1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ địa chỉ tập Aerobic ở đây nhé!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi teddy84, 10/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Linhkhue4

Linhkhue4 Thành viên mới Đang bị khóa

Star.. 2001 tớ có lai vãng qua đó 1.2 tháng gì đấy
    Số 1 Trường Chinh tớ cũng có lai vãng qua đó 1.2 tháng gì đấy sau đó nó nghỉ tớ cũng nghỉ
    Rồi thì đến nóc của các siêu thị Fivimart là nơi tớ tập
    Chợ hôm thẩm mĩ eva chỉ là nơi dành cho các bà các mẹ các cô sau khi sinh muốn giảm cân mà thôi họ tập khá nặng.
    Còn tớ chỉ thích tập nhẹ nhàng chủ yếu là giữ dáng và khoẻ mạnh nên tớ thích ở trên Fivimart
    Nhưng tớ cũng nghỉ đông lâu phết rồi đấy ở nhà chạy xung quanh hồ gần nhà tự tập một mình ...mùa hè đến sẽ tính sau và tớ chỉ có thể tập được ca từ 6-7h mà thôi , ngoài ra ca khác bó toàn thân không có thời gian dỗi
  2. iamme89

iamme89 Thành viên mới

hùi xưa tớ cũng tập ở đấy , thấy cũng ok , ko bít h thế nào ? Có phải tập ở tầng trên cùng ko hả ấy ? Bây h thi là bn xiền thế ???
  3. meo_con_xinh

meo_con_xinh Thành viên mới

Bạn tập ở Fivimart nào thế? Fivimart Tay ho có o nhỉ?
  4. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Tớ tập ở Mùa Xuân Trần Nhân Tông đây, nhà tớ ra đó gần xịch
    Nói chung tập ok, phòng tắm tiếc sạch sẽ, giờ giấc phong phú, chỉ mỗi cái là tớ ko thik bà giáo viên, bà í cứ lườm nguýt tớ chứ
    Ai ở khu vực gần mùa xuân đi tập với tớ đi, hè rồi, bắt đầu dậy sớm đc rồi í. Đi đi nào, ai đi PM nhá
  5. topgirl1986

topgirl1986 Thành viên mới

hồi trc tớ tập ở tầng 3 - Siêu thị Fivimark Đại La 120k/ thẻ 1 tháng và 150k/ thẻ đi buổi nào tích vào buổi đấy (dành cho những người tuần tập 3 buổi thì sẽ dùng đc trg 2 tháng )
    Tớ thấy tập ở đâu cũng đc miễn là gần nhà cho tiện đi lại.Tớ thấy tập ở đấy ( năm trc thế là đắt nhưng gần nên thôi cứ đi, với cả tập xong có tắm nc nóng ( tuy tất cả phải vào cùng 1 phòng tắm có mấy vòi hoa sen cũng ko đến nỗi chen nhau lắm - ở đâu chả thế )
    Bây giờ chắc tăng giá rồi ! Tớ cũng lười đi nên mua cáI đĩa tập TDTM về phòng cả lũ cùng bật lên, loa to, nhảy nhót cũng toát hết mồ hôi chẳng thua gì đến phòng tập, tớ ở kí túc xá mà, vui lắm, nhưng nói chung có đkiện các cậu nên đến chỗ tập, tập có khí thế hơn và cũng giảm cân trông thấy đấy ( nhưng ăn điều độ thui nhé )
  6. Linhkhue4

Linhkhue4 Thành viên mới Đang bị khóa

Hihi trên siêu thị Fivimart ở Hồ Tây ( Tầng 3 của nó là nhà hàng Vạn Hoa có đồ ăn và thức uống cũng là nơi tổ chức tiệc cuới rất thú vị ở phòng chính , buổi tối đến là quán cà phê ca nhạc mà thôi )
    Fivimart ở Trần Quang Khải ( Tầng 1 là sàn bi a của các anh ) Tầng 2 là quán cà phê Z dành cho những ai yêu thích những bản nhạc trữ tình , quán cà phê ca nhạc tớ thích nhất ..hihi nhưng đồ uống ở đó tính 10% thuế giá trị VAT
    Còn ở tầng 3 câu lạc bộ thẩm mĩ _ Đại La là phòng tập earobic trước tớ cũng từng tập ở đó nhưng một phòng nam , một phòng nữ thấy bất tiện nhất là vào tầm 6-7h sáng ...phòng tập nam rất đông , giờ chưa tập ở chỗ nào cả ..ở nhà ăn ngủ chơi cho sướng chạy xung quanh khu vực gần nhà cũng tốt tự tập một mình
  7. lucky1988

lucky1988 Thành viên mới

em ở gần giảng võ chị nào có địa chỉ nào tập okie k chỉ e với e vote * hậu tạ . hehhe .
  8. taoannaday

taoannaday Thành viên mới

ấy ơi tập chỗ làng quốc tế thăng long okie phết đấy, có cả bể bơi luôn các sis ạ, tập xong xuống bơi quá ổn,
    Chúc chị em mùa hè người đẹp dáng chuẩn
  9. bee2205

bee2205 Thành viên mới

Tớ nghe nói đang tập mà bỏ dở người sẽ fì ra to hơn cả lúc trước đúng ko
    Nghe cái này mà lăn tăn mãi ko dám đi tập đây
  10. lanbaby

lanbaby Thành viên mới

có địa chỉ nào quanh văn miếu ko mọi người, như láng hạ rùi cát linh hoặc là lăng bác ý, chỉ tớ với, gấp lắm rùi ý, béo ui là béo