1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chia sẻ

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Maja, 05/07/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Maja

Maja Thành viên tích cực

em vừa bị thất tình các bác ạ .người tình trong mộng của em ,hôm nay tự dưng theo các cô gai khác ,thế là em bị đá .buồn lắm lắm ý ạ .em định mộng tiếp để kiếm anh chàng nào đẹp zai hơn cái anh đá em ,cho bõ vì đã bỏ rơi em ,nhưng ko hiểu sao em đi ra ngõ lại bước chân trái ,thế là vừa nhìn thấy một anh đẹp zai trước mặt ,đang định chuẩn bị tác chiến ,quay đi quay lại em hụt hững vì một cô gái khác đột nhiên xuất hiện ,nhìn cách họ thể hiện em đoán chắc là hai ngươi đang yêu nồng cháy .thê là thôi em bị lững mất người định cua rồi .~X .đành ngậm ngùi quay đầu về nhà ,đi vào phòng để làm một giấc ngủ cho ngon lành .đang say giấc cái rầm một cái ,em rớt khỏi giường các bác ạ ,lúc đó ngỡ ngàng hóa ra mình đang trong giấc mộng .

hì hì...... em tâm sự lỗi lòng em ,có gì ko phải các bác bỏ quá cho em ạ .@-)
  2. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Tóm lại là k có chuyện gì đâu chứ giè? Nói cho vui cửa vui nhà thôi chứ giè? ;)) Thế la tốt rồi, tưởng thất tình thật thì chỉ cho một cách giải sầu
  3. phanvthuan

phanvthuan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tò mò cái cách gì rồi đấy!!!
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Chia sẻ: Thế sàn nhà nhà em có làm sao không. Nếu ở chung cư thì thể nào cũng bị nhà dưới kiện, làm gì trên đó mà cứ huỳnh huỵch thế [-X
  4. Maja

Maja Thành viên tích cực

có sao đấy chứ ạ ,em bị thất tình thật khi em mộng mà .nếu em bị thế thiệt thì em phải làm thế nào để giải sầu ạ ,chỉ giáo cho em chút kinh nghiệm đi :((
    Chia sẻ: Thế sàn nhà nhà em có làm sao không. Nếu ở chung cư thì thể nào cũng bị nhà dưới kiện, làm gì trên đó mà cứ huỳnh huỵch thế [-X[/QUOTE]
    hông sàn nhà ,nhà em ko có sao ,nhưng em lại có sao ,người hàng xóm ko kiện em vì đêm hôm khuya khắt làm gì huỳnh huỵch ,mà mắng em te tua là sao đêm qua làm họ hết hồn ạ :-"
  5. linhmeomeo

Bác cũng thất tình chăng? ;))

Khi nào bị thiệt thì hẵng hay ;))
  6. phanvthuan

phanvthuan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hỏi phòng khi bồ tớ thất tình thì tớ còn biết mà tư vấn.
  7. linhmeomeo

;)) Tớ tưởng cậu chứ, bồ cậu mà thất tình thì cậu lo làm gì ;))
  8. Maja

Maja Thành viên tích cực

:-??ủa ko được học hỏi trước hả bác .....
  9. linhmeomeo

Học trước hả?
    Kinh nghiệm đau thương của mềnh là ntn:
    - Về lý thuyết: sống cho thật tốt để sau này khi nhìn lại thì người phải hối hận k bao giờ là mình. ---------> nghĩ thì hay thế nhưng k làm được.
    - Trong thực tế: chia tay xong 2 thằng đều nhanh chóng lập gia đình và đều ly hôn sau chưa đầy 2 năm :) Gặp lại nhau cũng hơi buồn but chả tiếc gì nữa vì giờ có nhiều cái để nghĩ hơn ;))
    Tóm lại, nếu em làm đúng như lý thuyết mà chị nói ở trên thì sẽ thấy đỡ buồn và mọi chuyện cũng qua nhanh thôi. :D
  10. Maja

Maja Thành viên tích cực

hì hì [:P]......thank bác ,để hôm nào em thất tình thật em sẽ làm theo lời chỉ giáo của bác ạ ^:)^