1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ kinh nghiệm chụp ảnh cưới- Chia sẻ những khoảnh khắc hạnh phúc của bạn- Album ảnh cưới tầng

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi tho_socola, 21/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gidi_hi

gidi_hi Thành viên mới

Những Chuyến Đi Dài...
    Photo: Bảo Plasma_hn
    Stylist: Huyền Gin
    Make up: Hương Ruby
    Hà Nội, ngày tháng 10 yêu dấu!
    YM : plasma_hn
    www.plasmahn.wordpress.com
    Được gidi_hi sửa chữa / chuyển vào 23:23 ngày 29/10/2009
  2. hxlove

hxlove Thành viên mới

các sis cho em hỏi, em xem trên muacuoi.vn thấy có nhiều album của Duong photographer. tuy nói thật là mô típ cứ na ná nhau (chắc ko tránh khỏi) nhưng khá hơn 1 số chỗ khác em đã xem nên em định chụp chỗ bác này.
    Các sis ở đây đã ai hay bạn bè chụp hay nghe dư luận khen chê gì chỗ này ko ạ?
    tks các sis
  3. virgo_autumn

virgo_autumn Thành viên mới

bên webtretho có mấy bạn chụp ở đây thấy cũng hài lòng. Mình cũng định tuần sau chụp đấy vì thấy ảnh cũng được mà giá hợp lý
  4. khicon631012

khicon631012 Thành viên mới

Mình đã chụp bên muacuoi nè. mình đã tham khảo rất nh ảnh viện nhưng cuối cùng thì vẫn chọn muacuoi. Mình rất thích cách chụp tự nhiên và ko lạm dụng PS bên muacuoi, hơn thế nữa do muacuoi ko quá đông khách nên cũng cẩn thận với khách hơn
    Tuy nhiên, vẫn đề ban băn khoặn thì đúg đấy. nếu bạn chụp bên muacuoi về thì thấy album của mình khác mọi ng ở ảnh viện khác. Bên maucuoi có đăng hầu như các album của khách lên tran web của họ, nếu bạn xem tất cả thì sẽ thấy nó rất giống nhau. từ góc máy, địa điểm chụp và tư thế của CR-CD. mình cũng ngại nhất điều này, nhưng mà sau nghĩ lại thì thấy trên web thì thế nhưng mình đem album đi so thì vẫn khác bạn bè chụp ở ảnh viện khác mà, mà muacuoi ko đông nên cũng ít ng bị trùng lặp lắm
    Cuối cùng mình đã chụp bên muacuoi, đang chờ album, hix. ko biết có đẹp ko ^^
    Nếu bạn thik tự nhiên, giá cả phải chăng và 1 ảnh viện ko quá đông ng (1 lần đi muacuoi chỉ chụp 1-2 đôi) thì chụp ở đó khá ổn
    Ghi chú: muacuoi hơi ít váy, phụ kiện cũng ít, , motip quần áo, tạo dáng khá giống nhau. bạn nên chú ý điểm này
    Được khicon631012 sửa chữa / chuyển vào 11:23 ngày 30/10/2009
  5. virgo21

virgo21 Thành viên mới

Cho tớ ké 1 vụ này với
    Cô bạn trang điểm chụp hình cưới cho tớ có việc đột xuất nên nhờ các bạn tư vấn giúp với.
    Tớ sẽ chụp tại vịnh Hạ Long từ sáng Chủ nhật này (01/11/2009). Bạn nào có kinh nghiệm chỉ giúp tớ nhé. Tớ chỉ thích trang điểm theo phong cách tự nhiên thôi, phần tóc cũng không quá cầu kỳ
    Cho tớ hỏi thêm 1 câu là đã có bạn nào trang điểm của em Dung số ĐT 0983168698 chưa? Thấy bảo nhà em í gần Nhà máy XYZ nào í (tớ quên mất rồi ) qua cầu Bãi Cháy. Hic, mà tình hình là tớ từ HN xuống trước từ hôm T7 và chắc là ở KS bên này thôi
    Cám ơn các bạn nhiều
  6. lovepiglet07

lovepiglet07 Thành viên mới

Ảnh của mình đây, khoe mọi ng tý
    Được lovepiglet07 sửa chữa / chuyển vào 16:08 ngày 30/10/2009
  7. TThu84

TThu84 Thành viên mới

@ lovepiglet07 : Cô dâu xinh nhỉ, ảnh đẹp Tớ thích cái kiểu cuối, làm tóc ấy mặc áo dài rất hợp.
  8. bemiu

bemiu Thành viên mới

Bạn qua Sơn Hải thử xem. Bên đó chụp đẹp và ý tưởng khá độc, chưa thấy sự trùng lặp mấy mà giá cả cũng phải chăng.
  9. 050580

050580 Thành viên mới

Updated ảnh cưới: http://www.dungthao.info
  10. lovepiglet07

lovepiglet07 Thành viên mới

Cảm ơn bạn, công nhận là kiểu tóc đấy hợp với áo dài, mình cũng rất khâm phục em làm tóc vì tóc mình ngắn cũn mà em ý thiết kế đc mấy kiểu liền, hì