1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ phần mềm giúp bạn học 3000 từ vựng tiếng anh trong 10 ngày !

Chủ đề trong 'Mỹ (United States)' bởi faster0123, 10/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. faster0123

faster0123 Thành viên mới

Chào anh chị em trong diễn đàn của mình . Hôm nay em mới biết được trang diễn đàn hay như của mình và xin ra mắt anh chị em . Mong anh chị em giúp đỡ và chia sẻ để cùng tiến bộ . Nhân việc ra mắt em xin tặng anh chị và các bạn phần mềm học từ vựng ANKI và bộ 3000 từ vựng tiếng anh thông dụng + 600 TOEIC thông dụng . Lý do thì chắc ai cũng biết rồi :D .
    Càng biết nhiều từ vựng, bạn càng sử dụng tiếng Anh tốt hơn, dễ dàng hơn.
    Ngược lại, với vốn từ vựng hạn hẹp, bạn sẽ nếm trải những tình huống như:
    • Nghe người ta nói nhưng không hiểu
    • Không có đủ từ để diễn đạt ý mình muốn nói
    • Đọc vài trang tài liệu mất cả buổi trời vì gặp toàn từ mới
    • Và ức chế nhất là khi học đi học lại 1 từ cả trăm lần – để đến khi cần xài thì lại quên.
    Dĩ nhiên, ai cũng từng trải qua những tình huống đó. Vì mới bắt đầu học tiếng Anh thì ai cũng có vốn từ vựng = 0 như nhau mà thôi.
    Nếu hiện tại bạn thấy mình thiếu từ vựng “trầm trọng” thì cũng đừng quá lo lắng. Bởi vì bạn có thể thoát khỏi tình trạng đó bằng cách bắt đầu học và tích lũy từ vựng ngay bây giờ.
    Ngày qua ngày góp nhặt từ vựng, vốn từ của bạn sẽ tăng lên.
    Nhưng kiên trì thôi thì chưa đủ. Bạn phải học nhanh.
    Đó là lý do bạn cần phương pháp và chiến lược học từ mới hiệu quả, tiết kiệm thời gian; giúp bạn nhanh chóng tích góp được vốn từ vựng cần thiết và sử dụng được tiếng Anh theo nhu cầu.
    Nếu anh chị và các bạn có quyết tâm + với phần mềm ANKI thì bạn sẽ học được số lượng từ vựng tầm 3000 TỪ trong vòng 10 . Phần mềm và từ vựng mình chia sẻ free nhé . Các bạn cứ vào link này mà tải về . https://goo.gl/SDCy74 . Em đăng bài không biết có phạm luật gì của diễn đàn không và nếu có mong Mod bỏ qua cho . Phần mềm và bộ từ vựng trước kia em mua nhưng bây giờ xin chia sẽ lại ạ .
    jscmrsha thích bài này.
  2. jscmrsha

jscmrsha Thành viên quen thuộc

3. kimchungmoz

kimchungmoz Thành viên mới

link hỏng rồi bạn ơi mình không tải được bạn kiểm tra lại nhé hình như là web có vấn đề hay là phần mềm này die rồi hả bạn ơi