1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chim Cò gờ rúp - Những chuyến đi bất tận. Tháng 10 - miền Tây mùa nước nổi - tiếp sức đỉnh Mồ Côi

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi candyduong, 14/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tiengiangquetui

tiengiangquetui Thành viên rất tích cực

đông vậy hẹn nhau ra công viên gần nhà thờ Đức Bà đi
  2. tiengiangquetui

bác nì chỉ đường vòng rồi. từ TP đi thẳng về Huyện Cai Lậy, sau đó chạy qua Chợ Lách. Đường nhựa láng o, doc đường là vường sầu riêng, và gần hơn
  3. urikosquare

urikosquare Thành viên mới

Sao danh sách k có tên em vậy
    ngày mai nhất định em lên sớm, ủng hộ luôn vụ đạp vịt tại lần rồi em đòi di ( o cái giếng jì đó em quên rùi) mà các pác k cho, nên giờ đạp cũng dc ,
    sang'' mấy h vay bác thuận, chi chíp ????? cho em thời gian chính xác để em còn bắt xe lên nữa chứ
    @ chi chíp: yên tâm đi em thấy đợt này nhìu chi di lắm k chỉ 1 mình chi là girl dâu
    Chủ nhật op. moi người đi đông đủ nha đặc biệt là nhóm ăn chơi chác táng thíu moi người là em buồn lắm đấy(ăn chơi chác táng mà sao lại k tham gia ăn chơi chứ)
  4. chipcon0303

chipcon0303 Thành viên mới

@uriko: nhìn vào signature "anh mãi là người đến sau" của em,mọi người chưa dám đưa vào danh sách í mà , nhưng mừ chị đã liệt em vào list những người "phá mồi" rồi, yên tâm ha! Kế hoạch ăn chơi bác Thuận đã post ở trang trước, em xem lại nhé. Thời gian chính xác là 8h sáng CN 20/4, còn địa điểm thì quán cafe Rose hay Nhà thờ Đức Bà dzạ? có ai finalize giùm với
  5. bichvan10

bichvan10 Thành viên mới

May nay ban qua nen khonglen mang coi duoc, nhan duoc may cuoc goi cua nhom "an choi trac tang" nen moi biet la ngay mai co lich di choi.
    Cho V tham gi nua nha.
    Theo V biet thi Bac Cuong cung tham gia buoi sang nua do
  6. tiengiangquetui

7. optimistBT

optimistBT Thành viên mới

@all : 8 h 00 ngày Chủ Nhật 20/4/2008 tại cà phê Rose - số 12 - 14 - 16 Đường 3/2 (gần khách sạn Kỳ Hòa). Không thay đổi nữa nha! Nếu ai muốn đạp vịt thì nên đem theo đồ tắm qua Công viên nước Đầm Sen giải nhiệt luôn.
    P/S : Tui mua 15 cái DVD, ngồi burn miệt mài được 6 cái. Tới cái thứ 7 thì fail, rùi thứ 8 fail. Sợ wá tắt máy đi ngủ. Sáng vô ngồi burn tiếp (không dám mở program nào hết vì sợ ảnh huởng). Tiếp tục hy sinh 6 cái DVD nữa. Mà mua DVD TDK loại "mét" tiền nhứt ùi, hổng phải loại cùi. Í zị mà hổng hiểu tại sao? Hu hu ! Chạy xuống nhờ IT kiểm tra. Sau khi thử tới thử lui, IT của tui phán 1 câu nghe đau như cắt : "Mắt tiêu ùi". Má ui! Zị là tốn xiền nữa ùi! Mà tui thử burn cái CD thấy nó vẫn chạy phà phà. Zị là sao? Chim cò nào mần IT chỉ giáo cái.
  8. vagabonder

vagabonder Thành viên mới

Ở Đầm Sen đang có lễ hội Du lịch á Không biết có được đạp vịt không nhưng mà đi vào CN thì chen lấn muốn chết quá
    Được vagabonder sửa chữa / chuyển vào 13:01 ngày 19/04/2008
  9. tiengiangquetui

đông vui, vào đó quậy tưng bừng tiếp thị chim cò gờ gúp luôn
  10. chickbig

chickbig Thành viên mới

Ngộ dzậy ta tui cũng đăng ký rùi mà anh Đoremon lại ko để tên tui vào là sao ta?
    Chuyến này ra HN thì muốn bầm chổ nào và dập chổ nào đây anh Long?