1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ kinh nghiệm IELTS (tiếp)

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi soleil2210, 28/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. skynet0512

skynet0512 Thành viên tích cực

FULL CAMBRIDGE IELTS 7 ( NO PASSWORD)
    ( EBOOK + 2CD)
    http://www.MegaFTP.com/60482
    download cũng nhanh ko kém j mediafire .
    Có điều neu ban biết cách copy link đưa sang IDM down thì nhanh hơn
  2. hanahana

hanahana Thành viên mới

hơ, thế hả bạn? tớ vừa thi xếp lớp hôm rồi, bị ném xuống lớp 4 trong khi đang mún học lớp 6 . đang nản lắm. tớ cứ lăn tăn mãi có nên học k hay chờ 1 tháng sau phục thù thi lại để lên lớp 6 (cơ bản là vẫn chưa tâm phục lắm, do cái bà interview tớ grammar mày weak nên m chỉ dc học lớp 4 thôi. ức lắm. ).
    P/S: chắc mấy cái bạn result dc 98% chắc ngày nào cũng lên ACET cày 8h tiếng ah?
  3. ivision

ivision Thành viên mới

nghỉ 1 tháng mà phục thù, trước tớ bị ném xuống lớp 2 hố.. hố... nên ở nhà cầy 1 tháng mới lên dc có 4, nhưng mà cũng dc vì từ lớp 4 trở lên là học dc roài! từ 3 xuống thì học nản lắm như là English for kid ý. Cầy 1 tháng lên dc AE6 có phải tiết kiệm dc 10 tuần và gần 20 chục chai không! cứ ném tiền cho tây mua súng bắn ta làm rì! ^__^
  4. vickypham

vickypham Thành viên mới

Học phí các lớp IELTS ở ACET dạo này như nào hả các bác? Anh chị nào đang học cho em xin ít info với ^^
  5. harumaki

harumaki Thành viên quen thuộc

CD2
    http://azsharing.com/33lr8nnq7ge6/MP3_-_CD2___www.TAILIEUTIENGANH.NET.rar.html
    [/QUOTE]
    Bạn ơi mình đã làm theo hướng dẫn của bạn rùi mà sao nó vẫn báo sai pass nhỉ, có bạn nào làm đc chưa, chỉ cho mình với.
  6. bongdemlanhgia

bongdemlanhgia Thành viên mới

Bạn ơi mình đã làm theo hướng dẫn của bạn rùi mà sao nó vẫn báo sai pass nhỉ, có bạn nào làm đc chưa, chỉ cho mình với.
    [/QUOTE]
    Mình thấy ok mà; down nhanh mà hỏi pass chỉ cần làm đúng theo hướng dẫn là cũng ok; có cả . và phân biệt chữ hoa chữ thường.
  7. vickypham

vickypham Thành viên mới

Bạn chỉ việc copy đoạn url đó vào là xong mà
  8. lovelybug90

lovelybug90 Thành viên mới

Cho em hỏi với, đi thi ielts có được mang bút highlight vào ko nhỉ?? trước h làm bài reading cứ quen oánh dấu xanh đỏ ùi. hic hic
  9. hanahana

hanahana Thành viên mới

Học phí của ACET dao động trong khoảng từ 496 USD~732 USD (quy ra thóc nhà mình là khoảng từ 8,8 tr đến 13 tr). Học phí cao hay thấp tuỳ vào các cấp học và giờ học. nếu e học ban ngày sẽ rẻ hơn khoảng 50 USD
  10. hanahana

hanahana Thành viên mới

hì hì, tớ là tớ cũng chỉ mong dc thế . Cứ nghĩ đến việc học từ AE4 đi lên mất toi 50 tr là tớ tan nát hết cả lòng mề. ACET càng ngày mài dao càng sắc
    Ah, nhân thể, mọi người đã ai thi đầu vào ACET dc lên level cao, cho t hỏi, luyện grammar nên luyện tài liệu j. Có nên bê cả đống đề luyện tuyển sinh ĐH về ôn k? tớ thấy form có vẻ gần giống của ACET
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa