1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cho e hỏi mặt nạ trứng gà, mật ong và chanh???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kwon_boavn, 26/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kwon_boavn

kwon_boavn Thành viên mới

cho e hỏi mặt nạ trứng gà, mật ong và chanh???

22, mọi người cho e hỏi
    _Mặt nạ lòng trắng trừng gà và mật ong với chanh nghe nói rất tốt, làm se lỗ chân lông ko biết đúng ko ,nên mọi người cho e biết loại này dùng cho da nhờn hay da nào thì dùng được, và công dụng của nó
    _Tiếp theo là mặt nạ lòng đỏ với mật ông và chanh ,e nghe nói trị mụn rất tốt , mọi người cho e biết thêm về mặt nạ này nhé,dùng cho da gì, và 1 tuần đắp mấy lần ạ.
    Dao mặt e thì lâu lâu mới nổi một cục mụn thôi , nên e muốn hỏi loại nào thích hợp cho da e ,vì da e là da nhờn, ít mụn lắm, nhưng còn một vài vết thâm ,nên mọi người tư vấn giúp e công dụng từng loại nhé.
  2. kwon_boavn

3. kwon_boavn

hix,mọi người chỉ giúp e với.
  4. botaychamcom291

botaychamcom291 Thành viên mới

Vô tp trang điểm miễn phí của chị Dung mà hỏi bạn ơi
  5. so_magic

so_magic Thành viên mới

Theo mình được biết thì lòng đỏ dành cho da khô, lòng trắng là cho da nhờn.
    Da nhờn : lòng trắng đánh cùng vài giọt chanh
    Da khô : lòng đỏ trộn cùng mật ong.
  6. superrank

superrank Thành viên mới

Bạn So-magic nói đúng đấy. Trước đây mình cũng dùng mặt nạ lòng trắng trứng với vài giọt chanh -da nhờn. Hồi đó chăm chỉ lắm - có tuần làm 2 lần, thấy da căng hơn và trắng hơn. Nhưng giờ ko dám vì ko biết trứng gà có đảm bảo ko, mình dùng trứng sống ko khéo chưa thấy trắng lại đứt