1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chợ dưa lê của box mình _ la Fruteria !!!!!!

Chủ đề trong 'Tây Ban Nha' bởi hau_k5, 26/10/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hau_k5

hau_k5 Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

chợ dưa lê của box mình _ la Fruteria !!!!!!

chào các bạn, cho mình xin lỗi mấy chục phát, dạo này bò tót nó xổng, nên mình phải đi bắt, mà nó thì nhanh, mình thì yếu, bắt lâu quá, không vào ấy cùng các bạn được, cái thân mình đây, muốn chửi muốn đánh thì đánh thằng bạn mình đi....
    mục đích tôi lập cái chợ dưa lê là để ai có nhu cầu buôn bán, nhắn tin ngoài lề, tâm sự ngoài tiếng Castellano thì vào đây, đây là topic ngoại lệ, gọi là rác cũng được, gọi là chát cũng được và gọi là tâm sự cũng đúng, nhằm tránh cho việc buôn bậy ở các chốn thâm nghiêm !
    --------------------------------------
    bắt đầu!
  2. amigo_hn

amigo_hn Thành viên mới

Chắc là giờ này anh đã đến nơi rồi nhỉ? Chúc anh mạnh khoẻ và đạt nhiều thành công.
    P/S: Không biết mod nào xoá bài thơ của em tặng Anh trai của em thế???
  3. amigo_hn

amigo_hn Thành viên mới

Sao dạo này box buồn thế nhỉ? Chẳng ai chịu họp chợ gì cả. Chắc là mọi người chuyển "cửa hàng buôn bán" rồi!!!.
    Bây giờ thì "buôn" với ai bây giờ???
  4. julia_razon

julia_razon Thành viên mới

hola cả nhà dạo này bận tối mắt tối mũi nào là thi cử nào là fiesta trời đất nhiều thứ fải làm quá biết làm sao bây giờ có ai thương cho cái thân mình ko nhỉ ??????????????
  5. cunhu

cunhu Thành viên mới

Julia ơi, cho chị hỏi cái, fiesta có phải là vụ cắm trại trường ngoại ngữ không? Nếu đúng thì khoa TBN có tổ chức gì không?
  6. julia_razon

( Julia ơi, cho chị hỏi cái, fiesta có phải là vụ cắm trại trường ngoại ngữ không? Nếu đúng thì khoa TBN có tổ chức gì không?)
    chi cunhu ơi cái fiesta mà em nói đến là fiesta của riêng khoa thôi được tổ chức trước ngày diễn ra cắm trại .Mà cắm trại lần này cũng 2 ngày đấy vui fết có cả hội chợ Ẩm Thực nên chị hay ai đó có nhu cầu ăn uống hôm đó thì đến trường em ,vụ cắm trại tổ chức vào ngày 19 và 20 tháng 11.
    hcihic estoy muyy cansada !!!!!!!!!!!!!!!
    la vida está terrible.
  7. amigo_hn

amigo_hn Thành viên mới

Julia ơi,
    Thế nếu mình muốn tham dự thì có được không? Có cần điều kiện gì không?
  8. cunhu

cunhu Thành viên mới

Chắc vài tháng nữa có muốn đi đâu với bọn em mới đi được, chứ bây giờ có muốn thì cũng lực bất tòng tâm thôi
    De toda forma, muchisimas gracias
  9. julia_razon

wow!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!upsssssssssssssssssssss
    sau một thời gian dài vắng bóng ,mình đã quay trở lại sao box mình vẫn dứa chẳng có gì mới cả !!!!!!!!!!!!!!hichichich buồn chết đi được !Piscis đâu rùi ,odiocaballo đâu rùi ?????????sofia heniken đâu rùi ????????????????các bạn phải tham gia cho cái box này đỡ lạnh tanh lạnh ngắt thế này chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    AHHHHHHHHHHHH Thông báo với mọi ngưòi đến thứ 5 ngày 11 tháng 11 có chương trình :Sắc màu Latinh của khoa TBN tại trường DHNNHN đấy ai có nhu cầu thưởng thức âm nhạc ,thơìi trang cũng như nhũng nét văn hoá đặc sắc của TBN thì hãy đến nhé bắt đầu từ 8h tối .Bevienido a todo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    nhắn bạn amigo_hn hôm cắm trại trường mình nếu bạn muốn đến thì có khá nhiều điều kiện đấy chỉ sợ bạn ko đáp ứng được thôi chẳng hạn như :hôm đó bạn rủ được càng nhiều novias của bạn tới càng tốt và đặc biệt phải mang càng nhiều "đạn "đi càng tốt hihihihihihihihihihihhi vì hôm đó "mồi" ngon lắm đấy
    PS:Cần gì cử hỏi piscis nhé vì bạn này có vẻ rõ lắm đấy
  10. amigo_hn

amigo_hn Thành viên mới

Cám ơn bạn Julia. Mình sẽ tiết kiệm "đạn" từ hôm nay. Mà sao bạn lại bảo mình rủ nhiều novias. Mình tưởng chỉ có 1 novia là đủ rồi mà. Mà nếu có nhiều novias, mình cũng không "rủ" hết đến đó đâu. Lộ hết à
    Hy vọng hôm đó sẽ đi săn tốt để có "mồi", không bị chết đói