc vỡ mộng từ cửa ... biên phòng!
    @ Gangster: anh học nhiều thế? định làm luôn Doctor hả anh?
  10. ThuVang1983

Mình biết 'о?? là canh củ cải đỏ,mình chẳng biết công thức ra sao,nên chỉ post tạm bánh củ cải thôi,mình cũng đang đi sưu tầm để post lên,nhưng chẳng thấy,giờ vào thấy bạn post rồi,thank nhiều!
    Còn về phần bạn nói về du học ở Nga,mình cũng post cả địa chỉ ở ngay bài thứ 2,ai muốn biết rõ,và cụ thể hơn thì hỏi cơ mà.Lần sau ai trách tôi về vấn đề này thì xin đọc kĩ nhé Thank All!
    Tại Hà Nội
    P. 103, nhà 66, Kim Mã Thượng, phường Cống Vị, Q. Ba Đình
    ĐT: 04-762 315 9 - ĐTDĐ: 0903. 28 51 28
    Tại TP. Hồ Chí Minh
    432/16 M2, Lê Đức Thọ, Q. Gò Vấp,
    ĐT: 08-894 894 1 - ĐTDĐ: 0912. 23 43 51