1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho đến khi được gặp anh...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi honeyNclover, 03/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Salamander

Salamander Thành viên rất tích cực

hi hi mùa hè thì có cách dùng khác chứ lị, tự khám phá nhá
    Yep, có post ảnh các chị em hôm đi off mà, công nhận là có nhiều em vừa nhìn cái thì thấy kute/pretty/beautiful...thật sự. Nhưng mà ko thể chiến được, khi mà ngay lập tức phản xạ có điều kiện bum bum bum ra vài câu hỏi đại loại : Vị trí xã hội của mình ở đâu? hiện tại mình cần gì? và cả ... trưa mai sẽ ăn gì uống gì để cuối tuần khỏi treo mõm?.... chỉ mất 30s để tự trả lời, nhưng sau đó chỉ biết nhìn chăm chú và chiến nốt ....cốc bia....tuyệt nhiên là sau đó chỉ nghĩ về bia thôi.
    Anh say bia thì bó tay thật, hôm nọ off nhớ mang máng là anh còn biểu diễn thể hình kiểu Lý Mách nữa thì phải ~.~, nghĩ lại thấy ngượng quá nên chẳng dám post gì bên topic dư âm hic hic
  2. tothichay

tothichay Thành viên mới

3. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Hi anh!
    Hôm qua hăng quá, thế là buổi tối em hẹn mấy đứa bạn đi chơi. Hình như em rất thik đi chơi vào tối thứ 2 anh ạ, một cảm giác rất khác so với đi vào tối thứ 7 hay Chủ nhật Bao giờ anh thử đi vào tối thứ 2 xem sao, nhé!
    Cứ úp úp mở mở mãi, hoá ra bọn nó dẫn em đi cafe. Một quán nhỏ, trong ngõ đầu đường Phạm Ngọc Thạch; tên là "Quen" j đó thì fải... Công nhận, ko gian của quán này rất hay, nhạc Trịnh, bàn lùn, tóm lại là làm cho em vừa thấy nhẹ nhàng, nhưng cũng vừa thấy phấn chấn Có điều đang ngon lành thì bọn em lại vướng vào 1 đám sinh nhật, nên đành tự nguyện lút cút xuống tầng 1 để nhường chỗ cho họ vậy...
    Sáng nay, em vừa nghe tin một cậu bạn khác của em đã chinh fục thành công một nàng rất hot Tự nhiên em thấy... hớn hở thế ko bít. Giá mà bạn mình, đứa nào cũng đang falling in love như thế thì có fải là tốt ko! Làm mình cũng vui lây Chẹp, chỉ có điều, hu hu, bạn bè cứ lần lượt bỏ mình mà đi hết thế này ah Đấy! Thấy chưa! Mấy ông đi tàu ngầm vèo vèo như thế mà còn dám phê tôi ah
    Thôi, em cứ tiếp tục kiếp sống tự do này vậy Buồn cười một chỗ, mấy anh bạn lấy vợ, vài tháng sau gặp lại đều vỗ vai nhau "Chưa đầy nửa năm đã biết là mình... nhầm" Ha ha ha...
    Còn anh, có nhầm thì fải fát biểu ngay nhớ, ko thì ng` trong cuộc, mù quáng ấy mà, em cũng... nhầm nốt cho xem He he!
  4. honeyNclover

Nghiên cứu suốt côg dụng của gối ôm đặc biệt vào mùa hè rồi nhưng em vẫn chưa thành công
    Vàng vàng: anh này phản xạ nhanh thế Ha ha, em mà thik ai thì nhìn một cái thik luôn, chả cần bít là mình là ai, mình ở đâu nữa Sau đó thì... từ từ tính, tiến tiếp, ổn thì ok, ko thì rút, ko ổn mà vẫn ko rút đc thì... rơi vào tình trạng như hiện giờ này
    Có điều, cẩn thận ko lại... nhầm () như mấy anh bạn em đấy anh ạ
  5. deconlacme

