1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia tay vì bạn trai mất jin

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi cybernaute, 12/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Duonganh

Duonganh Thành viên rất tích cực

Chồng mình sau này thì không dám nói trước nhưng ông bạn trai trước mắt mà đi với cô khác mà xẩy ra chuyện ấy thôi là mình chia tay tạm biệt luôn không 1 chút hối hận
    Mắt đen như hạt nhãn
    Tóc mềm như sợi mưa giăng
    Ai mua Dương Anh tôi
    Thì thương tôi với
  2. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Sau khi đọc xong tôi thấy các bạn là những người cực kỳ ích kỷ. Tôi xin hỏi các bạn một điều.
    1- Yêu và được yêu là một sự tuyệt vời của cuộc sống. Tại sao khi yêu người ta không thể đem lại cho nhau mọi thứ. Không thể cho nhau tất cả nào. Chắc chắn là nên như thế chứ. Xét cho cùng ******** cũng chỉ là phương tiện của tình yêu. Lúc đó cả hai người cũng dâng hiến cho nhau thì có gì là sai? Cái sai lớn nhất chỉ có thể là lúc đó họ chưa làm ra kinh tế để tự lo cho bản thân và lo cho con của họ nếu có mà thôi. Còn chuyện quan hệ thì không hề sai.
    2- Trước khi bạn yêu người ta bạn lấy gì để chắc rằng trước đó người ta không có người yêu. Bạn đã yêu người ta thì đừng có mà để ý đến quá khứ của người ta. Người ta trước đó có quan hệ với ai thì đó là chuyện của quá khứ, trước khi người ta và bạn yêu nhau.
    3- Điều cuối cùng tôi nói với bạn cybernautre là như thế này. Bạn có quyền làm mọi thứ liên quan đến bạn tôi không dám quan tâm. Nhưng chuyện bỏ người yêu của bạn chỉ vì lý do ******** anh ta có quan hệ trước đó là quá đáng. Bởi vì bạn sẽ mất một tình yêu mà bạn đã vun đắp, đã mơ mộng về nó. Bạn cũng sẽ chỉ là nô lệ của TD mà thôi, bởi vì người như bạn thì luôn coi đó là thứ thiêng liêng, cho nên bạn tôn thờ nó mà không hiểu được TD chỉ là phương tiện của tình yêu.
    4- Tôi có ví dụ thế này nhé. Giả sử bạn cyber... lấy chồng, bạn quan hệ với người ta, người ta quan hệ với bạn. Bạn bị MT chứ gì? Sau đó chồng bạn ngoại tình với người khác. Bạn biết được có bỏ chồng không? Với cá tính của bạn thì chắc chắn là sẽ bỏ, Ờ! Vậy thì sau đó, giả sử bạn yêu người khác, người ấy trong trắng khi đến với bạn. Rồi người ta biết bạn có quan hệ rồi bỏ bạn. Sau đó bạn có đau khổ không?
    5- Tôi thấy bạn trai của bạn rất tốt vì đã nói thật với bạn. Hãy suy nghĩ lại trước khi quá muộn.
    Chữ ký không hợp lệ!
  3. congtudixedapdien

congtudixedapdien Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hay nhỉ