1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ cách phối đồ cho trang phục đi chơi dạo phố vào mùa đông

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi muadong_hanoi, 25/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranquangtai

tranquangtai Thành viên mới

Tết nhất đến nơi xem ra các chị em bận rộn lắm thì phải,hnay em moi topic này lên hi vọng chị em vào tip tục chia sẻ để cùng nhau đón 1 cái tết thật ấm áp và ko kém phần xinh đẹp.Em mới mix vài bộ đón xuân ,đóng góp cùng topic mình luôn,em ngại cho thếm mấy thứ phụ kiện như vòng tai,vòng tay vòng cổ quá nên ko cho vào nhưng mí thứ ấy cũng dể kết hợp đồ thôi, cả mí đôi giầy, boot nữa.híhí, các chị xem hộ em vớiiiiiiiiiiiiiii ạ
    [img=http://img255.imageshack.us/img255/6913/23012009008nl9.th.jpg]
    Được tranquangtai sửa chữa / chuyển vào 20:10 ngày 24/01/2009
  2. HyeSung

HyeSung Thành viên mới

Bt em hay mặc thế này ạh, mặc thời tiết này cũng ko bị lạnh quá , ^^ chúc mng ăn tết vui vẻ
    Được hyesung sửa chữa / chuyển vào 13:03 ngày 27/01/2009
    Được hyesung sửa chữa / chuyển vào 13:05 ngày 27/01/2009
  3. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Có 1 tháng về VN ko ol mà thấy topic bị rợt thảm thương quá. Lôi cái topic này lên cái cho mọi người post ảnh nào. Để tối về em tìm xem có ảnh nào post lên sau nha.
  4. h2o100

h2o100 Thành viên mới

@muadong_hanoi: Bi giờ hết mùa đông rồi, hay bạn đổi tên topic mình thành 4 mùa đi, rồi post cách ăn mặc theo mùa cho nó thời sự 1 chút được không?
    Mình thường vào đây xem và cũng học hỏi được nhiều thứ hay hay. Cảm ơn bạn chủ topic và các bạn tham gia post bài nhiều lắm nhé!
  5. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Topic công nhận là trôi xuống thảm thuơng thật, tết nhất xong bánh chưng làm dân tình mập ú hết cả hay sao ấy mà ko thấy ai post gì nữa , riêng tớ đã ko ú mà còn sút mấy ký vì một trận cúm thập tử nhất sinh , qua trọn tết VN lun ..
    Đúng như bạn gì nói ở trên ấy, chủ topic đâu về đổi lại tên đi, ko cứ tình trạng tên thế này thì sắp đóng cửa mất thôi, ở VN sang hè đến nơi rồi còn gì
    [blackmonitor: Chị cũng định ruớc thêm cả cái đôi bốt thổ dân ấy mấy lần rồi đấy.
    À mà chị vẫn nhớ có lần em post pic ở topic ảnh của LĐẹp ấy, trong pic đấy em đi xe cup, tóc tém, nhìn yêu quá muốn comment mà ko log in đuợc thế là đành thôi, về sau chả nhớ là chị đã comment lại cho em chưa nữa ..lâu quá, với lại lẫn cẫn nên quên rồi, chỉ còn nhớ đuợc ấn tuợng về mặt em với cái nick em thôi

Hoai Niem: Nói đến Katie Holmes, quần đấy vẫn chưa giống, chị còn quần khác giống hệt, hôm nào mặc rồi post cho coi ..kiểu jean đấy gọi là Boyfriend Jean ...Em thử đồ của em chưa?
    Chipbomb: Giờ mới đọc đưọc câu hỏi của em về bốt ugg, chắc em đã nhâ jn đưọc từ bạn em rồi ? VỪa rồi sale rẻ lắm, nhưng nói chung cũng tuỳ loại mà giá khác nhau, từ 1000 - 20000 Y
  6. thanhmaiq

Này thì cao gót tử tế này
    Tớ phối với em túi mới , quà của bố tok nhân dịp tớ sắp lên lão ...vẫn để nguyên tem, đến đúng ngày thì mới bóc rồi đem dùng ...QUần áo tử tế, nhưng vì ở nhà nên tóc tai bù xù, mặt mũi nhợt nhạt, thêm cái mắt phải bị lên lẹo nữa, cả nhà ai cuời cứ cuời nha
    Em túi này màu Midnight Blue,, xẫm gần như đen, túi da nhưng lại phủ lớp metallic, hơi nhóng nhánh nên ko bị chìm khi mặc đồ tối màu.., tớ cảm thấy rất dễ phối với nhưng tông màu mà tớ thích,,dáng túi lại sagging nên ngoài ra còn phối đựọc cả những kiểu casual nữa.
    Tớ mặc áo khoác mà luời cài cúc với lại thắt nơ đai, chỉ khép hờ như khi khoác cái áo bông ở nhà tắm ra ấy
    Trong là one piece: Tớ mặc thế này mỗi khi nữ tính nổi lên
    Kiểu quen thuộc của tớ, áo khoác ngắn, cảm giác ko bị vuớng víu, rất thoải mái
    Trong là one piece, màu xám:
  7. girlie

girlie Thành viên mới

8. bettypop

bettypop Thành viên mới

Mặc legging với váy lạnh lắm chị ạ, đợt vừa rồi em đi Venice đú đởn mặc váy ngắn mà phải chơi 2 cái legging dày cùng với boot, mà đấy là ở Ý ko lạnh bằng Pháp, ban ngày còn có nắng đẹp, thế mà em nhìn thấy 1 con bé Nhật mặc váy ngắn mà ko vớ ko boot gì cả tung tăng chụp ảnh, em choáng lun
  9. Pesaynt

Pesaynt Thành viên mới

lâu lém mới lại vào topic ngó nghiêng
    em đồng í vụ đổi tên topic "mùa đông" thành "4 mùa" ah
  10. thanhmaiq