1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỗ để tỏ tình-Khung cảnh roman một chút ý

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi no_love_no_pain, 02/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovelycinderella

lovelycinderella Thành viên rất tích cực

Ôi. Nói đến làm em nhớ lại cái hồi đi bãi tre SH với 3ng bạn nữa, thành đúng 2couples mới chết chứ. Bọn em mua 1đống đồ ắn định ra đấy ngồi hóng gió ăn uống đập fá cho vui. Ai mà ngờ được chỗ đấy tối thui à. Hỏi mượn cái đèn hay cây nến thì bà chủ cho thuê chiếu bảo là "Đến đây mà cần đèn thì đến làm gì?"
    Chỗ đó thích hợp đi mùa hè thôi ạ. Mát lắm nhưng mà hơi muỗi đấy ạ. Em đi lâu roài ko nhớ rõ. Cơ mà hình như cứ đi thẳng đường Lạc Long Quân xuống thì fải. Tối lắm ý. Ai thích tối thì cứ zô.
  2. heoconlonton

heoconlonton Thành viên rất tích cực

Thuyền bé bằng cái mắt muỗi, bác bảo giấu pa cái mái chèo đi thì giấu đi đâu, giấu xuống hồ chắc, mà giấu xong 2 bác định định cư giữa hồ đợi canô kéo về à.
    Bác nào định lãng sờ mạn chèo thuyền thì cứ thuê quả con thiên nga bì bọp cho nó chắc, nhớ thuê con to, vừa to vừa kín, có sùng sục trên đấy hay gào thét gì thì nó vẫn vững, khó ngã lắm.
    <!--Sign_End-->
    Được heoconlonton sửa chữa / chuyển vào 22:35 ngày 09/01/2006
  3. GREEN_PINE

GREEN_PINE Thành viên mới

Theo anh thì Heo nên kêu người ta thuê Xà lan cho chắc ăn... Chắc hơn nữa thì mặc áo phao trước khi bước xuống xà lan...
  4. heoconlonton

heoconlonton Thành viên rất tích cực

Bác cứ đùa em, em là ý em định nói, bác ý có nói năng, tỉnh tò gì, nàng có vờ e thẹn nguẩy nguẩy cái đầu, lúng túng cái tay thì cũng ko có chỗ. Quay đi quay lại, quay vào lòng nhau, thế là đẹp. Chứ làm gì đến nỗi mà cần thuê xà lan, thuê xà lan to quá, rộng quá, chắc quá, chưa chắc đã hay. Mà người ta gần nhau ko được, bác còn xui mặc áo phao, quá áo giáp à, còn gì là hay ho.
    Có nhiều khi người ta cần chòng chành 1 tí, kín kín 1 tí, lành lạnh 1 tí (dễ đưa đẩy câu chuyện) và quan trọng nhất là gần gần nhiều tí.
    (mà em có thuê cho em đâu, em đang đi tư vấn đấy chứ, anh em 1 nhà song ngư, chả về nhà bảo nhau, cứ chỗ đông người mà nói. Ngượng thế).
    [/center][/i][/green]
  5. OscarLe_gurl

OscarLe_gurl Thành viên mới

em đề nghị lên tầng 7 deawow ạ.Trên đấy gió mát trăng thanh,nhìn ra hồ thủ lệ,nhìn thấy cả mấy con khỉ đang hú nữa (nếu bác có ống nhòm) đi lên bằng thang máy,có gì thì hành sự trong thang máy cũng được mà .Lên trên đó ,hỏi han xong mà nàng không đồng ý thì lao đầu xuống chết luôn cũng được đỡ ngượng .Tiền ở đấy thì y như vị trí của nó so với mặt đất ạ.Cao như đúng rồi luôn ^^".
    Hay không thì ra Hồ Đắc Di,có cái quán Nam Đồng 3 tầng mới sửa xong .Quán tủ của em đó ^^,ra đấy không khéo gặp em cũng nên.Phục vụ ở đó như mấy con choi choi,nhìn thấy chỉ muốn cầm guốc nện cho mỗi đứa một phát .Các bác nên lên tầng 3,nếu may mắn thì các bác sẽ có nguyên cả cái tầng đó để thủ thỉ hú hí .Ngồi mấy cái ghế gần của sổ,nhìn ra hồ Xã đàn,romantic cực kì rất thích hợp cho việc nói chia tay ý nhộn,nói I luv u .Đơn giá thì cực bình dân 7k nâu đá đen nóng,8k nâu nóng,12k cacao,5k hạt dưa,10k mỳ tôm thăn,12k mỳ bò.......hình như hơi sa đà rồi thì phải.
    Chúc bác thành công vang dội (nước lạnh vào mặt)
    >>>Bác mà không làm theo là em thắt cổ...... tay cho bác coi
  6. Sunny0508

Sunny0508 Thành viên mới

Ôi nghe mấy bác này nói chuyện bùn cười tí té từ trên ghế xuông đất.
    Có vài chỗ này các bác xem xem thế nào :
    1. Quán I - Box ở bờ Hồ, ngay cạnh lối vào siêu thị Intimex. Quán này phong cách hơi Tây, mang 100k đi thì chắc là đủ cho 2 người uống nước.
    2. Quán nước bên cạnh sàn Hale, lên mấy lần mà chả bìt tên là gì. Lên tầng 3 có ghế Vip, quây riêng, 1 bên nhìn ra hồ Hale khá đẹp, 1 bên nhìn ra sân khấu. Đặc biệt nhạc ở đây là nhạc sống, phục vụ 7 ngày trong tuần.Nhạc mang phog cách nhẹ nhàng trữ tình.Nước uồng giá từ 20 - 50k
    3. Ciao cafe, Phố Huế, bên cạnh cafe 8x.Tầng 2 có ghế quây vòng tròn trông hay hay. Giá cũng từ 20 - 50k 1 món nước.
  7. tengimachaduoc

tengimachaduoc Thành viên mới

lại nhớ vụ Minhminh, 2thằng uống xong họ quên tính 1chai ken....về sướng cả tuần, và tuần sau ko dám đi qua đó vì ....sợ đòi tiền
    ciao bây giờ lên.....kinh bỏ xừ, thấy bẩn bẩn thế nào ý
    lên tầng 3 ở 64nguyễn du thì cũng ổn, thỉnh thoảng fải book bàn trước, còn được bốc thăm trúng thưởng, hôm 2-9 mình được gói quà to tướng, hôm đó lại trúng cả trò chơi của mấy em 555
    lâu ko có ai để đi nên ko biết chỗ nào top secrect một chút, ngoài mấy cái ILu bar hay serenade....nếu trời đỡ rét đặc biệt đợt thu vừa rồi ra ngồi ở Highland hay todimax ở hồ tây cũng mát và đẹp, ngắm cảnh hồ tuyệt vời, leo lên tầng 2 view đẹp,giá cũng vừa phải như highland ở cột cờ hay trên vincom
  8. blackstar209

blackstar209 Thành viên rất tích cực

Tớ thử ra đó 1 lần nhưng ko tìm được!!! Số 18 là nhà bình thường có 3 hay 4 tầng gì đó thôi bạn à???
  9. Kittiwake

Kittiwake Thành viên mới

bạn nhìn thấy cái toàn nhà 7 tầng có ghi ILU building thì chính là nó đấy.
  10. gv3000

gv3000 Thành viên quen thuộc

Đừng nghe đài địch
    Cái chỗ nguy hiểm nhất là chỗ an toàn nhất
    Chỗ lãng mạn là chỗ do mình sáng tạo ra.