1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chiều em đi Đồ Sơn , các bác tư vấn cho em với

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi bk50, 04/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. macoletvn

macoletvn Thành viên mới

hỏi đúng dân HP đây rồi
    tớ ở thành phố này 2 mấy năm mà đi ĐS đếm trên đầu ngón tay.Ừa, chắc cũng đc 3 lần ấy chứ.Hp đang mưa và hơi lạnh, bạn đi ĐS ngày này là thất sách rùi.Đi biển phải đi mùa nóng nóng 1 tí, ra gần tới biển đã cảm thấy mát rười rượi-thế mới sướng.chứ ra ăn đc vài con ghẹ để run cầm cập thì.. thôi để dành dịp khác mà đi bạn ah
    tớ thì toàn nghỉ ở nhà khách tên là Hà Nội(ko nhớ khu nào nữa hic hic), phòng cũng sạch sẽ, giá lại phải chăng
    chúc vui vẻ!
  2. minhngoc86

minhngoc86 Thành viên mới

Đến giờ Hp vẫn chưa mưa
  3. ramcon86hp

ramcon86hp Thành viên mới

Hải phòng đang mưa tầm tã rồi., Đồ sơn thế nào đươc chứ
  4. Nam_Ng

Nam_Ng Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hải Fòng tạnh mưa rồi nhé . Đi đi bạn
    Tư vấn nhiệt tình đây ^^
    - Thứ 1 : Nếu bác muốn đi du lịch mà có kèm theo tí hú hí với mấy em ở đấy thì cứ ra đấy thôi .Mà đừng có vào khu Xây Dựng , xây diếc gì cho nó chán ặt ra . Theo em cứ vào nhà nghỉ Chi Mai- nó có tầm view đẹp,trên gác , lại yên tĩnh . thoải mái . Còn gái thì nó dắt từ hàng này sang hàng khác . Cùng 1 chỗ cả cho nên yên tâm gái ở ngoài hay ở trong Xây Dựng cũng như nhau . Giá cả update cho bác nè : 150k / shot / 1 hour . Nhưng bác cứ trả 120k cho em ^^ . Cùng lắm là 130k thui nhá . Còn gái thì bác cứ chọn như chọn tôm chọn cá ấy . Ưng thì kéo vào . Ko ưng thì đuổi ra , gọi em khác . ^^ . Hoặc có thể ra Đoàn 295 - chỗ này ít khách nên nó fục vụ chu đáo hơn ^^ .
    Đấy là về khoản gái gú . Còn về khoản trong sạch thì theo em,bác ra khu Bảo Đại ( Cũng ở khu 2 thôi ) . đi lên 1 tí thì có vài nhà nghỉ,giá cũng okie ( 150-200k ) / ngày mà lại ko tanh . ^^
    Còn vấn đề đi chơi ăn uống thì tốt nhất ko nên mua ghẹ , cua , của mấy bà ở ngoài bãi biển vì toàn cân thiếu , ko ngon . Cứ ra thẳng chợ mà mua về rồi thuê ng luộc . ^^
    View thì bác có thể View ở đoàn 295 , khu 1 , khu 2 . Có thể vào tham quan Công viên khủng long chỗ hòn dáu resort .
    Hix . đói quá . đợi em fang bát mì đã rồi vào tư vấn tiếp
  5. rainkute

rainkute Thành viên mới

Em thì mấy lần toàn vào khu nhà nghỉ Hải âu,Thuỳ dương gì gì đó,phòng cũng ko đắt lắm đâu khoảng 200k 300k thì phải,bác tới khu 2 chỗ đông đông hỏi mấy anh xe ôm,nó nằm gần mấy chỗ cho thuê áo tắm thui!
  6. Guest08

Guest08 Thành viên mới Đang bị khóa

Trời lạnh này mà đi ĐS á; chắc lại đi ... rồi. ĐS đi chỉ cần 1 ngày là chán ngắt, bãi biển bé lại chẳng có gì vui chơi ngoài mấy thứ mà các bác nói hết ở trên rôi
  7. seagod

seagod Thành viên rất tích cực

Khoá topic với lý do: tên topic không rõ ràng
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa