1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chicken Dunk club - where legends born

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi blutobluto, 23/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blutobluto

blutobluto Thành viên rất tích cực

Topic cũ đã 96 trang . Anh em sang đây luôn cho rộng rãi.
    Ngày sinh nhật đội là ngày 7-11 ... sắp tới chúng ta sẽ tròn 3 tuổi và chiếc cúp vô địch này chính là quà sinh nhật cho chính chúng ta ... Hãy luôn đoàn kết và tiến bộ ... Hãy mãi mãi là Chicken Dunk tấn công đẹp, phòng thủ chặt, phản công nhanh

Tặng mọi nười 1 câu trên tờ lịch ngày 04-04-04 (sinh nhật)

Đánh giặc lên ba hiềm vẫn muộn
    Lên mây tầng chín hận chưa cao
    Cao Bá Quát

Chicken Dunk vô địch vô địch

Được Nam_Sinh_Ba_Dinh sửa chữa / chuyển vào 15:08 ngày 06/09/2006

Được Nam_Sinh_Ba_Dinh sửa chữa / chuyển vào 20:37 ngày 03/03/2007
  2. juicy

juicy Thành viên quen thuộc

xì, Chicken Dunk Club hoặc là CLB Chicken Dunk chứ lị, bạn Toàn thích kết hợp Tây Tàu thế?
    CHICKEN DUNK VÔ ĐỊCH!!!!!!!
    hôm qua phê dã man, chúc cả nhà chơi càng ngày càng hay, có đứt cuống họng vì hò hét cũng cam lòng từ sáng đến giờ uống mấy viên thuốc roài
    hôm qua nhậu nhẹt có ảnh ót gì ko, mọi người post lên đi.
    À Toàn ơi, thống kê xem quay được những trận nào rồi post lên hộ tớ với, tớ muốn copy mấy cái thax
  3. juicy

juicy Thành viên quen thuộc

xì, Chicken Dunk Club hoặc là CLB Chicken Dunk chứ lị, bạn Toàn thích kết hợp Tây Tàu thế?
    CHICKEN DUNK VÔ ĐỊCH!!!!!!!
    hôm qua phê dã man, chúc cả nhà chơi càng ngày càng hay, có đứt cuống họng vì hò hét cũng cam lòng từ sáng đến giờ uống mấy viên thuốc roài
    hôm qua nhậu nhẹt có ảnh ót gì ko, mọi người post lên đi.
    À Toàn ơi, thống kê xem quay được những trận nào rồi post lên hộ tớ với, tớ muốn copy mấy cái thax
  4. blutobluto

TRước hết, như anh hùng đã nói. Đội mình nên họp 1 buổi để tổng kết , rut kinh nghiệm ... liệu có thể gộp vào hôm liên hoan không nhỉ ??? Vụ liên hoan Party + Music + Basketball tại nhà tui thì sao nhỉ. Các trưởng lão nêu ý kiến đi chứ
  5. blutobluto

TRước hết, như anh hùng đã nói. Đội mình nên họp 1 buổi để tổng kết , rut kinh nghiệm ... liệu có thể gộp vào hôm liên hoan không nhỉ ??? Vụ liên hoan Party + Music + Basketball tại nhà tui thì sao nhỉ. Các trưởng lão nêu ý kiến đi chứ
  6. blutobluto

Thông báo với mọi người. Hiện nay tui cầm 3 băng 3 trận gặp 3 Đình, gặp Scorpius , gặp 3 đình trận bán kết 1 . Hương mọi cầm trận chung kết. Nghe nói Hương nó làm đĩa được nhưng hiện giờ ko thể liên lạc được với nó vì nó bay suốt ngày ... Nếu Hương nó không làm được thì em thông báo cho mọi người là tiền ghi từ băng ra đĩa hết 40K . còn từ đĩa ra đĩa là 3K tiền đĩa trắng . Các anh tính sao nhỉ ... đừng ai nghĩ đến chuyện mượn đĩa để copy nha.
  7. blutobluto

Thông báo với mọi người. Hiện nay tui cầm 3 băng 3 trận gặp 3 Đình, gặp Scorpius , gặp 3 đình trận bán kết 1 . Hương mọi cầm trận chung kết. Nghe nói Hương nó làm đĩa được nhưng hiện giờ ko thể liên lạc được với nó vì nó bay suốt ngày ... Nếu Hương nó không làm được thì em thông báo cho mọi người là tiền ghi từ băng ra đĩa hết 40K . còn từ đĩa ra đĩa là 3K tiền đĩa trắng . Các anh tính sao nhỉ ... đừng ai nghĩ đến chuyện mượn đĩa để copy nha.
  8. AND1

AND1 Thành viên mới

Thằng này dã man thật , kiếm tiền của anh em
  9. AND1

AND1 Thành viên mới

Thằng này dã man thật , kiếm tiền của anh em
  10. Dread_Knight_new

Dread_Knight_new Thành viên quen thuộc

Về chuyện tổ chức party, anh đề nghị mọi người lùi lại một tuần để đợi anh Công Anh về vì 30 tháng 9 là anh CA về rồi. Mình sẽ tổ chức hôm đấy thì sẽ có mặt cả anh CA và gia đình , luôn tiện thông báo cho anh em biết là đội KQ trẻ do anh CA dẫn dắt đã đập trẻ Tp hơn 50 điểm cách biệt, thấy anh CA bảo là có ém một chú chưa cho đấu với mình bao giờ hehe. Đợi về để đấu một phát luôn nhỉ. Lùi lại 1 tuần nhé Toàn, chiều nay mày lên Ams gặp thằng mọi Collect 100 Euro cho anh nhé, nó không đến mình sang nhà nó, 11h đêm nó mới bay cơ, ko được để cho nó thoát. Mà thằng Đàm Anh bao giờ đi nhỉ?