1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chiều dài của ********* có ảnh hưởng gì tới QHTD

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi nyeum, 21/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nyeum

nyeum Thành viên mới

chiều dài của ********* có ảnh hưởng gì tới QHTD

tui năm nay 19 tuổi rồi nhưng không hiểu sao DV chỉ dài có 13 cm đó là lúc tui cương lên rồi đó nha
    không biết như vậy có phải là chậm fát triển ...nếu thế thì tôi nên đi khám ở đâu nhỉ.....
    và nfgắnt hể có ảnh hưởng đến việc ấy không nhỉ,,,,
    không biết kích thước trung bình của đàn ông vn là bao nhiêu nhỉ...vì mấy thằng bạn tui ai cũng dài hơn tui ,.tới 16 lận
    có cách nào làm nó lớn lênkhông
  2. Atlantic909

Atlantic909 Thành viên mới

Kích thước trung bình là 10 thôi em ah,của em thế là đạt rồi đấy,còn mấy thằng bạn của em mới phải nên đi khám,quái thai rồi
    Comment:Dài quá ko tốt đâu(to mới là quan trọng),có phải đóng XXX đâu mà cần dài
    Union is strenght,united we stand,devided we fall,many hands make light work.
  3. david_teo

david_teo Thành viên mới

10Cm là hơi ngắn, tuy nhiên không ảnh hưởng nhiều đâu. Bạn có thể bù lại bằng kỹ thuật (còn những kỹ thuật gì thì bạn tự tìm hiểu nhé!). Thật ra dài quá (>18cm, theo tiêu chuẩn vn) cũng không tốt đâu, vì nó làm nhiều cô có cảm giá đau thốn trong một số tư thế, như thế thì mất cả vui phai không nào...
  4. nyeum

nyeum Thành viên mới

13(lúc cương) là binhthường đó hả ......nhưng đường kính của nó cũng có thế thôi àh....
    tui vẫn cứ thấy hơi nhỏ thế nào ấy....
  5. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Ko quan trọng . Cái quan trọng là sức dẻo dai
    Le plus beau cadeau qu'on peut me faire ,c'est qu'on m'aime pour ce que je suis .
  6. TomezCao

TomezCao Thành viên mới

Ờ thì nó được cái độ dài (mà 14,5 mới là cái chi mà tự hào zậy bé) nhưng nó mần ăn có ra gì không iêm.
    To neyem: Không phải lăn tăn nhìu về độ dài đâu ông bạn. 13 phân kết hợp với các động tác (kĩ thuật) xúc tác thì ông vẫn có thể tự tin được. Đừng có áy náy về nó mà lại tham gia mấy cái chương trình về enlarge pennis xong rồi lại hỏi tại sao iêm năm nay 21 tuổi rồi mà cứ xìu hoài à...
    Cơm ngon không sợ muộn
    Tướng tài áp trận sau
    Trò hay cuối buổi diễn
    So wait up! E'vry dog has his day...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa