1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho biết thế nào là Đẹp Zai nhá !!!

Chủ đề trong 'Album' bởi My_Name_Is, 14/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

thứ 2:
    tôi cảnh cáo bác, ra đường gặp thằng này thì chay khẩn trương ko nó vặn cổ bác toi luôn, so tôi với thằng nào cũng được nhưng so với thằng đó tôi búng 1 fát là đời nó về miền cực lạc luôn, hiểu khổng, ở trung tâm tôi là thằng còi nhất đấy, bác ko sợ tôi thì tôi mời bác chơi với mấy thằng nâng tạ rưỡi tạ để xem no xách bác lên có giống cầm ví đi chợ ko
    Được goldenboy_xxx sửa chữa / chuyển vào 17:58 ngày 15/03/2005
  2. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

Chết vì cười với bạn àh ko với em golden boy chứ. Em này càng nhìn kỹ càng thấy giống Lê Công Tuấn Anh trong cái phim ko nhớ tên nhưng mà đóng vai bị điên.
    Cứ nhìn thấy cái ảnh em này chải đầu hay cắt tóc là giống hâm hấp thật đấy em ạ.
  3. goldenboy_xxx

cái thằng này ko bao giờ thuộc cái loại điên điên vì gái như cái thằng khùng lê công tuấn anh đâu, gái thằng này tuỳ loại thôi, cùng lắm nhớ mấy ngày , có con khác đến hết con này thì chẳng có vấn đề gì sất
    dĩ nhiên chải đầu thế là có chủ ý, làm ảnh vui, vui mà người ta nói nó như bình thường thì là thất bại, cái hình đó đâu phải để khoe hàng mà sợ hấp, mà khoe hàng làm đếch gì, câu gái chắc, ai thèm, thằng này gái thiếu đếch gì mà phải làm trò khùng đó
    Được goldenboy_xxx sửa chữa / chuyển vào 19:10 ngày 15/03/2005
  4. bysomeone

bysomeone Thành viên mới

Chú chê người ta,thì chú cũng cố nghe người khác chê khi post hình đi.
    Ai lại cứ chỗ nào cũng mang "chuột" lên doạ thế người khác thế,thấy bao nhiêu muỗi tự trận trên bàn fím
    Dạo này ttvn xuất khẩu chuối hơi bị nhiều
  5. bear2809

bear2809 Thành viên quen thuộc

ui...ui......chị ewig kiếm đâu ra anh nì thế.......Nhìn handsome quá đi mất........ chết em rồi này .
  6. goldenboy_xxx

đặc điểm:đẹp trai, hiền lành, cao 1.76mét, luôn tươi cười vui vẻ
    hiện trạng:ko bạn gái
    lý do:ko động cơ
    kết luận: hi?nh như con gái bây giơ? (ko dám nói tất ca?, sợ la?m nhiều ngươ?i ko thuộc loại đó tức giận, nhưng ma? loại đó khá nhiê?u va? chiếm phâ?n đông, đư?ng vội pha?n đối, hafy nhi?n lại mi?nh, nếu ko pha?i mi?nh thi? chí ít nhi?n nhưfng ngươ?i xung quanh mi?nh) thươ?ng chi? câ?n cái pittông ca?ng to ca?ng tốt, nhưng pha?i la? pittông "sắt" chứ ko pha?i la? cái loại ma? "ai lúc đâ?u cufng nghif la? nó ấy" đâu... đư?ng có ai nói la? ko hiê?u đấy, cho du? có thê? câu cú hơi lộn xộn nhưng ko hiê?u la? ngu
  7. goldenboy_xxx

bijouxxxx viết lúc 11:44 ngày 15/03/2005-]
    bác này..ngoài bác ra thì ai bác cũng chê ấy nhỉ
    -----------------------------------------------------------------------------------
    bác na?y, nói thật bac đụng đến tự trọng cu?a tôi rô?i đấy, bác nghif sao ma? có thê? dêf da?ng phán xét ba?n chất con ngươ?i tôi?
    -----thứ 1:đây la? lâ?n đâ?u tiên tôi chê ngươ?i khác, ơ ma? hi?nh như ngươ?i khác có quyê?n chê nhau thoa?i mái cơ ma?, ma? tôi thấy nhưfng ngươ?i chê bai ngươ?i khác thi? chă?ng bao giơ? pót a?nh ca?, cứ cho la? họ rất đẹp đi, vậy sao ko pót ?có thể là họ nghĩ post là tinh tướng đi khoe khoang, vậy lập ra cái box này làm đếch gì cho nó mệt chi bằng khoá đi cho rồi
    -----thứ 2: tôi rất thươ?ng xuyên va?o mấy topic dạng na?y va? chă?ng chê ai khác xấu xí ca?, bác thật có cái nhi?n quá nông cạn tôi hôm nay pha?i nói ra cho bác biết, mơ?i bác va?o http://www.ttvnol.com/Album/462717/trang-44.ttvn ma? xem tôi nói gi? trong cái topic, nói thật chí ít thì tôi cũng thuộc loại biết người biết ta, cho dù ko hoàn toàn, tôi co?n biết khen a?nh ngươ?i khác, va? thấy ngươ?i ta đẹp hơn mi?nh. Hi vọng khi bác nhìn người ta bác cũng thấy người ta hơn hẳn mình. Cái ảnh mà tôi nói "thường thôi" mọi ngưòi có hiểu tại sao ko? chẳng qua tôi ko nói họ xấu hơn tôi mà là vì xinh_nhat_mang khen họ quá thể, nên tôi thấy vô lý, mà tôi đây có câu nói ưa thích là "thường thôi" chứ chả phải là tôi khinh ai bao giờ, nó cũng giống như "chuyện" , đấy là khi tâm trạng vui vẻ người ta nói ra chứ ko phải là do quá tinh tướng mới nói những lời như thế
    -----thứ 3: tôi đaf nói vê? tâm lý cu?a giới đa?n ông rô?i, thực ra mọi ngươ?i toa?n chư?i vì tôi tươ?ng mi?nh đẹp trai lắm nhưng tôi biết tôi có tươ?ng thật nhưng nói thật với các bác, con bạn tôi nó nói với tôi ră?ng 10 thă?ng đa?n ông thi? 10 thă?ng đê?u nghif mi?nh đẹp trai, mk cha? lef lại chư?i thê? ơ? đây đê? rô?i bị khóa nick, ko sao, nếu khóa tui co?n cái dự trưf, tôi ho?i cái na?y ko pha?i, xem cái avatar của bác là tui đoán bác là emxinh''''s girl friend, nếu đúng bác có cảm giác cay cú khi bị người khác so người yêu mình với bãi *** trâu ko, và ắt là cả bác emxinh cũng thế thôi, ngay cả tôi khi bị nói thế cúng ko tránh khỏi bực mình, nhưng nếu người ta nói đúng thì mình ko dám bật lại ?, tôi ko hề nói câu đó, nói thật nhé, tôi thì cũng biết mình có cái tật lúc nào cũng nghĩ ta là nhất, vì biết thế tôi tránh, chả dám chê bác, bác thử xem lại chỗ đó tôi nói những gì ?, cái mà bác chụp webcam cùng người yêu ấy, chả lẽ lôi mấy bài đó ra đây bác lại thấy ngượng, mà thực ra tôi luc đó ko nghĩ đểu cho bác tẹo nào, tôi còn cho rằng tại webcam lúc đó do gì đó nên chụp xấu quá, bác có thấy trong cái trang đó còn ********* nào tử tế suy nghĩ như tôi ko ? hay thằng nào cũng chê bác nhiệt tình hết sức ???
    đây này cho bác xem lại http://www.ttvnol.com/Album/392552/trang-47.ttvn để chứng thực cho lời tôi nói
