1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ kinh nghiệm chụp ảnh cưới- Chia sẻ những khoảnh khắc hạnh phúc của bạn- Album ảnh cưới tầng

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi tho_socola, 21/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chipchit

chipchit Thành viên mới

Hí hí, xõa quá nàng ạ!!!! Ko bít tuần sau đám cưới Cái Bang cóa thế này ko nữa!
    Chúc 2 bạn trăm năm hạnh phúc
  2. vizion

vizion Thành viên mới

Hihi, hóa ra bạn gidi_hi là hội Cái bang hả bạn Chipchit, cơ mà đám cưới bạn Tùng nhìn vui đáo để bạn nhỉ! Chúc mừng hạnh phúc 2 bạn nhé ^^!
    Mình xin tiếp 1 cái cho xôm nào...
  3. gidi_hi

gidi_hi Thành viên mới

Hà hà, thế hóa ra mình làm bạn Cutit nhàm chán à, thôi mình lại up ảnh cưới nhẹ nhàng, tình củm, yêu đương lên cho bạn Cutit đỡ ghét vậy :P
    Tiếp tục up thêm ảnh của bộ : "Thời gian để yêu"
    [nick]

được oisoioi sửa chữa / chuyển vào 06:46 ngày 07/10/2009
  4. tuyetmai75

tuyetmai75 Thành viên mới

Mình đã chụp ảnh cưới rồi nhưng không ưng ý lắm. Mình muốn chụp lại vài kiểu thôi để mình chọn ảnh làm ảnh phóng, chứ không làm lại album nữa, vì mấy cái phóng rồi mình cũng không thích. Mình nên chụp trong nhà hay ngoài trời nhỉ? vì chụp ngoài trời có vài kiểu sợ mất công quá mà khéo chẳng có ai chụp , bạn nào biết chỗ nào chụp vài kiểu như mình cần không?không biết giá thế nào ?
  5. TSU_RUI

TSU_RUI Thành viên mới

Đã chụp thì mấy cái ảnh cũng chụp, chỉ sợ bạn tốn công sức và tiền thuê trang điểm, váy cưới thôi. Còn nếu bạn thích làm ảnh phóng theo phong cách tự nhiên thì cứ làm thêm 1 bộ ảnh nữa cũng có sao đâu. Nếu bạn lo được tất cả rồi thì chi phí chụp cũng rẻ thôi.
    Mấy tấm ảnh nữa của cặp Khánh - Lan ạ!
  6. vizion

vizion Thành viên mới

Ý tớ là bạn nên chọn lọc kỹ hơn tẹo, nhiều quá cũng đâu phải là hay đúng không ạ
  7. MrHalLo

MrHalLo Thành viên mới

Phù.. Vậy là sau vô vàn lần hoãn đi hoãn lại vì thời tiết, em ốm, CD, CR ốm, rồi lại mưa bão, cuối cùng thì bộ ảnh này đã hoàn thành cách đây 1 hôm ạ!Bất chấp mưa bão, và sạt lở kinh hồn ở đường đi Mộc Châu, tụi em vãn liều đi với hi vọng ..nhỏ nhoi là thời tiết sẽ chiều lòng người. và đúng là đến nơi, lúc 1h đêm niềm hi vọng nó mong manh vô cùng vì vừa bị nỗi sợ hãi lấn áp, ấy thế mà chắc do tụi em ăn ở phúc đức 20 năm trước nên đc ông giời thương, sáng hôm sau, giữa lúc có vài tia nắng đâm nghiêng ngả loạn xạ, chen lẫn sương và mây đen mịt mù, tuị em quyết định liều tiếp, cứ chụp và ơn trời lần nữa...buổi trưa trời nắng to và xanh ngắt ... và ale hấp..bộ ảnh này hoàn thiện ạ!
    Giờ em updemo vài tấm trước khi design xong...
    Mời các bác chia sẻ cùng chúng em!
    1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
    7.
    8.
    9.
    COMING SOON!
    Mời các bác theo dõi cả câu chuyện khi album đã hàon thiện ạ!

được oisoioi sửa chữa / chuyển vào 06:47 ngày 07/10/2009
  8. vitop

vitop Thành viên mới

Trình làng kỉu đầu tiên trong bộ ảnh của em
  9. duongmhuong

duongmhuong Thành viên mới

post 1 cái khai trương ảnh cưới nhà em nào, nhưng đây chỉ là ảnh chụp bằng mấy của em thôi
  10. tho_socola

tho_socola Thành viên mới

hí hí, đúng là phong cách bác Na Sơn mà ^^ chuẩn. Chị nhớ up thêm ảnh nhá :D:D
    Bộ mới của bạn Kì Phong rất đáng yêu, màu sắc cũng đúng tone tớ thích nữa chẹp chẹp, mấy cái poster lúc nào cũng chuẩn. Mà k ngờ Mộc Châu mùa này lại đẹp thế ^^
    Bộ mới của anh Nam cũng ổn hơn mấy bộ anh up trước. Anh cứ làm hậu kì ảnh xong rồi up lên chứ up ảnh gốc lên chắc các CDCR cũng ko ưng.
    Chống spam ạ.