1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ với các bạn những phương pháp phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi phuongnhi241216, 25/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongnhi241216

phuongnhi241216 Thành viên quen thuộc

Chào bác sĩ! Em là les nhưng vòng 1 của em vẫn phát triển như nhiều chị em khác làm em bị khá nhiều phiền hà nên em đang tính đi cắt bỏ ngực. Không biết hiện nay có những phương pháp phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les nào và địa chỉ nào thực hiện những phương pháp phẫu thuật cắt bỏ ngực tốt bác sĩ nhỉ? Em cảm ơn bác sĩ trước! (Bảo Châu, TP. Hồ Chí Minh).

Bảo Châu thân mến!

Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng rất cảm ơn bạn vì đã quan tâm và tin tưởng gửi những thắc mắc của mình đến cho chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Bảo Châu đang thắc mắc hiện nay có những phương pháp phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les nào và địa chỉ nào phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les tốt? Chúng tôi xin được giải đáp thắc mắc của bạn như sau:

Ảnh minh họa phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les

Những phương pháp phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les

Phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les là một phương pháp phẫu thuật thẩm mỹ phức tạp và lắm gian nan hơn rất nhiều so với những phương pháp nâng ngực giành cho nữ giới. Hiện nay, phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les bao gồm 3 phương pháp chính:
    Phương pháp phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les Double Incision: Đây là phương pháp cắt bỏ ngực giành cho các cỡ ngực lớn B, C, D. Đây là phương pháp được áp dụng khá nhiều bởi nó có khá nhiều ưu điểm.

Phương pháp phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les Keyhole: Phương pháp này giành cho những người có bầu ngực nhỏ hơn, cỡ A hoặc gần B. Phương pháp này được các bác sĩ thẩm mỹ thực hiện bằng cách cắt một đường nhỏ nằm dọc theo viền của quầng vú sau đó lấy mô ngực ra bằng một kim tiêm hút mỡ. Với phương pháp này sẽ không can thiệt vào phần nhũ hoa của trung tâm.

Phương pháp phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les Peri – arealar: Với phương pháp này, các bác sĩ sẽ cắt một đường tròn quanh đầu vú sau đó lấy các mô mỡ ra và thu nhỏ bầu ngực lại.

Địa chỉ phẫu thuật tốt ====>>>> phẫu thuật cắt bỏ ngực cho les[​IMG]

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777

Giải đáp thắc mắc=====>>>>>Nâng ngực có nguy hiểm không[​IMG]