deconlacme Thành viên quen thuộc

Đúng là con gái, con gái mà cứ sâu với nặng quá là mệt lắm. Em mất bao lâu rồi, chắc cứ tốn thêm ngần đấy thời gian nữa là lại ổn thôi mà, ^^ đùa chứ cũng mong em sớm lấy lại thăng bằng, biết là khó nhưng rồi sẽ đến lúc thôi, cái lúc đấy nó sẽ đến mà có lẽ em cũng sẽ ko nhận ra được là nó đến lúc nào ấy nhỉ . Dạo này trời nóng thế này, ngồi nghĩ làm thế nào để cho mát hơn cũng đủ chết mệt rồi đi bơi đê
  6. phandailam

phandailam Thành viên quen thuộc

7. tanyen

tanyen Thành viên mới

Tham gia nhà nè xem có gặp được anh nèo hok nhỉ
  8. honeyNclover

Trời nóng quá anh ah... Chưa vào hè mà tường phòng em đã như cái lò nung thế này rồi... Hic, mà thể chất em tệ lắm nhé; mùa đông thì lạnh như băng, còn mùa hè thì nóng cứ gọi là hầm hập Khó chịu!
    Ôi, ước j bây giờ mình đang đc ngồi câu cá trên băng nhỉ...
    Trời nóng, hình như ai cũng dễ cáu hơn. Chiều qua sếp em xuống quát tháo loạn lên! Hừm, đã làm ko công thì chớ, dưới kho thì nóng như điên, ng` ta bỏ ra ngoài đi gặp cái... WC mà cũng hoạnh với hoẹ! Biết thế này thì lúc trước em vút lên Lào Cai cho xong
    --------------------------------------
    Thôi, nói chuyện khác... Hôm qua em đọc một luận đề về "sự quyến rũ" Ha ha ha, theo như họ thì em chả có tý tẹo "quyến rũ" j thì fải Nếu đã thế, thì cứ thoải mái, vui vẻ như những j mình có đi...
    Một cô bạn của bạn em bảo là, bề ngoài của mình là do tạo hoá, bố mẹ cho cái j thì nhận cái đấy, chả việc j phải lăn tăn cả! Em thấy... quá đúng!
    Nói thật, có thì tốt, ko có cũng chả sao! Chả có ai vì ko đc xinh đẹp quyến rũ mà... chết cả He he, có điều, nhiều khi đẹp cũng có lợi thế, ví dụ như dễ... nhờ vả hơn này. Mà, mình cũng cóc thèm nhờ vả, mấy tên con trai lười chảy thây, nghĩ đến lại cú
    Với lại, sự quyến rũ cũng đâu hẳn chỉ đo bằng sắc đẹp. Em mà là con trai á, thì sự biết điều và nhẹ nhàng tốt bụng ko toan tính ở một cô gái là thứ vũ khí chết ng` đấy Ôi, giá mình là con trai nhỉ...
    Thôi em mệt rồi, ngả lưng tý chiều lại đi tiếp... Tạm biệt anh nhá... Có vài chuyện 8 gọi là, thế thôi
  9. honeyNclover

Sâu vừa nặng vừa thôi chứ ko thì em cũng bị đè bẹp ruột mất... Trời nóng thế này nên tạm gác lại tất cả các cảm xúc và các chiến dịch... Ok anh, em thì chắc đến cuối năm là ổn thôi, hạn tự đặt ra đấy, ko biết có hoàn thành đúng hoặc vượt tiến độ ko đây
    Bơi ah? Ko, em ko biết bơi, năm kia ra biển một lần bị sóng nó ụp cho một quả suýt die, từ đấy đâm sợ
  10. honeyNclover

Vàng vàng: "Vẫn còn xa lắm" Bao giờ cho đến ngày mai đây...
    Nếu thik anh cứ thoải mái ah, em ko có ý kiến j
    @ Bạn girl nào muốn "kiếm chác" j thì cũng thoải mái nhé, fờ ri