    nói nữa chắc tôi lại bị ăn chửi đây, cái box này tôi biết tôi rất bị mất cảm tình, giống vụ đinh cột 8x gì đó tôi ko nhớ, thực ra tôi thấy người ta chụp có phong cách nhưng lại bị mọi người chửi cật lực, mà chả có đứa đếch nào trong cái lũ chửi người khác đó tự đi mà post ảnh mình, cứ cho là khiêm tốn đi....hừm con gái thì có thể họ như vậy chứ con trai thì đừng hòng nhắc đến chữ khiêm tốn. Riêng câu này cấm bác trai nào phản đối, thằng này kinh nghiệm 2 chục năm chơi với lũ bạn rồi, chưa có bất kỳ 1 thằng bạn nào nói là mình xấu trai, cùng lắm tôi chỉ thấy có chúng nó nói thằng khác xấu trai mà thôi, thậm chí tôi có thằng bạn già, kể ra thì cũng xấu trai(nói thế chắc hơi có lỗi với bạn mình) nhưng lúc nào chú cũng :"mình đẹp trai thế này mà chả có con vẹo nào"----> ặc ặc ặc , buồn cười vãi cả ....., nếu thằng nào có mặc cảm thì chỉ mặc cảm về chiều cao, 1 số ít thì là trí thông minh--->máy cái này có thể đo đếm chính xác = những con sỗ thì thằng đếch nào dám phủ nhận!!!còn đẹp trai, ai có thể nói tại sao chí phèo xấu trai?sẹo ư?ko, vậy thì cái thằng cha trong final fantasy 7 hay 8 gì đó (tôi ko chơi trò này nên ko biết) có cái sẹo vô chả quá đẹp, cái mũi tẹt của minh quân chắc là xấu lắm ? sai---> làm mũi giả mới thấy xấu, nhưng có người đắp mũi giả lại đẹp, thế nên việc các bác ngộ nhận (cả tôi) là dễ hiểu thôi, làm sao mà biết được. Chẳng qua cũng là sợ bị chửi như đinh cột 8x mà thôi, tôi đã nói rồi, thằng đếch nào luôn chả thấy mình đẹp trai (trong đó có tôi) cho dù thực tế sai lè lưỡi ra đấy (tuỳ người), sao toàn post ảnh bạn mà ko dám post mình ? Còn bác chắc lúc bị người ta chê chắc bác vẫn tự tin chán :lúc đó bác biện hộ thế này :tôi thế này thôi nhưng bên ngoài cũng ra phết đấy (ko nhớ nguyên văn nên ko cho vào ngoặc kép),chả lẽ chỉ vì tự tin mà đáng để bị nói như vậy à ?
    lúc đó tôi ko hề có 1 chút ác cảm với bác, nếu các bác để ý ký bình thường nếu ko ai gây sự với tôi thì tôi chẳng đụng đến ai hết, mình có phải là quái vật đâu mà hễ gặp ai là gây sự ? nhưng thực tình bác đánh giá em như vậy là quá chủ quan, nếu bác chịu khó xem những bài tui đã post trước đấy sẽ biết ngay em thuộc loại người như thế nào
    thực ra tôi ăn nói lần này có hơi quá khích vì tính tôi hơi cục, bác nào có cảm giác như bị tôi nói bóng nói gió xin đừng gây chiến tranh, đây là chỗ post ảnh, có gì nhắn riêng cho tôi, hoặc làm riêng 1 cái topic mà chửi tôi ấy, tôi đã chả chửi ai rồi mà cả room đua nhau bài xích tôi, các vị chắc thấy làm như thế là sung sướng lắm nếu như nạn nhân ko phải là chính mình
    Được goldenboy_xxx sửa chữa / chuyển vào 23:05 ngày 15/03/2005
    Được goldenboy_xxx sửa chữa / chuyển vào 23:10 ngày 15/03/2005
  8. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

9. goldenboy_xxx

10. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

To golden boy: Bản thân cái đẹp là rất khó đánh giá, mỗi người có 1 gu riêng ko thể áp đặt gu của bạn cho mình và mình cũng ko thể áp đặt gu của mình cho bạn.
    Mình thấy người ta đẹp trai thì mình khen thế thôi. Còn chẳng nhẽ bạn cấm mình ko được khen à?