1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ thông tin về House và Tribal ...

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi cuongdiec, 08/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. silentshadow

silentshadow Thành viên mới

thanks bạn junkim nhé....kiến thức mình về cái này còn mỏng quá.. xin đc chỉ giáo
  2. silentshadow

Tiện đây xin mạo muội up cho quen tay...... Ai cười hở mười cái răng
    http://www.yourfilehost.com/media.php?cat=audio&file=push___strange_world.mp3
  3. cuongdiec

cuongdiec Thành viên mới

Em chơi dj tự nghe luôn mí anh ơi ... ra tới xã người ta chọi đá chết ... em chơi dj amatuer tiếng tăm gì đâu anh ... bài đó em có oài ... thanks anh giới thiệu nghe ...
    To silentshadow : bạn có thể vào www.vietdjclub.com để down nhạc bê đó tụi mình up nhạc cũng nhiều ...
    Riêng Feel my fire mình up bên đó 2 kiểu bạn search thử trong mục house tìm người up là djandtatoo sẽ thấy ...
  4. deejayz-x

deejayz-x Thành viên rất tích cực

to Silentshadow: tớ ngại upload lắm, với lại link nhạc house thì do ko nghe nhiều lắm nên tớ ko có đâu, thi thoảng bắt gặp thì tớ load chứ ko chịu đi tìm :D vậy nếu muốn nghe thì mang gì đó qua chỗ tớ tớ copy cho.
    Tớ có mấy cái cũng được là Tribal mix vol 2&3, một cái nữa cũng rất hay ho là The Underground Sound of Madrid mixed by Julia Poker và D-Formation.
    to cuongdiec: có một vài DJ hay ho, đồng chí thử xem Hernan Cattaneo, Chus & Ceballos, D-Formation, Max Graham, Filterheadz, Matthew Dekay ...
  5. silentshadow

Chẳng biết nói gì hơn ngoài 2 chữ cám ơn bạn deẹay. Người ngoại đạo như mình mà đc bạn giúp ận ình thế này thì chẳng mấy chốc mà trở nên phổ cập với EDM mất thôi. Nếu thứ 6 mình đi đc xin gặp bạn để bổ sung kiến thức nha.Rất mong sớm biết thé nào là DJ.
  6. cuongdiec

cuongdiec Thành viên mới

Thanks bác nghe ... cũng có nghe D_Formation và Chus & Ceballos để thử tìm mấy cha kia nghe thử xem sao ... cám on nghe ,,,
  7. silentshadow

quên, cám ơn cường nha. Vô cái trang đó kiếm nhiều thứ hay lắm... vote 5 *
  8. cuongdiec

cuongdiec Thành viên mới

Không có gì ... mình thỉng thoảng cũng vào đó lấy nhạc về đánh mà ...
    Nick mình bên đó là Djandtatoo ... vào đó bạn share 1 bài nhạc thì sẽ nhận được nhiều nhạc của mọi người gửi lên lại ... Trang đó đa số DJ ở trong nam hay vào ... ngoài bắc thì có ttvnol ... có dịp nào nam nắc giao lưu thì good ...