1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẽ nơi học tiếng anh online hiệu quả và luyện thi toeic miễn phí

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi vatoki2016, 25/10/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vatoki2016

vatoki2016 Thành viên mới

Để học tiếng anh giao tiếp hay luyện thi toeic để lấy bằng mình hay đi tìm kiếm mấy trang web học tiếng anh online để tự học mà không phải mất tiền. Mình tìm kiếm nhiều trang trên mạng tuy nhiên những trang web đó đều không có cấu trúc đề thi hoặc phần nghe giống với đề thi thật của toeic, may sao cuối cùng mình cũng tìm ra được một trang web có cấu trúc, nội dung giống với đề thi thật, đó là trang Magi Toeic http://magitoeic.com . Trang web này có hơn 20 đề thi và hoàn toàn miễn phí, các bạn không cần phải đăng ký gì cả. Chúc các bạn tự học tiếng anh và luyện thi toeic đạt điểm cao nhé!
  2. vatoki2016

3. tuannguyenkute

tuannguyenkute Thành viên mới

Bài viết của bạn cũng hay nhưng toàn hình ảnh trên mạng thôi làm vậy người khác hiểu nhầm nữa thì thì không tốt, học tiếng anh giao tiếp thì nên thuê gia sư về dạy kèm là cách tốt nhất hiện nay mà các phụ huynh đang làm.
  4. vatoki2016

Hi các bạn,

Các bạn truy cập vào trang Luyện thi TOEIC miễn phí để luyện thi TOEIC miễn phí nhé

Mình đã nâng cấp hệ thống website, bây giờ website chạy rất nhanh, phần nghe giờ không còn bị dắt, bị lỗi nữa. Hi vọng các bạn sẽ đạt điểm cao khi làm bài test
  5. vatoki2016