1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"Cho ai,làm gì và bằng cách nào"(tr.4)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi Nguyet-ca, 04/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

ôi,nếu tầm này cho đến giữa tháng 12 của năm ngoái mà anh D co trong clb rồi,thấy bọn em làm thiếp chắc phát hoảng luộn,c.Vui,c.Hường,Nhung,a.Quang nhỉ?!!!^__^
    Nàng công chúa Út cua Vuong quoc Tháng Năm.
  2. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Tình hình là 2h mai , ai đến sớm thì tập trung ở đâu đó ?
    Đời đau khổ nên phải cười nhăn nhở !
    Người với người là bạn , nhưng ... lòng người hiểm ác !
  3. 0000000000000

0000000000000 Thành viên mới

Ngày mai đi xuống trường Tài Chính , tập trung ở cổng Voi Phục lúc 6h kém 15 nhé
    Vì trường đó hơi xa mà
    Có lẽ sẽ ko cần đến sớm nữa đâu phải ko ạ? Vì mình sẽ chỉ có gian hàng như lần trước thôi chứ ko dán ảnh xung quanh trại đâu ạ.
    Gặp lại mọi người ngày mai nhé!
    ( Yêu cầu ko cao su nhé)

À , bác Quang có mang lọ cắm hoa ko để em còn biết mà mang đi đấy?
  4. DKGiang

DKGiang Thành viên mới

Hôm nọ anh vừa đi chiến đấu về thủ tục với ngân hàng ==> ấn tượng xấu về ngành ngân hàng và những gì có liên quan đến ngân hàng ==> Không tham gia
    Với lại mọi người nghỉ ngơi thôi, làng Hữu nghị cũng hết hàng rồi. Chúng ta cũng không thể kéo nhau đi liên tục được, nếu muốn duy trì hoạt động bán hàng thường xuyên thì phải tìm 1 số cách thức khác.
    À mà mọi người chắc không xuống lúc 14h được đâu Kẻ nặc danh ạ, bọn anh chỉ xuống được tầm 18h30, và sẽ trang trí gian hàng bất hợp pháp ngoài thời gian quy định của ban tổ chức Em tổ chức người che chắn nhé
    Ảnh thì chắc là không đủ dán cả 1 mặt phông, có lẽ sẽ dán bảng hoặc làm 1 góc nhỏ thôi.
    Nhắn cho em bằng cách nào ???
    Được dkgiang sửa chữa / chuyển vào 22:58 ngày 13/11/2003
  5. ke_nac_danh

ke_nac_danh Thành viên mới

Hoa mộc lan à,
    Nếu hoa mộc lan thấy vui và có ý muốn tham gia với lớp mình thì mình cũng sẵn lòng mời mộc lan xuống góp chung vui. Lớp chúng mình luôn hoan nghênh. Chỉ sợ có người xuống rồi lại khóc thét vì cái trại tồi tệ quá, vô phương cứu chữa thì thật là xấu hổ cho kẻ nặc danh này quá. Nếu ai rỗi thì đến sớm cho vui (chỉ sợ không vui được thôi).
    Khi nào mọi người đến thì nhắn em 1 câu để em ra cổng chính đón được không ạ? Xin lỗi mọi người vì mấy hôm vừa rồi em không vào được ttvnol.com nên không thể post bài được.. Hẹn gặp lại mọi người vào ngày mai.
    Thì nhắn cho em vào máy được không ạ?
    0904198609,
    Được ke_nac_danh sửa chữa / chuyển vào 23:21 ngày 13/11/2003
  6. ke_nac_danh

Em chào cả nhà.
    Được sự ủng hộ nhiệt tình của các thành viên K38-21.01, chúng em đã bán hết được toàn bộ số hoa các anh chị để lại và 4 giỏ hoa. Em định gọi điện cho fangcongchua để trao lại đồ nhưng bây giờ em không nói được nên đành phải post bài lên trước mong mọi người đừng sốt ruột vội.
    Em cũng rất xin lỗi mọi người vì hôm qua chưa chuẩn bị tốt được, để mọi người phải chịu "bất công" nhiều. Thành thực xin lỗi ạ.
    Có gì em sẽ thông báo lại sau.
    Được ke_nac_danh sửa chữa / chuyển vào 21:53 ngày 15/11/2003
  7. robinsonsvn81

robinsonsvn81 Thành viên rất tích cực

1. Không ngờ trường Tài Chính to thế
    2. Không ngờ trường đấy tổ chức quy mô và tốt như thế
    3. Không ngờ bán hết
  8. ke_nac_danh

Em xin lỗi cả nhà. Do sơ suất nên kiểm tra nhầm.
    Tụi em chỉ bán được 3 giỏ hoa thô.i
  9. ke_nac_danh

To anh Quang: Em nghĩ là CLB nên có 1 tờ danh sách để tiện theo dõi. Chứ cứ lên mạng để lấy thông tin cá nhân từng người em nghĩ là hơi mất thời gian. Đối với những thành viên mới tham gia thì thật là khó khăn trong việc nhớ mặt, nhớ tên, lại thêm nick trên ttvnol, nick trên Yahoo! Messenger. Nếu như ai có ý muốn giấu 1 số thông tin về cá nhân thì có thể nói trước với anh Quang thì anh sẽ không đưa vào danh sách nữa (ví dụ như không muốn nhận quà sinh nhật thì có thể giấu ngày sinh chẳng hạn). Như vậy có được không ạ?
  10. Nguyet-ca

Nguyet-ca Thành viên rất tích cực

hix , mọi chuyện đã xong từ lâu. Em kính đề nghị mods khoá giùm em chủ đề này...thanx các bác. Có gì ta sang chủ đề khác bàn tiếp ạ !
    Một khi đã tắt lửa lòng...