1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho đến khi được gặp anh...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi honeyNclover, 03/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Salamander

Salamander Thành viên rất tích cực

những cái gì đẹp thì chỉ thích nhìn thôi, ko nỡ ăn. Mà sao tham thế, tuy ko ai đánh thuế ước mơ thật.....nhưng mà mơ...ít thôi chứ, cho thiêng. Thoai đi ngủ đi em, hic hic....mãi mà chưa tới bóng đá ~.~
  2. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Anh ah, một ngày mới lại bắt đầu rồi đấy...
    Sáng nay vừa mở mắt đã có tin nhắn "chúc mừng" bằng việc, chiều đến nhà máy, 2h đến 8h Hic hic, 2 cổ tay em vẫn đang đau nhức lắm, có 1 hôm thôi mà đã xuất hiện mấy vết chai cứng rồi này.... Đúng là tay chỉ cầm bút thôi nó thế...
    Mò vào đây, thấy con bạn em xuống tinh thần, lại thấy thương thương... Hèm! Nhiều khi phải bỏ qua chính mình, nếu cứ chán nản sẽ ko làm đc j cả, fải ko Ld?!
    Nhưng đúng là, yêu 1 ng` sao khổ thế nhỉ... Em cũng khổ... Nhưng... Ko đc! "Diệt khổ" là mong muốn và trách nhiệm của mình, phải cố lên chứ!!!
    Nhóm bọn em tan rồi... Đúng là ko có j là mãi mãi cả... Vì thời thế, con ng` ko phải lúc nào cũng như lúc ban đầu hết... Em cũng hơi buồn, nhưng chấp nhận! Đúng là trong những vấn đề thế này, để bắt đầu thì chẳng có j khó, khó chỉ ở cái duy trì và phát triển mà thôi...
    Tối nay đi làm về em sẽ đi chơi! Hít khí trời, và để thấy vui với những j mình đang có (vẫn còn thì đúng hơn )
    Triết lý 1 câu, đời ng` như một giấc mộng Hoàng Lương, mỗi ng` đều có một sự lựa chọn, và lựa chọn của em là... [----]
    Tạm biệt anh nhé - Một ngày thứ 5 có ích
    "Hiểu cái j là công bằng, cảm thấy cái j là đẹp đẽ, mong muốn điều j là tốt đẹp!" Đúng, em chuẩn bị hành quân đây Quyết tâm! Cố lên! Á, cái tay đau này
  3. honeyNclover

Anh thik Man hay Chel Thik j cũng đc, vì dù sao thì Man cũng thắng và Chel cũng chơi rất hay
    Đùa đấy, em chẳng mơ j cả. Vì em biết những cái em mơ đều thuộc tầm... vĩ mô và phi vật chất
  4. aq_84

aq_84 Thành viên rất tích cực

Uhm k biết trước anh đọc lướt hay mới có sự thay đổi mà bây h tên topic là "...được gặp anh.." nhỉ
    Chuyện Thỏ...và carrot là vấn đề thời sự giữa anh & GF nên mới giật mình tý thôi
    Không hỏi nhưng anh vẫn trả lời nhé , anh thích...Arsenal, nhưng tiếc là bị loại rồi. Cảm giác đợt này cổ vũ cho đội nào thì đội ấy gặp vận đen ý. Hôm qua cổ vũ cho Chelsea mãi mà vẫn k như mong đợi, thật là đáng tiếc. (vì t/y với Ars. nên phải vào kể lể tý )
    Sáng nay dậy muộn, rõ ràng hôm qua lúc xem bóng đá đã đặt chuông trên đthoại là 7h30 rồi, thế mà sáng mở mắt ra là 8h15 có chết k
    Báo hại cuống cuồng phóng vội, đến nơi nêu lý do chuông k kêu - Trưởng phòng cười rất tươi bảo hôm qua xem đá bóng àh, thế có sướng k
    Nhìn lại đthoại thì thấy vẫn đặt chuông 7h30 cơ mà, lạ nhỉ
  5. tothichay

