1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho biết thế nào là Đẹp Zai nhá !!!

Chủ đề trong 'Album' bởi My_Name_Is, 14/01/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Zeen8

Zeen8 Thành viên mới

Nếu chỉ có thế này mà đẹp thì , để tui post mấy thằng trong CLB của tui cho mà xem , ko những đẹp mà còn cao nữa chứ , người ngợm khỏi chê luôn ( toàn dân Bóng Rổ mà , trong đó còn có cả tui nữa
    Được Zeen8 sửa chữa / chuyển vào 07:23 ngày 15/03/2005
  2. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

giời ạ ....hôm nay em lại ko ngồi ở nhà ... máy của em 1 đống hàng ngon ...nhìn phát phê luôn
  3. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

Nhìn bạn ngoài cùng bên phải đẹp trai quá đi cơ. Hichichichichichic
  4. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

cũng thường thôi
  5. bijouxxxx

bijouxxxx Thành viên mới

bác này..ngoài bác ra thì ai bác cũng chê ấy nhỉ
  6. moschino_love_you

moschino_love_you Thành viên mới

to boy xxx: hêhh xấu vẫn đẹp hơn cái mặt down down của bác...nhìn bác em ko nuốt đc cơm..đã ko muốn nói vì sợ tự ái rồi lại còn vi tính..ko biết thân biết phận...
  7. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Thường thôi
  8. mdma

mdma Thành viên mới

Anh có bay thường xuyên ko sao nhìn ốm yếu thế Nhìn tấm này không thấy sáng lắm, thông cảm nhé, em hay nói thẳng
  9. sinhto_suachua

sinhto_suachua Thành viên mới

hix : xếp thứ nhất chắc là cái xe oto thứ 2 là cái kính và một số đồ phụ kiện nữa thì đến khuôn mặt..................
  10. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

pác ơi, male có 1 tật xấu (toi đọc trên báo, chứ tui ko dám chắc báo nói đúng ko vi? tôi cufng la? male) la? luôn thấy mi?nh chí ít ra đẹp trai hơn nhưfng thă?ng dẹp trai hơn mi?nh 2 lâ?n(phụ nữ thì ngược lại hay tự ti mặc cảm). hic, nên em cufng ko dám chắc em thuộc loại gi?, em ba?o ng khác thươ?ng thôi chứ em đâu dám so với mi?nh vi? biết đâu mi?nh cufng nă?m trong mấy cái loại điên điên tươ?ng bơ? đó, muốn so thi? anh đê? female so hộ ấy, ma? cufng cha? chuâ?n đâu, cái đẹp chi? la? tương đối, nếu ma? chấm đuợc ve? đẹp thi? tại sao nhiê?u ngươ?i đi nâng mufi la?m la?m cho mi?nh xấu đi (minh quân chă?ng hạn), tất ca? khuôn mặt con ngươ?i ta kết hợp lại 1 cách ha?i ho?a (ha?i ho?a ơ? đây ko thê? định nghĩa được, vì nếu ko người ta đã lập trình ra cái máy đánh giá độ xinh đẹp con người) để tạo ra vẻ đẹp.
    dĩ nhiên ko có vẻ đẹp nào là tuyệt đối, có thể tôi thích 1 cô bé ở cái răng khểnh, nhưng người khác lại cho rằng răng đều đẹp hơn, và thường thì ai cũng thấy người mình yêu đẹp hơn rất nhiều người khác, mặc dù đó ko phải là sự thật.... còn nhiều điều đáng để tranh luận lắm, nhưng đây là chỗ post ảnh, nói nữa sợ bà con kêu tôi lắm mồm lý sự