1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ kinh nghiệm thi IELTS (phần 3)

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi cibor, 24/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngoctuanlx

ngoctuanlx Thành viên mới

Normal 0 false false false EN-US X-NONE X-NONE /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-priority:99; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman","serif";} Theo mình thì muốn IELTs đạt điểm cao, chỉ có 1 cách duy nhất là luyện tập thường xuyên. Bởi vì mình thấy kĩ năng trong việc làm bài thi IELTs rất quan trọng, mà muốn có kĩ năng thì phải thực hành, tốt nhất là ít nhất 6 tháng trước khi thi. Chứ mình có mấy đứa bạn, đến lúc gần thi khoảng 1 tháng mới bắt đầu học thì điểm thi vẫn không cao. Như chị mình nè, quyết định thi IELTs cái là chị ấy tập trung đi tìm trung tâm học, tìm mãi cuối cùng đến Language Link mới ưng ý và bỏ ra 3 tháng để học luyện thi, cộng với chăm chỉ nữa chị ấy thi được 8.0 đấy, mình tự hào về chị mình quá hi…, hi vọng mình cũng sẽ đặt được kết quả cao như chị.
  2. quylao24

quylao24 Thành viên mới

Hay quá, thanks bạn rất nhiều.