1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi : 10 người giàu nhất VN hiện nay ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi xctbt, 14/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dang_ki_met_qua

dang_ki_met_qua Thành viên mới

Tất cả mọi thứ đều liên kết với nhau một cách chặt chẽ và hoàn hảo, không thể xảy ra 1 lỗi nào dù là nhỏ nhất Những người nắm giữ sợi dây ấy, họ mới là những người giàu nhất Việt Nam
  2. duongthailam

duongthailam Thành viên rất tích cực

FPT lên sàn nên Trương Gia Bình mấy nằm trong TOP. Sếp em bảo Chủ tịch hội đồng quản trị tập đoàn Hoà Phát còn giàu hơn Trương Gia Bình. Em cũng thấy thế.
  3. liveordeath

liveordeath Thành viên mới

em chả biết mấy ông kia
    biết mỗi ông sếp cũ ở www.dec.vn
    Phan Đăng Khoa ( quyền lực nhất ở báo bóng đá _ ko phải bác Vũ mạnh hải đâu nhé, bù nhìn thôi) các bác cứ xem ở cuối tờ báo bóng đá thế nào cũng có tên PĐK
    Mỗi tháng DEC đem về cho bác Khoa tầm 3 tỷ vnd ( tiền mặt ) và vài cái nhà hàng nữa ở HN và SG
    Toàn tiền chứng khoán thì ăn thua gì có bán được tất đâu mà .
  4. 0913000990

0913000990 Thành viên mới

Bác Hồ
  5. Kaza

Kaza Thành viên mới

Nếu biết đc điều này thì VN sẽ ko còn là VN
  6. cutun81

cutun81 Thành viên mới

[đùa] đúng luôn sở hữu lượng bất động sản kếch sù [đùa]
    cái bọn nó giầu nó gửi ngân hàng thuỵ sỹ cho con đi xuất ngoại thì tính thế nào được hả các bác
    không thể tìm được người giầu nhất Việt Nam vì có công khai cái gì đâu
  7. Azkazukin

Azkazukin Thành viên quen thuộc

Chuẩn luôn Mấy ông trên sàn chứng khoán chỉ là bề nổi thôi
  8. fanz

fanz Thành viên mới

bố em là giầu nhất, chỉ có bố em trước giờ cho xiền iem ,còn mấy cái nhà bác ở trên này thì .... thường thôi, chả giúp đc gì mình cả
  9. khakhan

khakhan Thành viên mới

Tớ thấy ông nào được nêu tên thì cũng chỉ là thích nổi thôi nổi để bán cổ phiếu mà , dân mình giàu cực tớ nghĩ Trương Gia Bình cũng không giàu bằng cái ông Thái Bình Bitexco đâu mà còn nhiều , cứ tính đơn vị thì FPT làm sao bằng được các đại gia bên xây dựng và xuất nhập khẩu các loại và café nữa tớ nghĩ gỗ còn không bằng café ở Tây Nguyên đâu , cứ nhình doanh số của xuất khẩu café thì biết . LẠi còn đất cát và gỗ của bên của quân đội nữa , lại còn các doanh nghiệp khai khoáng như than và dầu khí nữa tớ nghĩ kinh khủng lắm chứ chả nổi như ông FPT và ông Tuần Châu đâu . Hix , tớ cứ thấy chuyện ai giàu nhất mà bọn mình bàn cứ như là nói leo các cụ ấy , hix , thôi cứ hạnh phúc là tốt lắm rồi anh em ạ .
  10. htcuong

htcuong Phải lấy người như anh!

Ném đá cái, cách đây mấy năm, cũng đã có 1 chủ đề hỏi ai là người giàu nhất VN, và cũng có một người trả lời là Bác Hồ. và sau đó chủ đề này bị kết thành xúc phạm lãnh tụ là trở thành 1 trong những nguyên nhân để TTVN sau đó phải đóng cửa, vì vậy các bác thận trọng trong phát ngôn chút
    Trở lại chủ đề chính, em nghĩ chả ai dám vỗ ngực xưng làm người giàu nhất VN đâu, dân mình toàn tài sản ngầm cả. Cổ phiếu chả nói lên được nhiều điều vì có bán hết được đâu