1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ nơi học kế toán thực hành tại Hà Nội

Chủ đề trong 'Đề thi - Đáp án' bởi tangbangnoi, 26/12/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tangbangnoi

tangbangnoi Thành viên mới

Chào mọi người,
    Mình thấy sinh viên ra trường bây giờ làm trái ngành rất nhiều nên mình cũng tương đối hoang mang. Mình hiện đang là sinh viên năm cuối ngành kế toán. Mình muốn ra trường có thể tìm được công việc đúng với ngành học. Qua tìm hiểu tham khảo ý kiến các tiền bối, mình thấy nên đi học thực hành để có thể nắm được nghiệp vụ, như vậy ra trường đi tìm việc cũng thuận lợi hơn. Tuy nhiên, trung tâm kế toán thực hành bây giờ nhiều quá,lưạc chọn rất khó. Nếu không tìm được trung tâm phùg hợp thì học sẽ không hiệu qả, vừa tốn thời gian, tiền bạc lại không thu được kết quả. Vì vậy mình lên đây mong mọi người có king nghiệm, đã từng đi học có thể chia sẻ để mình và những bạn giống mình có thể tham khảo. Mình đang ở Hà Nội.
  2. DinhQuangVu

DinhQuangVu Thành viên mới

Đúng là bây giờ phải học thêm thực hành mới đi xin việc được, kiến thức ở trường chẳng ăn thua.
    Mình đang học ở Đức Hà. Ở đó giáo viên dạy rất nhiệt tình. Anh Công và chị Hà quản lý cũng rất thân thiện. Họ quản lý sát sao nên giáo viên dạy cũng tốt.
  3. NuHoai

NuHoai Thành viên mới

Mình koong biết nhiều trung tâm lắm. trước đây mình học ở Đức Hà khi đi làm họ vẫn hỗ trợ dài lâu. Có việc mình gọi điện thoại đến số tư vấn miễn phí 090 430 7266 số này họ tư vấn toàn quốc. Nhiều lúc mình còn mang cả chứng từ lên hỏi họ cũng hướng dẫn tận tình.
  4. tangbangnoi

Đức Hà ở khu nào vậy bạn. Mình thấy các trung tâm hay cho học thử 1 buổi miễn phí, bên đó có được học thử không.
  5. NuHoai

NuHoai Thành viên mới

Đức Hà ở Cầu giấy bạn ạ, gần Keangnam. Bên đó có cho học thử, và nếu đăng kí rồi, học 2.3 buổi mà không hài lòng thì có thể nghỉ, họ vẫn hoàn lại học phí. Theo mình bạn cứ qua học thử xem thế nào.
  6. DinhQuangVu

DinhQuangVu Thành viên mới

Đức Hà đang có chương trình mừng năm mới, giảm học phí tới 30% ấy. Bạn có ý định học thì tranh thủ thời gian này đăng kí để được nhận khuyến mại.
  7. tangbangnoi

DinhQuangVu, hôm nay mình qua Đức Hà học thử rồi, cũng ưng lắm nên mình quyết định học 1 khóa tổng hợp. Thấy khóa tổng hợp ở đây có 5 loại hình doanh nghiệp lận.
  8. QuynhBui

QuynhBui Thành viên mới

Trước mình học ở Đức Hà, bên đó dạy thì được nhưng họ không mở nhiều địa điểm nên mình đi từ Gia Lâm sang Cầu Giấy thấy vất vả quá. May mà học một khóa đã làm được thực tế nên cũng bõ công đi.