1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho cảm nhận về dầu gội Shishedo và Kensuko giúp em zới ^o^

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi love_way, 29/11/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. ChimSeT0cXu

ChimSeT0cXu Thành viên mới

Còn tớ dùng L''oreal lại chả thấy hợp gì cả, loại màu vàng ấy, gội xong tóc cứ xù lên. Mùi cũng thơm nhẹ quá
  2. love_way

love_way Thành viên mới

Dầu gội entire thì thế nào mọi người
    Cả dầu gội super mind sheshido
    và Tkisuba gì gì của She nữâi dùng rùi cm cho em tham khảo với
  3. Yumiko_Shingo

Yumiko_Shingo Thành viên mới

nhưg tớ nghe mấy chị nói nà dùg Ken đến lọ thứ 2 thì nên đổi sag loại khác , giống như kiểu nhờn thuốc ý ấy >> dùg mãi cũg hôk tốt nhắm lần trước tớ đj hấp tóc ở Salon Tuấn Dương - Maj Hắc Đế dc hấp cái loại j mà thơm hay nhắm ý ...hj~hj~ hấp sau bao nhju lâu mà lần nào gội đầu xog , lúc tớ sấy đều ngửi thấy mùi hấp đếy mới lạ chứ ... thấy nó hơi giống cái hấp Plan mà bạn iamme89 bảo ...??? nhưg hôk bít coá đúg hôk nữa ... hjxxxxxx
  4. catbuigiuadoi

catbuigiuadoi Thành viên mới

Mình chưa dùng ken,mới dùng Tsubaki của Shiseido, tóc mình nhuộm bị sơ mà dùng cái xả của nó thì thấy thích lắm, thích nhất cái xả của nó, dùng xong tóc mượt lắm, đuôi tóc không bị sơ nữa,nó có mùi như mùi nho ý, dễ chịu lắm,
  5. iamme89

iamme89 Thành viên mới

he he thế thì đúng nó rồi . Tớ chỉ ủ ở nhà thôi , vì sợ hấp nóng hại tóc , cơ mà lần sau gội vẫn ngửi thấy mùi
    nhưng mà tớ thấy các chị ý bảo ủ lạnh ít thôi , ko thì đầu sẽ bị nhiều gàu , ngẫm lại đúng nghê
  6. onggiakute

onggiakute Thành viên mới

Mình cũng đang dùng KEn,thấy cũng được khá mềm mượt và thơm,nhưng nói thật những ai dùng ko hợp sẽ bị rụng tóc và gầu nhiều vô kể ! tóm lại là vẫn tuỳ tóc!
  7. banhsukem

banhsukem Thành viên mới

Tình hình là tớ mua dầu gội và dầu xả Daviness rồi, dùng thích lắm vừa mềm mượt mà lại không bị ngứa, mùi thơm lại rất dễchịu nữa. Chắc là sẽ dùng lâu dài
  8. hellow

hellow Thành viên mới

đã có chị em nào dùng Entire chưa ạ cho em xin comment ké với ạ
  9. hellow

hellow Thành viên mới

Đang định mưa, vẫn muốn biết
  10. thuyduong306

thuyduong306 Thành viên mới

em mới mua bộ Tigi dùng cho tóc dùng hóa chất nhiều , mới dùng thử không biết thế nào ? mới gội đầu xong thì thấy thơm thơm mùi mật ong và cũng hơi mền thôi, chắc tại tóc mình trâu bò quá làm dủ thứ hết ,một năm qua tớ uốn 1 hay 2 lần gì đấy còn duỗi thì đến 3 lần , nhuộm 3 lần .nên bây giờ tóc xơ xác thấy ghê!! hcihcih thề luôn không bao giờ nhuộm tóc nữa , hichich cái tội ngu
    đang bon chen thêm cái hấp tóc của bạn BI hy vọng là sẽ cải thiện đuợc,, cái hấp tóc Plan đó