1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chiều thứ 7 ( 11-09 ) 1h30' đá với tuyển tại sân Hoàng Cầu . Sáng vẫn đá bình thường !( bài trang 11

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi Hetfield, 25/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hetfield

Hetfield Thành viên quen thuộc

Chiều thứ 7 ( 11-09 ) 1h30' đá với tuyển tại sân Hoàng Cầu . Sáng vẫn đá bình thường !( bài trang 11 )

Vẫn chỉ là cái chuyện mọi người ngày một ít đi đá bóng hơn thôi,vẫn chuyện dễ nói nhưng không làm.Bây giờ mới thấy những hi vọng đội bóng sẽ thi đấu nhiều hơn khi tất cả đã nghỉ hè chỉ là vô vọng.Không thể trách mọi người vì đúng là cũng phải đi nghỉ xả hơi chứ.Nhưng mà các ông có phải là Tổng công ty du lịch hay không đấy mà trốn biệt tăm hàng tháng trời thế?Cũng có đề xuất đá 2 trận một tuần nhưng mà thực tế bây giờ thì không thể,ai cũng có công việc của mình,chỉ có weekend là mọi người còn tập trung được thôi,hãy cố làm tốt việc 1 tuần đá một trận đã.
    Hiện nay đội bóng đang muốn thử nghiệm các vị trí và lối đá,nhưng chẳng đủ người đi,gom được 7 người là may lắm rồi thì thử cái gì?Chẳng có cái gì là không có giá,chẳng có cái gì không có kết quả,mọi người phải cố gắng để còn là phần quan trọng của đội bóng chứ.Đến giải rồi thì mới cố chắc không có hiệu quả đâu.
    Kêu gọi tất cả những ai ham mê đá bóng thì hãy đến và gia nhập FC83,chúng tôi đặt ham mê,tình bạn lên hàng đầu nhưng bạn vẫn phải cố mà chứng tỏ mình vì thi đấu là thi đấu.
    Cảm ơn Hà Nội Transerco đã mở tuyến xe buýt Hà Nội-Từ Sơn,như thế thằng Pipo sẽ không thể trốn ru rú trên đó,thứ 7 nhớ mà đến sát cánh với anh em đi chứ.
    Làm lại danh sách đội bóng đi nhỉ,những ai rỗi rãi hãy ghi tên vào đây và chịu khó đi đá bóng nhé.Làm thế này mãi cũng chán nhưng mà để còn biết những ai đá bóng để còn gọi nhau đi đá.Lịch là 8h sáng thứ 7 hàng tuần,đá xong còn Half-life chứ.
    1.Hetfield / Phong
    Tel:8530242
  2. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

bá cáo em có mặt
    0904170893
    lâu lắm không đá bóng ... nhớ qoé
  3. juventushn

juventushn Thành viên mới

Em sẽ ko ru rú nữa đâu các bác yên tâm... he he.
    Anh em chịu khó tham gia đá cho vui nhé, chứ cứ như tình trạng này đội bóng lèo tèo chán lắm. Trong tuần này ngoài thứ 7,CN có ai rỗi ko, làm 1 trận nhỉ.
    Pipo/Hà
    8435405
  4. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Ủng hộ anh em.Tuần này giao hữu nha/////Thật đó mấy anh.
  5. nuihanoi

nuihanoi Thành viên quen thuộc

Báo cáo anh em,một thời gian nữa em sẽ quay lại sát cánh cùng anh em trong một khoảng thời gian ngắn.Hy vọng anh em cho em vào đội với.....................
  6. November_tears

November_tears Thành viên rất tích cực

Đíu cho, ờ
    Ntears [red]Nước mắm /Linh
    Anh em mới nếu muốn gia nhập thì cũng hãy cứ post số đt với tên thật lên đây, đội bóng sẽ liên lạc
  7. phu_thuy_so_ma

phu_thuy_so_ma Thành viên rất tích cực

Tên kia, mi sắp về đấy hả? Grr, tưởng để hè năm sau về 1 lũ chứ Mà lâu lắm 0 thấy liên lạc rì đấy nhá
  8. X-files

X-files Thành viên rất tích cực

X-files/An
    0912378090/5633664
    Luôn luôn có mặt và sẵn sàng.Hiện giờ đội bóng đang rất nghèo nhân lực nên những anh em đã góp mặt mong nhiệt tình hơn nữa,những ai mới tham gia nên bớt chút thời gian sáng thứ 7 đến tham quan đội bóng.Mong mọi người cùng cố gắng.
    Tiện đây nói luôn chúng ta sắp vào năm học mới lịch hoc sẽ thay đổi nên có lẽ chúng ta cũng nên điều chỉnh lịch đá một chút.Mọi ng cho y kiến là vẫn đá sáng thứ 7 hay chuyển sang lịch khác tiện hơn,mọi ng cho ý kiến để tao còn đi đặt lại sân.
    Thứ 7 tới sẽ bàn việc này,mong những mọi người cố gắng đi
  9. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

Có em.Bây h em học chiều nên chắc là buổi sáng đá vô tư.
  10. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

em tức Bean tổng đài 76A Núi Trúc ... khục khục