1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chim lon...

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi Mandy_Chi, 21/04/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mandy_Chi

Mandy_Chi Thành viên quen thuộc

Em chao.,
    O day co ai ghet may con chim lon khong? Con em ha? Em di ung voi bon no lam roi, chac nheu nguoi cung giong em nhi?
    Eo oi, sao ma chung no lam mom the co chu, o dau cung noi duoc, cai gi cung noi duoc, luc nao cung noi duoc. Nhung ma phai cong nhan la "trinh do" cua bon chim lon. khong che vao dau duoc, bat ki van de nao chung no cung loi ra buon duoc,lai con them mam them muoi, them dau them duoi cho no hap dan nua chu. Ai ma de dinh den bon nay thi tu tot cung thanh xau xi, xau xa, xau., noi chung la xau het. Ma kho noi dan ta lai hay "tin nguoi" nua chu, cu ngoi nghe chim lon buon, tin sai co, tham chi ke ca khong tin thi cung. ra cho khac lai tiep tuc bien thanh mot con chim lon "chinh hieu con nai vang", ke lai nhung gi minh vua nghe duoc, tham chi con. hay hon nua. Buon cuoi that, chung no gioi that, ma chuyen cua bon chung bao gio cung rat hay, . loi cuon, va thu hut rat nhieu nguoi nghe o bat ki dau. Em nhieu lan duoc nghe chim lon, cung tin, nhung roi lai vo le ra tat ca nhung gi bon chung noi chi dung 1/10 thoi, con dau la . tu sang tac. A ma khong biet truyen cua bon chim lon co "song dai" khong nhi? bac nao biet thi cho em xin mot cau voi.

hanhchi
  2. n/a

n/a Guest

hihi
    ở đây có ai tự nhận mình là người tốt thì giơ tay để mọi người còn biết
    trong mỗi người , ai mà chẳng có tính xấu , đúng không , Mandy_Chi ?
  3. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

chẳng giám nhận là mình tốt,
    nhu*ng cũng chẳng hại ai cả thế là OK,

"Không có gì" độc lập tự do ,,,...
    truongdu
  4. Who_can_I_kiss_but_You_?_new

Who_can_I_kiss_but_You_?_new Thành viên mới Đang bị khóa

Mandy-Chi ơi-anh chỉ muốn hỏi em một điều này thôi:bài đó em viết hay ai viết vậy ?
    <font size="4"color="red">Who can I kiss but You ?</font>
  5. Mandy_Chi

Mandy_Chi Thành viên quen thuộc

Da, bai nay la do em tu nghi, tu viet day chu, dau co cop nhat cua ai dau ma anh Wcikbu? noi vay? Khong tin la khong ot dau do nha.
    Em cugn biet la ai cung co tinh xau cua rieng minh, em chi muon noi ve mot tinh xau, vang mot tinh xau cua mot vai nguoi thoi ma.
    hanhchi
  6. n/a

n/a Guest

Nói chung thì đó là tính xấu , chạy vòng vòng chửi bới , hihi , giống mình quá , chỉ tội vẫn là người ...