1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chi shughie va moi nguoi uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi mai_yeu_new, 09/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mai_yeu_new

mai_yeu_new Thành viên mới

de giam beo thi co rat nhieu cah .bao nao , sach nao cung noi ...nhung qua minhon nhu em thi lam the nao ha chi ????????hic...hic.em gay lam chi ui .................em cao 1m66 ma chi co 45 can thoi ..............thuc ra thi cung khong den noi la bo xuong kho .em van mac ao phong bo nhung khong duoc dep va cung khong thoa long cho lam .............em muon tang can lam ma an mai khong tang .em da boi bo nhieu rui .uong thuoc bac nua ............chang hon gi ???lam the nao bay gio ha chi ?kiu em ....em muon tang chi 3 can nua thoi ......
  2. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên rất tích cực

Thật ra sushie cũng không biết cách nào hiệu quả nhất để mập lên nữa hì hì vì sushie cũng đang cố gắng để tăng cân mà. Nhưng theo kinh nghiệm của bản thân sushie thì cố gắng ăn đúng bữa và đầy đủ các bữa ( 1 ngày ít nấht là 3 bữa chính) cho dù tới bữa mà mình không đói cũng phải cố gắng ăn. Ngoài ra nếu có thể bạn nên ăn nhiều các chất béo như bơ sữa chẳng hạn. nếu có thời gian thì bạn nên đi tập thể dục thẩm mỹ thêm (về việc này thì chi tiết hỏi em_xinh_21, she chắc rành lắm đấy), cũng có th6ẻ làm tăng vài cân t heo ý đấy. Sushie đang cố gắng và đã tăng được tới 1,5 cân
    Chúc bạn tăng cân nhé!!!
    have fun!!!
    ~Everything is worse if I dun have Sushi to eat~
  3. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

hìhì, khuyên người ta hay wá hen!! chị mờ tăng 1,5kg hả? thiệt hông á??
    Thường thường mí người gầy ko thích ăn béo (thế nên mới gầy) nên việc fải tập ăn nhìu chất béo khá khó khăn. Vd như lúc trước khi ăn thịt bạn chỉ toàn ăn nạc thì bi giờ chịu khó nhằn thêm tí mỡ nữa; mỗi sáng và mỗi tối uống 1 cốc sữa (sữa đặc có đường hoặc sữa tươi); và.....ăn kem
    oái, chị Tú ơi, chả hỉu em ăn uống kỉu rì mà em tăng cân vù vù bi giờ chắc cũng được 45kg rồi á
    Sol
  4. em_xinh_21

em_xinh_21 Thành viên quen thuộc

bạn đi tập thẩm mỹ đi ,nhiều người gầy chứ không phải chỉ có những người béo đâu..vận động rất tốt mà,mình không giảm béo thì đừng tập quá sức là được,đi tập thì bỏ qua những bài mạnh cho bụng với nhảy , chủ yếu tập những bài với tạ , bài khởi động ,điều hoà là được kết hợp với ăn nhiều chất dĩnh dưỡng mà chịu khó đi ăn đêm ..hihih tăng cân dã man .. hồi trước tớ gầy quá đêm nào cũng được mẹ tớ cho đi ăn liên tục lên tận 2kg.hi`hi` giờ sợ chẳng dám ăn nữa .chịu khó đi nhé ..chắc chắn bạn sẽ tăng cân đấy
    dung
  5. mai_yeu_new

mai_yeu_new Thành viên mới

trui uuiiiiiiiiiiiiiiiiii.em da lam tat ca nhung dieu do rui ma em van gay nhu thuong .........an dem chi thay vong 2 tang vun vut ma chang thay beo len ti nao ca ........em lai khong co thoi gian di tap tham mi nua chu ???hic..hic...dau khoqua .hien gio em an rat nhieu bo sua , an trung va ca uong thuoc bac nua nhung chang duoc ich loi gi ??hay la em khong the hap thu duoc ......co loai thuoc tay nao lam tang can ma tot khong ha moi nguoi ??/
    quy
  6. Kirin

Kirin Thành viên quen thuộc

Ban thu uong sua mà người ta quảng cáo là sữa dành cho người gầy xem sao. 320 ngàn một hộp.
    Gain Weigh hay gi do
  7. Hiephip

Hiephip Thành viên quen thuộc

( 1 ngày ít nấht là 3 bữa chính) cho
  8. chauphuong89

chauphuong89 Thành viên quen thuộc

nhiều người gầy chứ không phải chỉ có những người béo đâu..vận động rất tốt mà,mình không giảm béo thì đừng tập quá sức là được,đi tập thì bỏ qua những bài mạnh cho bụng với nhảy , chủ yếu tập những bài với tạ , bài khởi động ,điều hoà là được kết hợp với ăn nhiều chất dĩnh dưỡng mà chịu khó đi ăn đêm