1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi : bác nào biết địa chỉ cửa hàng nào tốt mà bán đĩa vi tính,games,film,ca nhạc mà đầy đủ m

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi AdminsLeMinh, 14/05/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AdminsLeMinh

AdminsLeMinh Thành viên mới

Cho em hỏi : bác nào biết địa chỉ cửa hàng nào tốt mà bán đĩa vi tính,games,film,ca nhạc mà đầy đủ mọi thứ và ch

có đầy đủ các loại games ,đủ các loại soft(trừ game soft quá đặc biệt không ai dùng) ,film có tương đối đủ(trừ film chưa có trên thị trường)
    Chất lượng cũg không cần chất lượng lắm nhưng phải dùng được,gams soft chỉ cần có key và dùng được là được, film thì chỉ cần không quá mờ.
    Thx

ps:mad:Koji1987:Có 1 số quan điểm muốn trao đổi với bạn nhưng thấy bạn đã bị lock?opost bài nhảm nhí" nên khong PM được,vậy nếu bạn còn nick khác thì PM cho mình.
  2. nhatruclan86

nhatruclan86 Thành viên mới

có nhắn nhủ gì kưng koji thế. định bày kế tạo fản àh cho tham gia với
  3. nhatruclan86

nhatruclan86 Thành viên mới

có nhắn nhủ gì kưng koji thế. định bày kế tạo fản àh cho tham gia với
  4. TuanHangBac

TuanHangBac Thành viên mới

Khổ thân ku Koji bị lock,nhưng mà đáng đời,ai bảo chú cứ đem mấy cái lý luận,dẫn chứng ra để cãi lại với cách làm của ban lãnh đạo cơ.Ban lãnh đạo nói thế nào phải nghe theo,lý luận với đạo lý quên đi nhé.
    Tóm lại mấy cái lý luận dài dòng cả trang giấy của cậu là"posst bài nhảm nhí"
    Các mod tiếp tục lock với những phần tử dám lý luận thắc mắc đi ạ.
    Được TuanHangBac sửa chữa / chuyển vào 07:47 ngày 14/05/2010
  5. TuanHangBac

TuanHangBac Thành viên mới

Khổ thân ku Koji bị lock,nhưng mà đáng đời,ai bảo chú cứ đem mấy cái lý luận,dẫn chứng ra để cãi lại với cách làm của ban lãnh đạo cơ.Ban lãnh đạo nói thế nào phải nghe theo,lý luận với đạo lý quên đi nhé.
    Tóm lại mấy cái lý luận dài dòng cả trang giấy của cậu là"posst bài nhảm nhí"
    Các mod tiếp tục lock với những phần tử dám lý luận thắc mắc đi ạ.
    Được TuanHangBac sửa chữa / chuyển vào 07:47 ngày 14/05/2010
  6. AdminsLeMinh

cọp không được vu oan cho mìnhO,nói thế Min mod lại soi mình bây giờ.Mình sáng ra đọc thấy Koji mất công viết nhiều quá mà topic bị lock rồi nên muốn trao đổi ý kiến thêm đôi chút.
    TÔI YÊU CÁC MIN MOD .TÔI YÊU TTVNOL.MIN MOD MUÔN NĂM!

Lý do sửa:màu hông mờ nhạt quá sợ không nhìn thấy,đổi thnh đỏ cho nó yên tâm
    Được AdminsLeMinh sửa chữa / chuyển vào 09:02 ngày 14/05/2010
  7. AdminsLeMinh

cọp không được vu oan cho mìnhO,nói thế Min mod lại soi mình bây giờ.Mình sáng ra đọc thấy Koji mất công viết nhiều quá mà topic bị lock rồi nên muốn trao đổi ý kiến thêm đôi chút.
    TÔI YÊU CÁC MIN MOD .TÔI YÊU TTVNOL.MIN MOD MUÔN NĂM!

Lý do sửa:màu hông mờ nhạt quá sợ không nhìn thấy,đổi thnh đỏ cho nó yên tâm
    Được AdminsLeMinh sửa chữa / chuyển vào 09:02 ngày 14/05/2010
  8. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Bác tìm cái gì thì ra Lý Nam Đế mà tìm ạ, game với soft đoàn chuẩn, có key có cr@ck đoàng hoàng thì người ta mới làm list ạ.
    Sau vụ ảnh ọt của LK, khéo min với mods lại gián tiếp "tác thành" cho ối đôi ấy chứ nhỉ :)
  9. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Bác tìm cái gì thì ra Lý Nam Đế mà tìm ạ, game với soft đoàn chuẩn, có key có cr@ck đoàng hoàng thì người ta mới làm list ạ.
    Sau vụ ảnh ọt của LK, khéo min với mods lại gián tiếp "tác thành" cho ối đôi ấy chứ nhỉ :)
  10. AdminsLeMinh

Mình biết Lý Nam Đế nhưn g mà mình mún biết 1 cái địa chỉ cụ thể ổn ổn chon dễ tìm chứ nhiều hàng quá ngại.mới cả Lý Nam ĐẾ xa quá,ngại.
    Mình muốn phản hồi ý kiến với bạn ý đừng có nghĩ lệch lạc nhé đồ đầu óc đen tối
    hỏi khí không phải bạn Ghẻ có bạn trai chưa??biết đâu topic này lại tác thành cho đôi ta [

Được AdminsLeMinh sửa chữa / chuyển vào 13:01 ngày 14/05/2010