tothichay Thành viên mới

oài, đi làm mệt lắm ah kưng ? cố lên nhá
  6. honeyNclover

Anh ơi..................!!!
    Hôm nay em về sớm, khóc 1 trận trời long đất lở luôn Đúng là em chẳng làm nên trò j cả, tay cầm bút chẳng làm đc j to tát khác ngoài việc cầm bút Em đã chú ý lắm rồi, thế mà vẫn bị trọng thương ở phút thứ 89
    Đau lắm anh ah... Buốt đến mờ cả mắt... Máu mãi ko cầm đc; mà em thì lại sợ máu. Em muốn khóc lắm ấy, vì khóc sẽ đỡ đau hơn mà, nhưng ở đó chẳng có ai để cho em có thể khóc cả. Thế là đành mang cái mắt rơm rớm và miệng cười méo xẹo mà dật dờ ra khỏi xưởng
    Về đến nhà, vừa thấy mẹ là em khóc... tồ tồ luôn, như trẻ con í. Máu vẫn cứ chảy tiếp Chẳng nhẽ mình ít tiểu cầu và ion Ca quá nên máu khó đông Nhưng đúng là khóc xong thấy đỡ đau hơn thật
    Bây giờ thấy nó bắt đầu im im rồi... Ko sao... Hic hic, mà em xui quá vậy nè Đứng DC cả 4 tiếng đồng hồ rã rời rồi mới bị thương, sao ko bị luôn lúc đầu đi cho rồi
    Đen quá đen quá! Đáng lẽ đc công giờ lại thành công cốc! Hay là hôm nay mình bước chân trái ra khỏi nhà
    Đau! Quá đau! Thế này thì mai đến đấy làm ng` mẫu chắc
  7. honeyNclover

Đừng hỏi tại sao, em còn để báo thức bài "Who let the dogs out" mà vẫn chẳng biết j này. Tỉnh dậy thấy pin sụt cả vạch mà mình thì vẫn phải cong đuôi lên chạy cho kịp giờ
    Hị hị, em thì chẳng thik đội nào quá, vì chẳng mấy khi em xem bóng đá (chỉ xem bóng rổ thôi ) nhưng chuyên mục thể thao hoặc điểm tin thì ko bỏ lỡ bao giờ Em thik Ronaldo của Mu và Lampard của Chel
    Anh thik Ars thì giống con bạn em
    Hị hị, em thì ngược lại, cứ cổ vũ cho đội nào là y rằng đội ấy thắng, cho dù là yếu hơn thì cũng thắng sát nút, kiểu lội ngược dòng Hôm qua em cũng cổ vũ cho Man Xem anh số 7 Mu xong, cứ tưởng thế là đứt rồi, ai dè anh đội trưởng của Chel lại làm... tim ai xao xuyến
    Sáng dậy thấy bố mẹ em bàn tán rôm rả về trận đấu Đúng là những trận hay và kịch tính thì cho dù có anti bóng đá cũng phải hóng
  8. Salamander

Salamander Thành viên rất tích cực

Chán vãi máu, Chelsea thua mất rồi
    Được salamander sửa chữa / chuyển vào 23:16 ngày 22/05/2008
  9. deconlacme

deconlacme Thành viên quen thuộc

Hôm nay mới để ý nick em là honey lại cũng có nick là moon nữa, sao ko ghép thành honeymoon nhỉ, hehe. Mà anh tưởng em vẫn đang học mà còn làm thêm gì à, làm gì mà đến nỗi chảy cả máu tay thế, thương quá cơ, tay chóng lành nhé.
    Được deconlacme sửa chữa / chuyển vào 23:11 ngày 22/05/2008
  10. aq_84

aq_84 Thành viên rất tích cực

Vào chào buổi sáng các....anh chị em & chủ nhà nào
    Khổ thân chuyện hôm qua nhỉ. Thôi Moon coi như 1 sự cố vậy, để hiểu rằng trong cuộc sống, rủi ro xảy ra mọi nơi, mọi lúc, chả ai lường trước được. Mới sang tuổi 22 mà em đã có bài học tốt thế còn gì
    Mà anh vẫn thắc mắc về tiêu đề topic nhé, căn bản dạo này anh mất tập trung quá rồi, k nhớ nổi mình đã biết - cảm nhận những gì nữa này
    2 Salamander: hix, cái title hay thế mà bác lại đổi rồi àh
    1 thắc mắc nho nhỏ lần cuối về bác (trước đây đã có 1 lần rồi, k biết bác còn nhớ k ): ngày xưa bác học A4 CVA khóa 1999 - 2002 phải không