1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia tay

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi tthhmm, 10/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tthhmm

tthhmm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhin anh toi_nằm dó ,nguoi gầy va hơi thở cung thật khó khăn .Cái chết dang đến dần dần ..........Anh săp chết .That nang nề khi nhin anh.toi nhin anh ,1 nguoi con trai khoẻ manh ngay nao bay gio gay va xac xo ,Khuôn mặt hốc hác ,nhung con vi khuẩn trong nguoi anh dang gặm nhấm anh dan dan va dau đớn.Co le luc nay ,toi ko thể noi duoc gi voi anh ,nhe nhang cam tay nhu cầu chúc con duong phia trước cua anh ,ko trông gai va trắc trở nhu con duong 25 nam qua anh da di .Hi vong nó khong phai la bước di lầm lạc như vay
    Em tu hoi Chet la gi?Liệu khi chết nguoi ta cung se co 1 toà an binh xet xu cac pham nhân cac loi lam ma ho da gap phai khi sống ?Neu vay em hi vong anh ko phai la nguoi pham nhân ay,..........................
    Cầm tay anh lan cuoi ,toi cam nhận su run rẩy trong tay anh va run rẩy trong tâm hồn .Anh co sợ chết ko anh?Anh có dau lam hay ko?em that may man vi da den kip ,kip de gap mat anh lan cuoi cung ay ,em da ko bỏ lỡ cơ hội của minh
    CUỐI CÙNG NGAY ĐƯA TANG AY CUNG DEN .CA NHA DƯA TIỄN ANH :KO 1 GIOT NUOC MẮT TU NHUNG NGƯỜI THÂN .ĐÁM MA LANG LE VA BUON TẺ ,EM CUNG VAY ,KO GIOT NUOC MẮT DƯỜNG NHƯ EM DA CỨNG CỎI HƠN RAT NHIỀU SO VOI NGAY XƯA ANH NHI?
    19 TUOI KO CON LA CO BE MÍT ƯƠT NGAY NAO NUA .EM KO KHÓC ,TƯ NHỦ NHU VAY NHUNG ANH BIẾT KHONG ,DUA ANH VỀ NƠI AN NGHỈ CUOI CUNG AY NANG NE CUNG NHU CACH DAY 1 NAM EM ĐƯA 1 NGƯƠI KHÁC VAY CHỈ CO DIEU HOM AY EM KHOC CON HOM NAY THI KHONG !EM DẾN NHA MA LONG NANG 1 NOI BUON KHÓ TẢ VA EM ĐÃ KHÓCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCC ...................,KHOC 1 MINH MA KHÔNG AI BIẾT ,CO LẼ NHU VAY NHE NHANG HƠN CHANG ?

hoa quynh
  2. tthhmm

Van biet rang nuoc mat chnag giu duoc anh tro lai voi cuoc song ,Van biet rang khoc nua cung chi co the thoi ma ko ngan noi nhung giot nuoc mat ay.Em phai lam sao day?
    Chia tay va chia xa mai mai ,lieu anh co con nho moi nguoi ko anh?Phut chia tay ay anh đâu nỡ rời xa moi nguoi phai ko anh?Anh van con goi duoc 1 tieng :Mẹ oi......
    em da muon mat roi ,.da muon mat roi anh ah........lam sao bay gio?Hoi han cung ko kip nua
    Ngoai kia hiên nhà em Hoa quynh van nở ,ruc ro va tinh khiet nhu tuoi xuan cua anh......Hương hoa quynh van bay van thap thoáng dau do la hinh bóng cua anh ben gia dinh ,ben moi nguoi
    AI BẢO CHIA TAY LA ĐIỀU DẼ
    CHIA TAY LA NƯỚC MẮT LA ĐỚN ĐAU
    LA NGƯỜI SỐNG CHỈ CON 1NỬA
    VA NGƯỜI CHẾT CÒN VƯƠNG VẤN CÕI NHÂN GIAN
    hoa quynh
  3. tthhmm

chet la het!
    that vui khi co nguoi hieu minh den the
    co le vi ban da trai qua giay phut ay
    nhung minh hanh phuc hon ban nhieu lam ,minh van phai vung tin vao cuoc song va vao ban nua chu
    cam on ban cua toi!
    toi hom qua dap xe tren duong thay minh,sao ma lac long den vay ,lai nho ban va nho ca anh nua ,o noi ay ko biet anh co co don nhu em bay gio ko anh?Anh co nho mẹ ko/
    hoa quynh_FOVEVER
  4. tthhmm

EM NhUNG TUONG MINH DA DO BUON HON MA KHI NHAC LAI CHUYEN DI AY VAN THAY MẮT MINH CAY CAY, ANH AH
    cuoi 1 minh roi tu hoi phai lam gi tiep bay gio/????????????
    quen chuyen do di dau co de phai ko anh?
    hoa quynh_FOVEVER
  5. gio_mua_dong

gio_mua_dong Thành viên rất tích cực

Cái chết rồi cũng lãng quên nhanh ....................
    Chết là hết .........................Đúng không nhỉ ...Hỏi nhiều người mỗi người nói một cách trả hiểu ..................
    ( Bạn ơi có thể gõ có dấu không ? )
    Chúng ta yêu nhau chỉ mong thế..!
  6. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Chẳng bao giờ có thể quên được... Có thể một lúc nào đó tình cảm dần sẽ nhạt đi theo năm tháng, sẽ quên dần những gì về người đó.... Nhưng một điều chắc chắn là không thể quên hẳn được một con người, nhất là người đã đi sâu vào tim mình....
    Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  7. huyen84

huyen84 Thành viên mới

thời gian là 1 fương thuốc fổ biến chữa lành các vết thương lòng !
    wat u see is wat u get ...
  8. comeintodie

comeintodie Thành viên quen thuộc

chết ư!Điều đấy mình đang muốn sẩy ra với mình đây
    I'll never find anyone to replace you
  9. comeintodie

comeintodie Thành viên quen thuộc

i want to die
    I'll never find anyone to replace you
  10. technicolor

technicolor Thành viên mới

chia ly mai mai la 1 dieu dau kho nhung cuoc song con o phia truoc , ban thi con rat tre , dung qua bi quan , dau thuong nao roi cung se qua thoi , quan trong la ban co biet chap nhan hien tai hay ko/, co dam nhinh thang vao su that ma dung len song tiep valam tot nhung gi minh phai lam . Cau chuc moi dieu tot lanh den voi ban
    .[/size=8] .[/size=8] .[/size=8]