1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chợ dưa .. tâm sự ... than phiê??n ... nhắn tin .. chúc tụng ... ( Của riêng tớ nha)

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi BANH_MI_CHAY, 15/05/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Chợ dưa .. tâm sự ... than phiê?n ... nhắn tin .. chúc tụng ... ( Của riêng tớ nha)

Em không muốn vào chung topic với mọi người đâu...Mình em là em rể chị thôi chứ tất cả mọi người à....
    Từ dạo em mắng nhỏ Gia Đình vì tội không làm việc nhà chăm chỉ...Thế là nhỏ bỏ em đi rồi....Mới cả em và nhỏ đã có gì đâu...Chỉ mới...đính hôn thôi....Chứ chưa động chạm gì cả....Ai đời vợ con gì suốt ngày đi chơi.....Thế chị đã đọc bài của nhỏ viết ở Hip Hop chưa??? Đó,thế mới thấy con người thật của nhỏ....Không thể lâu dài được....
    Em nhìn chị dâu thế này,chắc vợ em sau này cũng tốt như chị quá... Thôi chị ơi,mở rộng cánh cửa mà đón thằng em rể ngoan này đi.....Đi mà....em nhớ vợ của em quá......Em hứa sẽ không lăng nhăng đâu....Thật đấy....Ai nói điêu,óc bé bằng con muỗi....hehe....
    ( Mà này,ông bà nào lần trước than phiền bài của Bánh Mì đấy...Thôi mà,cho xin đi,vì hạnh phúc của người ta mà....Làm ơn...)
  2. take_it_easy

take_it_easy Thành viên mới

Ớ chị dâu ơi ( chị lào ý nhể ) , cho em làm em rể chị với lào. Em chị mồm ngang mũi dọc ra sao mà làm bác BANH_MY_CHAY nhặng lên như ruồi thế . Em nà em cũng xin một xuất
  3. clride

clride Thành viên mới

Đề nghị bạn Bánh Mì Cháy đọc kĩ cái chữ kí của bản thân mình nhé. Ở đời phải biết mình là ai, xin lỗi bạn chứ bạn có phải bố đời đâu mà vào đây linh tinh làm MOD tốn công khoá thêm 1 cái topic nữa. Bạn dùng PM mà nhắn tin cho chị dâu chị rể nhé
    Đang ức chế vào đây gặp mấy cái topic kiểu này càng điên cái đầu
  4. baby_moon

baby_moon Thành viên quen thuộc

Bánh mì hư quá. Đánh đòn bây giờ nhé. Không được mở thêm Topic đòi vợ đâu ( chị mách em gái chị đấy ). Còn bạn take_it_easy thì .. Mun chỉ có một em gái thôi, mà Mun lại muốn giữ nó ở nhà để chăm sóc bố mẹ ( cho Mun còn đi chơi chứ ). Thế nên bạn chịu khó tìm người khác vậy.
    Closed !
    Trước đó nhắn Bánh mì : qua Sở thích nói tiếp đi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa