1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho cảm nhận về dầu gội Shishedo và Kensuko giúp em zới ^o^

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi love_way, 29/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thequeen167

thequeen167 Thành viên mới

Nhà tớ nhìu người dùng gội xả Entire bảo là tốt, tớ dùng hấp rồi, có tác dụng với tóc tớ ( chân tóc nhờn, sợi tóc thì khô nhăn, mất nước ) Còn các loại tóc khác thì tớ k bít nha, sợ mọi ng dung bị bết , chứ tớ thấy đc ! Ah, bi h cái j cũng có hàg giả, buồn thế chứ !
  2. thequeen167

thequeen167 Thành viên mới

Ah, mọi ng cho tớ hỏi : cái hấp rong biển có fải tên nó là Garden của Đức ko ?????? tớ mua 100k / 1lit của ghostgirl về duun g nhưng ko hiệu quả với tóc tớ ( vẫn rối như thường , ko mượt như Entire ) Lần sau quay về với em Entire thân iu thôi.
    Mà chị tớ khuyên ko nên thay đổi mỹ fẩm dầu gội sữa tắm đau, ko tốt , dùng loại nào hợp rồi nên dùng 1 loại mới tốt cho da, tóc, ko bít đúng ko nhờ mọi ng ??? confuse quá !!!!
  3. willyjenny

willyjenny Thành viên mới

Tsubaki rit toc lắm ah,gầu nữa,cang gội càng chán nhưng giá của chị SHE cosmetic ban là quá rẻ rồi ah,hang xịn mà
  4. nickynguyen

nickynguyen Thành viên mới

Ko biết Nicky đã cho ý kiến chưa nhỉ ...... nicky chưa dùng thử Ken ... nhưng N dùng Shiseido tsubaki với cả davines ... 2 hãng này N thấy dùng rất sướng......SSD tsubaki mùi thơm lâu ... dung thích lắm ...có mùi hơn hẳn của Davines .... mùi của davines nếu ng nào thích mùi thơm thì dùng davines sẽ chê.....nhưng gội thì mềm và mượt ..... Còn về SSD thì N thich lắm cả mùi thơm và mượt.... đi gió bay lấy tay cào nhẹ nhàng vài cái lại thẳng rồi đâu lại vào đó ..... Ken N có nghe nhiều chị em khen ... nhưng ma chưa thử ... khen cũng có chê cũng có
    N xin hết ý kiến
  5. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Ấy phải đổi đi chứ bạn. Dùng riết da đầu mình nhờn với loại đó nó ko có tác dụng hay gây gầu thì phiền.
    Sorry tớ chưa dùng 2 loại này, vào spam thôi
  6. thenewwind

thenewwind Thành viên mới

các ấy ơi giúp tớ zới.tóc tớ chuối lắm:chân tóc thì dầu,sợi tóc thì khô,lại dễ ngứa nữa làm tn bi h
  7. meoluoihanoi

meoluoihanoi Thành viên mới

Thế ủ Livegain thì sao hả mọi người? Tớ mới mua lọ hấp thảo dược Hebb của Livegain, lúc đầu mua định nhăm nhe Ken hoặc Daviness, nhưng chị bán hàng ở Liên Chính cứ thuyết phục mua loại này.
  8. PamHime

PamHime Thành viên mới

Dầu gội thì cũng tuỳ tóc chứ! Tớ đang dùng Ken vì tớ hợp loại này, gội xong tóc óng, mềm và mượt, mùi cũng dễ chịu. Tuy vậy 3 ngày mà không gội lại là bắt đầu ngứa đó. Nhưng 3 ngày gội một lần thì cũng hợp lý rùi còn gì ^^?
  9. _tomato_

_tomato_ Thành viên mới

oài,khó quá nhỉ,mình đang định mua ken về dùng mà thấy mấy người chê.đang fân vân chả bít nên mua loại nào ?
    mình đang dùng hấp của entire,hồi trước thấy mềm,nhưng bi h nhờn rùi hay sao mà thấy bt.
  10. lonely_girl_09

lonely_girl_09 Thành viên mới

cá nhân em thi` rất thích Kensuko, thơm nhẹ nhàng, mềm mượt tuy Kensuko hơi bết thật, chắc tóc e trâu bò quá nen cần nhiều dưỡng, hi`hi....thích hấp nóng của Ken