1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ cùng em Hoàng Thùy Linh, nhân vật chính trong bộ phim Nhật Kí Vàng Anh

Chủ đề trong 'Canada' bởi zaqmlp, 18/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zaqmlp

zaqmlp Thành viên mới

Chia sẻ cùng em Hoàng Thùy Linh, nhân vật chính trong bộ phim Nhật Kí Vàng Anh

Thay mặt cho tất cả các anh em đang ở Canada, tôi xin có lời chia sẻ với em Thuỳ Linh. Tuy tôi không hề biết em là ai, và cũng chưa từng được xem bất kì tập phim nhật kí vàng anh nào, cũng chưa từng nghe em hát. Nói tóm lại tôi không hề biết em là ai, nhưng tôi rất có cảm tình và thương em khi xem bộ phim xxx mà em là nhân vật chính. Tuổi trẻ tài cao, nếu em không được trọng dụng ở việt nam nữa thì chúng tôi muốn em biết rằng chúng tôi luôn mở rộng vòng tay đón em ra nhập vào cộng đồng thanh niên o Canada.
  2. topgirl1986

topgirl1986 Thành viên mới

3. zaqmlp

zaqmlp Thành viên mới

Cuối cùng mong đợi cũng được bù đắp chứ không ngâm ngùi như tên của một bài hát nào đó. Hoàng Thuỳ Linh sẽ xuất ngoại sang Toronto Canada ra nhập vào cộng đồng các bạn Việt ở đây. Đây thật là một quyết định và đầy cá tính của Thuỳ Linh, tuy rằng nhân vật chính trong video 16 phút của bạn đang ở tận A me ri ca, nhưng bạn vẫn quyết tâm đi Canada. Xin bật mí cho các bạn trai ở Canada và nhất là ở Toronto là Thuỳ Linh đang tìm kiếm nhân vật nam để dựng tiếp phần II của bộ phim. Thông tin duy nhất tôi có thể nói về bộ phim là, nó sẽ có độ dài 1 tiếng 16 phút, chứ không phải 16 phút như phần một, nên đây cũng chính là lí do vì sao nhân vật nam trong phần I bị sa thải. Xin các bạn hãy ủng hộ Thuỳ Linh.
  4. emlacuoide

emlacuoide Thành viên rất tích cực

sợ bác này thật,nghe bài đầu tiên cứ tưởng là thật,ai dè.....